Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
1. Hôm nay em đã chốt xong được danh sách thuốc rồi, sau khi tham khảo ý kiến chuyên môn của cả cụ Sâu và em Doikocodon. Em sẽ chuyển mail để Gấu nhà Rybicka đi mua.
Hiện nay còn đợi cụ Winstorm up danh sách thuốc còn lại của chuyến Khoen On, mợ Nắng úp danh sách thuốc ủng hộ hôm trước, và đợi có cụ mợ nào ủng hộ thuốc nữa ko, là Gấu nhà Rybicka có thể đi mua thuốc được rồi.

2. Vụ Mùi hôm nay mợ Tuti Nguyễn đã chuyển 8 thùng bột canh + 2 thùng xì dầu cay đến. Như vậy chúng ta còn thiếu cá khô nữa là OK. Đề nghị em Lan tươi nhanh chóng liên lạc với mợ Rùa để chốt chỗ mua cá giá chuẩn ở khu vực chợ Ngô Sĩ Liên em nhé.

@cả nhà: Ngày 20 là đóng đồ rồi, vụ Mùi và vụ Thuốc coi như tạm ổn, chỉ còn vụ Thể thao nữa thôi phải ko ạ?

E gưỉ lại danh mục mới vào mail cho a nhé.

FujiS5200

Xe điện
@All: Mời các cụ, các mợ, tất cả ai ngó vào thớt, mời cả nhà cafe Sapizo 16 Văn Cao. Thời gian từ 20h30 cho đến lúc quán đóng cửa :D
Hiện đã có những cụ sau đăng ký: trieuth, Phan3H, xemuon, Dung_CM1, và em.
Em kiên quyết không tham gia để lấy visa ngày cuối tháng, và để ngày 20 được tự do đóng đồ :(

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
E mật thư cho a về công tác bàn bạc hội Phê Thuốc trưa nay nhá.
OK!
Khoan hãy mua nhé, a vừa nhờ được 1 đ/c ở hội TTT trên đó, sẽ giúp mình chỉnh thêm đơn thuốc cho phù hợp với mô hình bệnh của các cháu ở đó.
Thuốc mua 1-2 ngày là xong thôi, toàn người tinh nhuệ lo gì :)

phan huyen nhi

Xe điện

E gưỉ lại danh mục mới vào mail cho a nhé.
OK!
Khoan hãy mua nhé, a vừa nhờ được 1 đ/c ở hội TTT trên đó, sẽ giúp mình chỉnh thêm đơn thuốc cho phù hợp với mô hình bệnh của các cháu ở đó.
Dạ, em gửi rồi anh nhé.
Cứ điều chỉnh, sau đó Gấu nhà Rybicka mua cũng nhanh thôi anh ạ. Nhưng vấn đề ở đây là các thành viên hội phê thuốc đang trông ngóng danh sách để có được lượng tiền cần thiết để họ còn thống nhất chương trình chia sẻ niềm vui cho nhau mà, hehe. Nên cũng cần có danh sách sớm ạ.

hainang

Xe buýt
Vậy thì quá tốt rồi ,à mà trưa nay a bận k ra ọp được nên toàn bộ hóa đơn thanh toán ăn uống trưa nay đã được chuyển về địa chỉ của a rồi nhé;).TKS
OK!

Winstorm07

Xe container
Đây là danh mục thuốc còn lại sau chuyến Khoen On vừa qua. Em liệt kê lại và xin gửi sang bên Ford các bác để ủng hộ chuyến Hà Giang lần này

[FONT=&quot]DANH MỤC THUỐC CÒN LẠI CỦA CHƯƠNG TRÌNH KHOEN ON[/FONT]

[FONT=&quot]1. Berberin: 36 lọ (loại 100v/lọ)[/FONT]
[FONT=&quot]2. Bổ phế: 23 lọ[/FONT]
[FONT=&quot]3. Pabemin: 140 gói[/FONT]
[FONT=&quot]4. Metronidard: 40 vỉ[/FONT]
[FONT=&quot]5. 0,9%: 110 lọ[/FONT]
[FONT=&quot]6. Otilin: 20 lọ[/FONT]
[FONT=&quot]7. Supcom3: 15 hộp x 6 vỉ (tuần hoàn não)[/FONT]
[FONT=&quot]8. Trimeseptol: 25 vỉ[/FONT]
[FONT=&quot]9. ORS: 6 hộp x 40 gói[/FONT]
[FONT=&quot]10. Essamino: 5 hộp x 15 vỉ (Thuốc bổ)[/FONT]
[FONT=&quot]11. PromeThanzin: 19t (em chịu ko bít t là gì)[/FONT]
[FONT=&quot]12. Cảm xuyên hương: 5 hộp x 10 vỉ[/FONT]
[FONT=&quot]13. Acetylcystrin 200mg: 5 hộp x 30 gói[/FONT]
[FONT=&quot]14. Ampicilin 250mg: 15 vỉ[/FONT]
[FONT=&quot]15. Cephalexin 250mg: 6 vỉ[/FONT]
[FONT=&quot]16. Azicin 250mg: 4 hộp x 6 gói[/FONT]
[FONT=&quot]17. Prednisolon: 1 lọ[/FONT]

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
1. Hôm nay em đã chốt xong được danh sách thuốc rồi, sau khi tham khảo ý kiến chuyên môn của cả cụ Sâu và em Doikocodon. Em sẽ chuyển mail để Gấu nhà Rybicka đi mua.
Hiện nay còn đợi cụ Winstorm up danh sách thuốc còn lại của chuyến Khoen On, mợ Nắng úp danh sách thuốc ủng hộ hôm trước, và đợi có cụ mợ nào ủng hộ thuốc nữa ko, là Gấu nhà Rybicka có thể đi mua thuốc được rồi.

2. Vụ Mùi hôm nay mợ Tuti Nguyễn đã chuyển 8 thùng bột canh + 2 thùng xì dầu cay đến. Như vậy chúng ta còn thiếu cá khô nữa là OK. Đề nghị em Lan tươi nhanh chóng liên lạc với mợ Rùa để chốt chỗ mua cá giá chuẩn ở khu vực chợ Ngô Sĩ Liên em nhé.

@cả nhà: Ngày 20 là đóng đồ rồi, vụ Mùi và vụ Thuốc coi như tạm ổn, chỉ còn vụ Thể thao nữa thôi phải ko ạ?
Nhờ em và Nắng, phối hợp kiểm kê giùm anh em số thuốc đã có nhé. Vụ thuốc men anh mù tịt.
Cụ thông báo muộn quá! Em lại bị trượt vụ cafe này rồi. Tiếc quá!
Đột xuất mà mợ :D Cũng được 7 người lớn và 3 F1, quậy tung quán mợ Chipxinh.
Em kiên quyết không tham gia để lấy visa ngày cuối tháng, và để ngày 20 được tự do đóng đồ :(
Like nhiều, like mạnh (b)
OK!
Thuốc tầm 20-22 mua là ok ah. Có thông tin của các bác Y tế trên đó, anh báo lại cho Phanhuyennhi giùm, anh nhé.
Đây là danh mục thuốc còn lại sau chuyến Khoen On vừa qua. Em liệt kê lại và xin gửi sang bên Ford các bác để ủng hộ chuyến Hà Giang lần này
Chương trình lần này, được sự cổ vũ và hỗ trợ - cực kỳ nhiệt tình - của các Cụ, các Mợ nhà Tuc Sor, đặc biệt là các Cụ, Mợ tham gia chuyến đi Khoen On. Những tấm lòng của nhà Tuc Sor, của các Cụ, Mợ trên diễn đàn, bao nhiêu lời cảm ơn cũng không đủ! Chúng em sẽ chuyển những gửi gắm của các Cụ, các Mợ, thành những niềm vui, trao gửi cho các cháu học sinh hai xã: Sảng Tủng và Hố Quáng Phìn!
@ Cụ Win: Ngoài số thuốc đã chuyển, còn thì cụ hú giùm em nhé, em làm 9 vạn qua bốc ah! :D

QUYNHCHI

Xe buýt
Hôm nay em đấu giá logo OF được 600k và mấy anh em trong buổi off hôm nay quyên góp được tổng số tiền (bao gồm cả logo) như trong file đính kèm. Mai em sẽ chuyển số tiền này vào STK cho mợ để đưa vào số tiền mua thuốc cho trẻ em vùng cao của chuyến từ thiện này nhé

Ảnh chụp bằng điện thoại lởm, mợ thông cảm nhé.
Em nhận được SMS của mợ rồi, sáng mai em chuyển cho mợ nhé

ideacar

Xe tăng
Mợ CT ơi ! Mợ xem cố gắng đưa ra danh mục thuốc và tổng số tiền phải mua thuốc cho các con càng sớm càng tốt nhé.

Winstorm07

Xe container
Hôm nay em đấu giá logo OF được 600k và mấy anh em trong buổi off hôm nay quyên góp được tổng số tiền (bao gồm cả logo) như trong file đính kèm. Mai em sẽ chuyển số tiền này vào STK cho mợ để đưa vào số tiền mua thuốc cho trẻ em vùng cao của chuyến từ thiện này nhé

Chữ này còn xấu hơn chữ bác sĩ :))

thu lan

Xe điện
Báo cáo hội Chân Dài, ngày mai cụ Prado về đến HN, sẽ có thông tin chính thức về số lượng tất cho mỗi loại và sẽ chuyển hàng trong thời gian sớm nhất. Vậy những cụ nào chưa hoàn thiện đc "cỗ lòng" của mình thì sớm gặp em để hoàn thiện nốt hoặc có thể gặp cụ Từ để hoàn thiện cũng được ạ :)

Bản tin của hội Thể Thao

Sau khi tìm hiểu sơ bộ về giá cả sản phẩm em lên kế hoạch ủng hộ như sau:

- 6 quả bóng nhỏ cho cấp I
- 6 quả bóng to cho cấp II
- 20 bộ cầu lông (2 trường)
- 10 hộp quả cầu lông = 100 quả (2 trường)
- 8 lưới cầu lông (2 trường)
- 4 lưới sân bóng 11 người
- 4 lưới sân bóng mini

Chi phí dư kiến khoảng 3500K

Chờ cụ Prado về rồi ta sẽ có giá cả chính xác và tiến hành luôn cho sớm ạ.

Danh sách hội những người phát cuồng vì thể thao:

1. Thu Lan
2. Vinh Nguyễn
3. Chitienmakolui
4. ZAD Việt
5. Quynhanh03
6. Tetsu - 500K

Túc tiệp mời các cụ tham gia vào hội cho khỏe người đẹp da ạ
\:D/

Chỉnh sửa cuối:

hainang

Xe buýt

.Cho e gửi lờ cảm ơn chân thành tới các cụ trên đây đã ủng hộ hội Phê Thuốc cụ nhá.@};-@};-@};-

Mợ CT ơi ! Mợ xem cố gắng đưa ra danh mục thuốc và tổng số tiền phải mua thuốc cho các con càng sớm càng tốt nhé.
.Vâng,e đang chờ báo giá của G nhà cụ Cá ạ.E sẽ cập nhật ngay sau khi BS Sâukèn duyệt cụ nhá.

Winstorm07

Xe container
Chương trình lần này, được sự cổ vũ và hỗ trợ - cực kỳ nhiệt tình - của các Cụ, các Mợ nhà Tuc Sor, đặc biệt là các Cụ, Mợ tham gia chuyến đi Khoen On. Những tấm lòng của nhà Tuc Sor, của các Cụ, Mợ trên diễn đàn, bao nhiêu lời cảm ơn cũng không đủ! Chúng em sẽ chuyển những gửi gắm của các Cụ, các Mợ, thành những niềm vui, trao gửi cho các cháu học sinh hai xã: Sảng Tủng và Hố Quáng Phìn!
@ Cụ Win: Ngoài số thuốc đã chuyển, còn thì cụ hú giùm em nhé, em làm 9 vạn qua bốc ah! :D
Gớm, cụ Từ cứ khách sáo =;=;
Hôm nay em hóng được cái việc kiểm tra nguồn hàng trong TP.HCM, nếu cụ tin tưởng thì cụ giao cho em để em kiểm tra giúp cụ ạ :P

hienld

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
20 Nghĩa Đô, Hà Nội - 0908630088 - 0827788333
Website
giadungnhaviet.com
Chữ này còn xấu hơn chữ bác sĩ :))
Em xin sửa lại. Lúc xỉn thì xấu thật. He he.
1. Cuongga: 300
2. Vnexpat: 300
3. Anh Hùng xa lộ: 300
4. Tazzan_man: 300.
5. Vietpq81: 200
6. hienld: 100
Tổng: 1.500.000Đ

thu lan

Xe điện
Em chốt lại là hỏi ở chợ Đồng Xuân giá sẽ rẻ hơn và tiện lợi hơn nhé!

hainang

Xe buýt
@ mợ Lan ! Ds của mợ còn thiếu cụ Tetsu ạ,cụ ấy ủng hộ 500k ,@-)

thu lan

Xe điện
Em xin sửa lại. Lúc xỉn thì xấu thật. He he.
1. Cuongga: 300
2. Vnexpat: 300
3. Anh Hùng xa lộ: 300
4. Tazzan_man: 300.
5. Vietpq81: 200
6. hienld: 100
Tổng: 1.500.000Đ
Công nhận bây giờ cụ viết chữ đẹp như chữ in ý ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng