Tình hình Pháp lý đất dịch vụ hoài đức an thượng tháng 1-2019 ?

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy rộ lên tháng 10-2018 là chia đất ở an thượng
vậy mà 2019 rồi ko rõ tình hình chia đất sao rồi hả các cụ
pháp lý ok để mua chưa ????

Quang LaMasia

Xe tăng
Cuối tuần này bốc thăm Yên Lũng An Khánh đấy cụ.

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]

Quang LaMasia

Xe tăng
hôm nay là cuối tuần rồi
mà cụ cho em hỏi bốc xong là pháp lý ok rồi đúng không ( vì em thấy nó có mấy lần bốc cơ mà )
Sáng mai chủ nhật tổ chức bốc thăm. Yên Lũng chia 1 lần cuốn chiếu luôn. Bốc xong thì còn phải chờ giao đất rồi cấp sổ nữa cụ nhé.

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
hôm nay là cuối tuần rồi
mà cụ cho em hỏi bốc xong là pháp lý ok rồi đúng không ( vì em thấy nó có mấy lần bốc cơ mà )
Sáng mai chủ nhật tổ chức bốc thăm. Yên Lũng chia 1 lần cuốn chiếu luôn. Bốc xong thì còn phải chờ giao đất rồi cấp sổ nữa cụ nhé.
An Thọ chắc nhanh thì nửa tháng nữa. Tuần sau bầu trưởng thôn nên k tổ chức được gì.
yên lũng khi bốc xong là chỉ việc đợi lấy sổ đỏ đúng ko cụ
đã xây đc luôn chưa

haruharu

Xe buýt
An Khánh chỉ đầu tư đc ở Yên Lũng thôi nhé các cụ. Chỉ có Yên Lung là đủ quỹ đất thôi nếu chia thì nó sẽ nhận dc đất sớm còn An Thọ,Vân Lũng và phần còn lại Phú Vinh thì chưa có lịch vì còn thiếu quỹ đất dịch vụ. Còn cụ nào cần sổ nhanh để xây nhà hay kinh doanh thì vào bên trong Vinhomes Thăng Long mua đất dịch vụ thằng An Thượng tầm chậm nhất cuối năm nay thì nhận sổ,thực đia nhận đất xây nhà chắc tầm tháng 7 các cụ về xây sổ nhận sau.

Chỉnh sửa cuối:

haruharu

Xe buýt
Em thấy rộ lên tháng 10-2018 là chia đất ở an thượng
vậy mà 2019 rồi ko rõ tình hình chia đất sao rồi hả các cụ
pháp lý ok để mua chưa ????
Bác xác định là đầu tháng 2 này thằng chủ thầu Hoàng An nó san lấp. Đợt vừa rồi mà k dính nông thôn đổi mới để lên quận thì chắc san xong mặt giờ làm đg rồi :D Vẫn còn cơ hội cho các cụ đầu tư thằng này có phiếu và tổng số hộ trong khu có đầy đủ hết rồi h san cái là nhận đất ngay. Nhanh thì cụ tầm tháng 7 cụ nhận thực địa mà xây nhà trc sổ ra sau tùy vào thằng tài nguyên môi trường huyện, Nếu nhanh như mấy chỗ khác thì 2 tháng sau nhận sổ luôn.

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
An Khánh chỉ đầu tư đc ở Yên Lũng thôi nhé các cụ. Chỉ có Yên Lung là đủ quỹ đất thôi nếu chia thì nó sẽ nhận dc đất sớm còn An Thọ,Vân Lũng và phần còn lại Phú Vinh thì chưa có lịch vì còn thiếu quỹ đất dịch vụ. Còn cụ nào cần sổ nhanh để xây nhà hay kinh doanh thì vào bên trong Vinhomes Thăng Long mua đất dịch vụ thằng An Thượng tầm chậm nhất cuối năm nay thì nhận sổ,thực đia nhận đất xây nhà chắc tầm tháng 7 các cụ về xây sổ nhận sau.
Bác xác định là đầu tháng 2 này thằng chủ thầu Hoàng An nó san lấp. Đợt vừa rồi mà k dính nông thôn đổi mới để lên quận thì chắc san xong mặt giờ làm đg rồi :D Vẫn còn cơ hội cho các cụ đầu tư thằng này có phiếu và tổng số hộ trong khu có đầy đủ hết rồi h san cái là nhận đất ngay. Nhanh thì cụ tầm tháng 7 cụ nhận thực địa mà xây nhà trc sổ ra sau tùy vào thằng tài nguyên môi trường huyện, Nếu nhanh như mấy chỗ khác thì 2 tháng sau nhận sổ luôn.
mơ dê thế
an thượng có thấy nhúc nhích gì đâu

haruharu

Xe buýt
mơ dê thế
an thượng có thấy nhúc nhích gì đâu
Tháng 2 san lấp mợ nhé. san xong là chia luôn bản đồ 1/500 nó đầy đủ số phiếu đến số 217 phiếu đợt 2. San xong là chia thực địa luôn. mợ cứ thích bên nào thông tin bản thân chắc thì đâu tư thôi. Đất dịch vụ tầm này đầu tư k có lỗ. Chỉ ai nhát mua xong sợ bán lại thì lõm thôi. hihi

Mr.tomcat

Xe hơi
CỤ cho e hỏi e có nhu cầu mua mà xây nhanh thì mua An Thượng ạ,giá h là bao nhiêu cụ,mà h mua có đảm bảo không hay đợi chia mới mua,mua h đến lúc chia vẫn cần chủ cũ họ đi nhận đất đúng ko cụ có mất thêm nhiều tiền cho họ ko ,thanks cụ

haruharu

Xe buýt
CỤ cho e hỏi e có nhu cầu mua mà xây nhanh thì mua An Thượng ạ,giá h là bao nhiêu cụ,mà h mua có đảm bảo không hay đợi chia mới mua,mua h đến lúc chia vẫn cần chủ cũ họ đi nhận đất đúng ko cụ có mất thêm nhiều tiền cho họ ko ,thanks cụ
mất tầm 15 20 củ. Sau này nó có giá làng cụ yên tâm. Cụ chắc thì mua chỗ đất dv có sổ rồi đấy. Có sổ rồi thì nó còn cao hơn cả đất thổ cư trong làng nhiều ấy chứ. Vì khu đất dịch vụ đường xá đẹp hơn nhiều

Mr.tomcat

Xe hơi
mất tầm 15 20 củ. Sau này nó có giá làng cụ yên tâm. Cụ chắc thì mua chỗ đất dv có sổ rồi đấy. Có sổ rồi thì nó còn cao hơn cả đất thổ cư trong làng nhiều ấy chứ. Vì khu đất dịch vụ đường xá đẹp hơn nhiều
hix vâng nói thật ai cũng thích đất dịch vụ ngại mỗi khoản giấy tờ thủ tục cả tiền mã hồi cho chủ, thà nó cứ fixx cứng là 3 chục 5 chục đi m còn biết đường đây cứ ko biết thế nào nên nhiều ng thích mà chả dám mua nhưng những cụ nào quen như cụ rồi thì lại là món ngon,nếu có ng đứng đảm bảo thì tốt