[Funland] Tổng hợp những bàn thắng đẹp nhất

hotboy2k7

Xe tải
Em muốn mở thớt này để cùng CCCM chia sẻ những bàn thắng đẹp nhất vì suy cho cùng bàn thắng chính là những khoảnh khắc được coi như đáng chú ý nhất trong mỗi trận đấu.
Để mở đầu, em xin đề xuất 2 bàn, đầu tiên là bàn của người Hà Lan không bay Dennis Bergkamp trong trận gặp Newcastle

Bàn thứ 2 là từ đôi chân vòng kiềng của dị nhân Rivaldo trong trận gặp Valencia

Xin cám ơn CCCM ạ :">

Yaris_2009

Xe tăng
Tôi 40t tròn 41t ta nhưng tôi ko âm lịch không ăn mày quá khứ không ngày xưa cái gì cũng là nhất nói khơi khơi mà chả có tí lý luận thông số kỹ thuật gì.

Nói đến bóng đá đẹp phải nhắc tới arsenal thời ngẩng cao đầu, mu có thể đông fan nhất nhưng nói tới bóng đá cống hiến thêu hoa dệt gấm ko ai phủ nhận arsenal thời văng giê. Bàn thắng đẹp phải là đc bình chọn và phải là đc nhiều ng công nhận chứ ko phải cứ thấy hay là thích là đc.

Và đây, bàn thắng đẹp đc giải farenc puskas của olivier giroud, vô tiền khoáng hậu

New car 2023

Xe container
Tôi 40t tròn 41t ta nhưng tôi ko âm lịch không ăn mày quá khứ không ngày xưa cái gì cũng là nhất nói khơi khơi mà chả có tí lý luận thông số kỹ thuật gì.

Nói đến bóng đá đẹp phải nhắc tới arsenal thời ngẩng cao đầu, mu có thể đông fan nhất nhưng nói tới bóng đá cống hiến thêu hoa dệt gấm ko ai phủ nhận arsenal thời văng giê. Bàn thắng đẹp phải là đc bình chọn và phải là đc nhiều ng công nhận chứ ko phải cứ thấy hay là thích là đc.

Và đây, bàn thắng đẹp đc giải farenc puskas của olivier giroud, vô tiền khoáng hậu

Bàn thắng này hơi rùa bác ạ.
Và do đó, không thể lặp lại.

Tôi thích những kiểu sút xa hoặc kỹ thuật hơn.
Ví dụ: Pavard's goal: