Tư vấn về giá bán xe Wagon

wagon_84

Đi bộ
Em đang sử dụng một con Wagon màu xanh ( em sẽ post ảnh sau ) 100%sẽ gia đình sử dụng không phải xe taxi , kinh doanh , mua năm 2004 , mới sửa điều hòa do không mát giá sửa như sau
+thay gioăng tuy ô điều hòa 50k
+ thay pil lọc ga 190k
+nạp ga+dầu lạnh 350k
+công sửa chữa và kiểm tra điều hòa 400k
TC :990k
Không rõ giá này có đắt quá không em sửa ở gara Lộc Thành số 6 Vũ Ngọc Phan
Cái thứ hai do nhu cầu rất ít sử dụng ( cả tháng có đi một vài lần , chủ yếu đi vào dịp tết ) cho phí bảo dưỡng xe đắt đỏ ( vé trông xe , xăng cộ , dầu ,....) không phù hợp với kinh tế gia đình . Em muốn hỏi con này bán được giá max là bao nhiêu và thấp nhất là bao nhiêu , em muốn bán lấy tiền mua vàng để đến tết thuê xe tự lái đỡ phải nghĩ . Bán được giá hợp lylà em cho đi , em bán cho người dùng nhé pm nick binh3084 ( em sinh năm 84)
Thấy có diễn đàn nên nháy vào hỏi đại .cảm ơn đã đọc bài

wagon_84

Đi bộ
thực ra em muốn tham khảo những người đã và đang sử dụng con xe này cho một mức giá bán trong khoảng bao nhiêu chứ mang ra thợ dìm giá thì em để lại dùng ( giá ngang xe máy tay ga cao cấp thìi thôi ) vái thứ 2 việc bán xe em còn hỏi bố em đã vì em không phải người bỏ tiền mua .Nếu có một mức giá bán hợp lý thì sẽ dễ nói hơn .Em chỉ muốn xem xe này bán thì được bao nhiêu vì khoản này em hơi mù tịt , ảnh sẽ có sau , em muốn khảo sát giá thôi , điện thoại thì xin khất vì thực sự chưa có QĐ bán ( xe nhà dùng vẫn ngon lành )

Giàng A Sao

Đi bộ
thực ra em muốn tham khảo những người đã và đang sử dụng con xe này cho một mức giá bán trong khoảng bao nhiêu chứ mang ra thợ dìm giá thì em để lại dùng ( giá ngang xe máy tay ga cao cấp thìi thôi ) vái thứ 2 việc bán xe em còn hỏi bố em đã vì em không phải người bỏ tiền mua .Nếu có một mức giá bán hợp lý thì sẽ dễ nói hơn .Em chỉ muốn xem xe này bán thì được bao nhiêu vì khoản này em hơi mù tịt , ảnh sẽ có sau , em muốn khảo sát giá thôi , điện thoại thì xin khất vì thực sự chưa có QĐ bán ( xe nhà dùng vẫn ngon lành )
Bác vào đây này, nhà của Wagon đấy.

http://otofun.net/showthread.php?t=183136

Nói chung các bác ý ném đá cũng được đấy (em cũng ném) :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bác lên đây tham khảo giá thì được, chứ đăng rao vặt trong box chuyên môn là khả năng bị thẻ rất cao.

Còn các bác khác cũng lưu ý đây không phải là box rao vặt nên đừng có hỏi giá và xin số đt nhé.

Giàng A Sao

Đi bộ
Bác lên đây tham khảo giá thì được, chứ đăng rao vặt trong box chuyên môn là khả năng bị thẻ rất cao.

Còn các bác khác cũng lưu ý đây không phải là box rao vặt nên đừng có hỏi giá và xin số đt nhé.
Ơ hay, các bác min/mod thấy không phù hợp thì move thớt đi đến đúng vị trí của nó. Sao lại cấm bọn em hỏi và xin là sao???

wagon_84

Đi bộ
thanks các bác góp ý chủ yếu em vào đây để khảo sát giá thôi chứ không có ý định rao bán , còn xe em để cơ quan nếu muốn xem chiều phi vào xem thoải mái ( không mất tiền xem ) , em cũng chưa có ý định bán nên mới post bài vào đây để xin tư vấn thôi , em cũng chả biết hỏi đâu .

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Ơ hay, các bác min/mod thấy không phù hợp thì move thớt đi đến đúng vị trí của nó. Sao lại cấm bọn em hỏi và xin là sao???
Thớt của người ta nhờ tư vấn, các bác vào hỏi để mua thì hóa ra phá thớt của người ta à. Thớt tư vấn thì để trong box chuyên môn là đúng chỗ của nó rồi. Nếu bác muốn hỏi mà không phạm luật thì bác cứ việc PM.

Bọn em nhắc nhở thay vì xóa bài và rút thẻ, để tránh các trường hợp kêu ca là tại sao lại mất bài.

o to be

Xe máy
Em đưa ra cái giá để bác tham khảo thôi nhé. Nếu xe bác là xe gia đình ngon như bác tả có thể gả được từ 150 - 165 tr.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Em đang sử dụng một con Wagon màu xanh ( em sẽ post ảnh sau ) 100%sẽ gia đình sử dụng không phải xe taxi , kinh doanh , mua năm 2004 , mới sửa điều hòa do không mát giá sửa như sau
+thay gioăng tuy ô điều hòa 50k
+ thay pil lọc ga 190k
+nạp ga+dầu lạnh 350k
+công sửa chữa và kiểm tra điều hòa 400k
TC :990k
Không rõ giá này có đắt quá không em sửa ở gara Lộc Thành số 6 Vũ Ngọc Phan
Cái thứ hai do nhu cầu rất ít sử dụng ( cả tháng có đi một vài lần , chủ yếu đi vào dịp tết ) cho phí bảo dưỡng xe đắt đỏ ( vé trông xe , xăng cộ , dầu ,....) không phù hợp với kinh tế gia đình . Em muốn hỏi con này bán được giá max là bao nhiêu và thấp nhất là bao nhiêu , em muốn bán lấy tiền mua vàng để đến tết thuê xe tự lái đỡ phải nghĩ . Bán được giá hợp lylà em cho đi , em bán cho người dùng nhé pm nick binh3084 ( em sinh năm 84)
Thấy có diễn đàn nên nháy vào hỏi đại .cảm ơn đã đọc bài
Nếu xe bác đẹp và chính chủ thì giá hợp lý khoảng 150 củ bác ạ! Khi mua về, bác nào cũng phải độ thêm vài thứ ....tầm 5- 10 củ nữa . Vậy là phù hợp nhất!

cafetoi

Xe tải
Xe này dạo này cũng lên giá cao quá các bác nhỉ?

dinhngo

Xe đạp
em cũng xem nhiều thơt bán xe thì wagon 2004 của bác khoảng 130/ 150chai tùy theo chất xe. xe nầy mà xe gia đình dùng thì cũng dể bán .

turion

Xe buýt
Mình cũng nghĩ tầm 130 hoặc hơn chút là bán đc.