Tư vấn mua nhà tầm 3 tỷ (bán kính 6km từ đại học gtvt)

Tnl

Xe hơi
Nhà em đang tìm mua nhà mà từ batdongsan.com đến facebook toàn là môi giới mấy vòng cả, giờ ko ai bán nhà chính chủ ah các cụ? Ở cc rồi h cần chuyển sang nhà đất 3 ngủ trở lên vì đông người, các cụ tư vấn em với ah. Đa tạ các cụ.

TranP

Xe máy
Cụ cứ chịu khó tìm thông tin rồi trao đổi qua điện thoại, xem xét thấy tin cậy và chuẩn thì contact tiếp không thì next thôi cụ. Thường thì tin rao đa phần là của môi giới bọn em, chứ chủ nhà họ cũng ngại đi chào trực tiếp lắm, rất mất time. Môi giới thì cũng là con người, có người này, người kia. Cụ là người mua, cụ có quyền yêu cầu và lựa chọn mà, môi giới nào đàng hoàng, có thông tin chuẩn thì làm việc, không phù hợp thì cho out luôn, cụ ơi!
Tầm tiền của cụ, theo em nên xuống khu vực xã Minh Khai hoặc Phúc Diễn, chịu khó tìm chắc được mảnh ổn ổn. Dưới đấy hạ tầng cũng tốt rồi, đường 32 chạy thẳng tắp đến GTVT của cụ luôn!

Tnl

Xe hơi
E cũng mong gặp môi giới tốt mà, cơ mà đến giờ hầu như nhà quảng cáo với nhà thật toàn khác nhau thôi, cả 1 ma trận quảng cáo người có tiền cả gia đình chắt bóp như em cũng thận trọng chút. Cũng vì thế nên em mới hỏi nhờ các cụ ah.
Cụ cứ chịu khó tìm thông tin rồi trao đổi qua điện thoại, xem xét thấy tin cậy và chuẩn thì contact tiếp không thì next thôi cụ. Thường thì tin rao đa phần là của môi giới bọn em, chứ chủ nhà họ cũng ngại đi chào trực tiếp lắm, rất mất time. Môi giới thì cũng là con người, có người này, người kia. Cụ là người mua, cụ có quyền yêu cầu và lựa chọn mà, môi giới nào đàng hoàng, có thông tin chuẩn thì làm việc, không phù hợp thì cho out luôn, cụ ơi!
Tầm tiền của cụ, theo em nên xuống khu vực xã Minh Khai hoặc Phúc Diễn, chịu khó tìm chắc được mảnh ổn ổn. Dưới đấy hạ tầng cũng tốt rồi, đường 32 chạy thẳng tắp đến GTVT của cụ luôn!

Hoacomay17

Xe tăng
E cũng mong gặp môi giới tốt mà, cơ mà đến giờ hầu như nhà quảng cáo với nhà thật toàn khác nhau thôi, cả 1 ma trận quảng cáo người có tiền cả gia đình chắt bóp như em cũng thận trọng chút. Cũng vì thế nên em mới hỏi nhờ các cụ ah.
Cụ thận trọng là đúng, em cũng từng bán nhà, mà đọc tin rao môi giới nhà mình xong khéo chản muốn bán nữa vì thấy nói hay quá :))

Binhcoi8x

Xe tăng
Bác xem mảnh Phú đô của em ko? Gần svd Mỹ đình, lên gtvt cũng ko xa, 50m xây mỗi tầng 2 phòng thoải mái cho nhà đông ng ạ. Em chính chủ ạ.

Tnl

Xe hơi
Bác xem mảnh Phú đô của em ko? Gần svd Mỹ đình, lên gtvt cũng ko xa, 50m xây mỗi tầng 2 phòng thoải mái cho nhà đông ng ạ. Em chính chủ ạ.
Mạn đấy hơi xa ah, vì nhà e có người làm trên phố nữa cụ ah

luot_song

Xe điện
Nhà 40m2 2 ty 8 ngay sau cho hoa quang an Tay ho cụ quan tam khong? oto đỗ cách nhà 15 m

Hi_End

Xe máy
Cụ quan tâm nhà khu Văn Quán, Hà Đông k?

nhadattoday.net

Xe tải
Website
trieudoland.vn
Nhà em đang tìm mua nhà mà từ batdongsan.com đến facebook toàn là môi giới mấy vòng cả, giờ ko ai bán nhà chính chủ ah các cụ? Ở cc rồi h cần chuyển sang nhà đất 3 ngủ trở lên vì đông người, các cụ tư vấn em với ah. Đa tạ các cụ.
Cụ đã đi xem trực tiếp được khoảng bao nhiêu nhà rồi ạ?
3 tỷ cụ xác định từ Trương Định trở xuống BX Nước Ngầm thì cũng tương đối nhiều nhà mà.
Nếu cụ chưa đi xem nhiều mà không muốn qua Môi giới thì nên bớt chút thời gian đi la cà quán trà đá để hỏi hoặc vác xe thong dong các ngõ nhỏ tìm các nhà treo biển.
Ít nhất cũng cần xem khoảng 20 - 30 nhà để định hình được tầm tiền 3 tỷ mình sẽ mua được căn nhà có thông số như nào, sau này nếu đọc tin đăng của Môi giới trên mạng cũng hình dung được nhà đó thật hay ảo. Lúc đó Môi giới lọc nhà cho cụ cũng dễ.

leo86vn

Xe tăng
Nhà em cách Trường ĐHGT 1km, 43m2 SĐCC nhưng ko đc 3 phòng ngủ :D

chung cư tháng 9 bàn giao có được không cụ?