Tư vấn về âm thanh.Các cụ giúp e với ạ

tung1351987

Xe đạp
Mấy ngày hnay e có lên và nghiên cứu về âm thanh cũng nh a.Em tìm mãi mah ko thấy có cụ nào chuột bạch độ âm thanh c class 2012.H e mới mạn phép nhờ các cụ tư vấn.Nói thật là âm thanh nghe cũng ổn so vs những xe khác.Nhưng h e lại muốn tìm sự khác biệt hay hơn,rõ rệt hơn ạ.e thì chủ yếu nghe nhạc nhẹ nhàng thôi thi thoảng ầm ầm tí cho đổi không khí ạ.Theo các cụ e nên đầu tư ntn ạ.các bước làm ra sao.Cụ chuyên gia có thể đưa ra sản phẩm để thỏa mãn và có giá thành hợp lý e sẽ cố gắng thu xếp ạ.e làm từng bước thôi ạ.chứ đầu tư 1 lúc thì hơi sốt ạ.quan trọng là giá thấp nhất để thấy đc sự khác biệt rõ ràng ạ.xứng đáng vs ngân sách bỏ ra.e cảm ơn nh ạ

totorauxom

Xe điện
nói thật với cụ, độ âm thanh vào xe chỉ phí tiền vì đi xe vừa mất an toàn vừa lắm tạp âm nên không thể hay được, còn nếu cụ cải thiện 1 chút thì nên thay 4 loa cửa bằng loa tốt và xịn tý đồng thời dán chống ồn xe cho chuẩn, kiếm đầu CD thôi chứ lẫn cả DVD vào là nghe bông phèng liền, còn cái hay thì tùy tai mỗi người ạ, em tai trâu múa rìu tý các cụ đừng mắng nhé, he he

bachkhoaftp

Đi bộ
nói thật với cụ, độ âm thanh vào xe chỉ phí tiền vì đi xe vừa mất an toàn vừa lắm tạp âm nên không thể hay được, còn nếu cụ cải thiện 1 chút thì nên thay 4 loa cửa bằng loa tốt và xịn tý đồng thời dán chống ồn xe cho chuẩn, kiếm đầu CD thôi chứ lẫn cả DVD vào là nghe bông phèng liền, còn cái hay thì tùy tai mỗi người ạ, em tai trâu múa rìu tý các cụ đừng mắng nhé, he he
Bác này nói chính xác.