[Thảo luận] Từ ngày 18.10.2014: Rẽ trái tại ngã tư Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi như thế nào?

suvhn

Xe tải
Mod đóng thớt ạ

Chỉnh sửa cuối:

lx570x

Xe máy
hóng hướng Khuất Duy Tiến -> rẻ trái Nguyễn Trãi
còn
hôm qua lx570x đi đường Nguyễn Trãi hướng Hà Đông -> nội thành Hà Nội vẫn đi như mọi ngày

gà tơ

Xe tải
Vẫn đi bình thường cụ ơi Đường đang thi công XXX cũng không làm gắt đâu

Mr. Keen

Xe buýt
Bẩm các cụ,
Em muốn hỏi nếu em rẽ trái bằng cách: Rẽ phải - Vòng lại - Đi thẳng có được không. Ví dụ em muốn rẽ trái tử Nguyễn Trãi ra Khuất Duy Tiến em rẽ phải ra Nguyễn Xiển một tý (khoảng 20m) vòng lại luôn đi thẳng ra Khuất Duy Tiến có được không?
Tui nghĩ đi như thế là chuẩn. Sáng nay lượn qua tôi cũng thấy có cái biển hướng dẫn rẽ trái từ Nguyễn Trãi sáng Khuất Duy Tiến.
Hình hầu các cụ đây ạ.

Chỉnh sửa cuối:

huongdao

Xe tải
Bẩm các cụ,
Từ ngày 18.10.2014 nút ngã tư Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi đã được chỉnh sửa đường, đèn, biển báo lại để phục vụ thi công hầm chui. Em hay đi qua đây nhưng tuyền đi thẳng, thấy có mấy cái biển báo nếu muốn rẽ trái phải Đi thẳng - Vòng lại - Rồi rẽ phải. Em muốn hỏi nếu em rẽ trái bằng cách: Rẽ phải - Vòng lại - Đi thẳng có được không. Ví dụ em muốn rẽ trái tử Nguyễn Trãi ra Khuất Duy Tiến em rẽ phải ra Nguyễn Xiển một tý (khoảng 20m) vòng lại luôn đi thẳng ra Khuất Duy Tiến có được không?
Cũng xin các cụ chỉ rõ từ giờ đi lại tại khu này nên đi thế nào để đỡ bị tóm, vì biển hiệu và vạch đường lằng nhằng quá ạ.
Vodka các cụ.
cụ rẽ phải rồi vòng lại đi thẳng vẫn vô tư. cụ chọn cách nào cũng được hết. trước kia thỉnh thoảng em vẫn đi như cách trên để tránh phải chờ đèn rẽ trái. vì nhịp đèn đi thẳng từ NXien sang KDT lâu hơn.em rẽ phải rồi vòng lại đi qua ngã tư rồi mà hướng NT đi nội đô vẫn còn đỏ rực.để tránh mất time thì cụ nên bó sát vỉa hè khi rẽ phải vì thỉnh thoảng xxx hay bắt láo đoạn này. biết thì thắng còn ú ớ là bị thịt. không rảnh thì thôi cứ bó sát vào cho lành, cãi nhau với bầy sói mệt và mất time lắm
chúc cụ luôn lái xe an toàn và thông thái :x

suvhn

Xe tải
Em để ý xe bị giữ lại toàn bị các anh ý vất vào một góc sử lý sau hay sao ấy. Ngã tư này giờ nhiều XXX mà vẫn nhộm nhoạm quá

tnlong

Xe tải
Bẩm các cụ,
Từ ngày 18.10.2014 nút ngã tư Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi đã được chỉnh sửa đường, đèn, biển báo lại để phục vụ thi công hầm chui. Em hay đi qua đây nhưng tuyền đi thẳng, thấy có mấy cái biển báo nếu muốn rẽ trái phải Đi thẳng - Vòng lại - Rồi rẽ phải. Em muốn hỏi nếu em rẽ trái bằng cách: Rẽ phải - Vòng lại - Đi thẳng có được không. Ví dụ em muốn rẽ trái tử Nguyễn Trãi ra Khuất Duy Tiến em rẽ phải ra Nguyễn Xiển một tý (khoảng 20m) vòng lại luôn đi thẳng ra Khuất Duy Tiến có được không?
Cũng xin các cụ chỉ rõ từ giờ đi lại tại khu này nên đi thế nào để đỡ bị tóm, vì biển hiệu và vạch đường lằng nhằng quá ạ.
Vodka các cụ.
Em thấy cách nào cũng giống nhau cả. quan trọng là cụ thích đi như thế nào mà thôi.

paybackvcb

Xe điện
Tui nghĩ đi như thế là chuẩn. Sáng nay lượn qua tôi cũng thấy có cái biển hướng dẫn rẽ trái từ Nguyễn Trãi sáng Khuất Duy Tiến.
Hình hầu các cụ đây ạ.
Cảm ơn cụ giúp em hiểu 1 vấn đề tại sao mình bị dừng xe, may mà chỉ bị nhắc nhở thôi.

hn03

Xe điện
Trước khi rẽ trái đều rẽ phải đã, sau đó quay đầu ngược 180 độ ạ.

ngocsd

Xe tăng
Đoạn này đang thi công vả lại các xxx đang phải giúp xe qua nhanh cho đỡ tắc mà tắc thì xxx cũng mệt nên mới nhắc thế thôi. Chứ ở chỗ khác là ăn đòn ngay.

phutrong_nguyen

Xe tăng
Sáng nay e bị vin ở đây: XXX báo lỗi e "CẤM RẼ TRÁI TỪ NGUYỄN TRÃI ĐI NGUYỄN XIỂN".... Oạch.., cách đây 3 tuần gì đó e vẫn về quê đi kiểu đó. Đúng hôm mồng 1 là EM cứ cãi cật lực vì ko có biển nhắc ở ngã tư tiếp theo :D ... xong e cứ leo lên xe đi.
Theo em các cụ tuyên truyền cho ae cho đỡ mất time cãi nhau, mệt lắm ah.
Có gì mai e lấy ảnh từ Cam hành trình để phục vụ các cụ cái vụ biển cấm!!!