[Thảo luận] Toyota gẫy chân tại cổng Mỹ Đình

lamgiaodau

Xe máy
Kính báo các bác,

Sáng em đi qua cổng Mỹ đình, thấy một bác Toyota, lao lên dải phân cách, chân trước gãy rời rồi. Lúc em đi qua các bác cứu hộ đang làm việc nên ko chụp được cái ảnh nào, cụ nào có thì up lên cho anh em biết.

Theo quan sát của em xe có vẻ mới, chưa đeo biển, chắc bác tài tập lái trong cơn mưa.

Tungbin

Xe buýt
mưa bão phóng nhanh ..nên phi lên vỉa e dự thế

pampy1980

Xe đạp
có phải hình ảnh này không bác !

Sáng 8h15 đi làm ngang qua em thấy hình ảnh này, , xe đâm vào cột điện theo hướng về Hồ Tùng mậu, không hiểu sao lại ở vị trí chiều ngược lại như trong ảnh . chắc có lẽ lái xe chủ quan vì đường rộng. lúc em ngang qua thấy xe có biển 5 số mà, chắc đến lúc các bác tới đã gỡ biển rồi.
Đoạn đường này hay xảy ra tai nạn vì đường rộng, lái xe phóng tít mà ko quan sat kỹ thôi..........

coolpix8700

Xe ngựa
lái mới lấy vợ mới!:)):)):)):)):))
Đúng đấy bác ạh!
Chỉ có lái mới thì mới chạy được nhanh lúc trời mưa, đường ướt như vậy!

Hôm qua từ TN về, đến trạm soát vé, em trả tiền xong chờ lấy cuống vé bị 1 bác xe Cerato đằng sau bấm còi inh ỏi. Sau đó qua 1 đoạn em thấy bác vụt qua, mấy cái đoạn nhiều người đi bộ hay xe máy hay len qua giải bê tông phân cách cứng ấy thì cả trời khô em cũng phải chạy rất chậm và không bao giờ dám vượt xe to. Nhưng thật ra cũng không biết bác ấy đi nhanh thế nào mà sau khi rẽ xuống từ cầu Thăng Long (lên đường đê) lại thấy bác ấy ngay phía trước, sau đó cũng chẳng thấy bác ấy đâu nữa, chắc vướng chỗ giao của làn xe máy leo lên cầu sang bên kia mà không qua được!!!

Mazda CX9

Xe điện
Phóng nhanh mà ko phanh gấp

DHT06

Xe tăng
Cam Mỹ hay Trung đông đây, xót ruột quá!

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Cam hay bị rụng bánh nhỉ, xe ông anh (Camry nhập Mỹ bản LE) nhà mình bị đâm nhẹ bánh sau cũng bay ra, không phải đó là thiết kế an toàn của Toy :-?. Con này chạy nhanh mà nó tung 4 bánh ra chắc là lái xe lúc đó phải bằng niềm tin các cụ nhỉ :(.

PoBeo

Xe điện
Đúng đấy bác ạh!
Chỉ có lái mới thì mới chạy được nhanh lúc trời mưa, đường ướt như vậy!

Hôm qua từ TN về, đến trạm soát vé, em trả tiền xong chờ lấy cuống vé bị 1 bác xe Cerato đằng sau bấm còi inh ỏi. Sau đó qua 1 đoạn em thấy bác vụt qua, mấy cái đoạn nhiều người đi bộ hay xe máy hay len qua giải bê tông phân cách cứng ấy thì cả trời khô em cũng phải chạy rất chậm và không bao giờ dám vượt xe to. Nhưng thật ra cũng không biết bác ấy đi nhanh thế nào mà sau khi rẽ xuống từ cầu Thăng Long (lên đường đê) lại thấy bác ấy ngay phía trước, sau đó cũng chẳng thấy bác ấy đâu nữa, chắc vướng chỗ giao của làn xe máy leo lên cầu sang bên kia mà không qua được!!!
Lái mới hay lái cũ không quan trọng bằng rượu lái người đâu các cụ à :)) :)) :)) cái đó thì lái cũ cả chục năm cũng vứt đi đấy ạ :))

Mazda_TayBac

Xe buýt
Kụ ơi, người ta trèo lên đó để tránh ngập mưa đới kụ à,hiiiiiiiiii.=))

lamgiaodau

Xe máy
có phải hình ảnh này không bác !

Sáng 8h15 đi làm ngang qua em thấy hình ảnh này, , xe đâm vào cột điện theo hướng về Hồ Tùng mậu, không hiểu sao lại ở vị trí chiều ngược lại như trong ảnh . chắc có lẽ lái xe chủ quan vì đường rộng. lúc em ngang qua thấy xe có biển 5 số mà, chắc đến lúc các bác tới đã gỡ biển rồi.
Đoạn đường này hay xảy ra tai nạn vì đường rộng, lái xe phóng tít mà ko quan sat kỹ thôi..........
Đúng quả này đấy bác ạ, bác đi sớm hơn cả em :), lúc em đến là đang chuẩn bị kéo đi rồi.

hanoivn

Xe hơi
Lái mới hay lái cũ không quan trọng bằng rượu lái người đâu các cụ à :)) :)) :)) cái đó thì lái cũ cả chục năm cũng vứt đi đấy ạ :))
Sáng sớm ít người uống nhiều cụ ạ. Chắc đêm hôm trước lại xõa ở đâu giờ mới mò về. Ngáo quá nhìn đâu cũng tưởng đường nhà mình nên hạ cánh gần an toàn. :-|

ZAD Viet

Xe điện
2 hôm vừa rồi trời mưa, nhiều tai nạn quá nhỉ.
2 ông Toy cùng bị trên Lê Quang Đạo này may trong cái rủi là chẳng táng vào ai
Chỉ tội mấy cái cây.
Chúc các cụ lái xe an toàn, mọi lúc mọi nơi nhé.
Em chả bình luận gì

Dep_Rach

Xe hơi
Sao lại long đước bánh ra nhỉ ? Mà nhìn *** lại bị móp thế kia là thế nào không biết ?
Chia buồn với chủ xe.