Tình hình là Mazda 6 2013-2014 đã bị triệu hồi vì E-loop

scorpjon8x

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

Jason Pham

Đi bộ
Chậc ! Đọc Tiêu đề :" Mazda 6 bị triệu hồi bởi khả năng mất điện khi mưa lớn" mà thấy chột vì hôm nay Hà "Lội" mới mưa to ngập lụt mà...

Cháu cũng đang có ý định rinh em ấy về nhưng chắc chờ tiếp 1,2 tháng nữa bởi 2 lý do:
1- Chờ đến tháng 6 này anh Thaco lắp ráp xem rổ rá biến động thế nào.
2- Cho nó hết sạch lỗi cần phải triệu hồi đi rồi mua Xe trong lô Sản Xuất mới đi cho yên tâm 8-}

Ducanhxd51

Xe tải
Chậc ! Đọc Tiêu đề :" Mazda 6 bị triệu hồi bởi khả năng mất điện khi mưa lớn" mà thấy chột vì hôm nay Hà "Lội" mới mưa to ngập lụt mà...

Cháu cũng đang có ý định rinh em ấy về nhưng chắc chờ tiếp 1,2 tháng nữa bởi 2 lý do:
1- Chờ đến tháng 6 này anh Thaco lắp ráp xem rổ rá biến động thế nào.
2- Cho nó hết sạch lỗi cần phải triệu hồi đi rồi mua Xe trong lô Sản Xuất mới đi cho yên tâm 8-}
Bác nói đúng. Chờ lô tiếp chi yên tâm.
Em cũng kết dáng của em M6 này

scorpjon8x

Xe tải
Có gì các cụ sêu cho thông tin chi tiết để bon em biết với nhé , chứ hà nội mùa này mưa gió kinh lắm , đang lưu thông trên đường vành đai mà chết máy thì chỉ có nước vỡ thớt .

khacdat91

Xe buýt
TT 40 Linh Quang, Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội
Có gì các cụ sêu cho thông tin chi tiết để bon em biết với nhé , chứ hà nội mùa này mưa gió kinh lắm , đang lưu thông trên đường vành đai mà chết máy thì chỉ có nước vỡ thớt .
Có thông tin gì em ới các cụ ngay :P

scorpjon8x

Xe tải
ở VN đâu thấy ý ới gì đâu cụ?
Em đồ rằng anh Hải biết rồi nhưng đang bán xe ngon lành thông tin này đài báo còn chưa có tự dưng khai ra chiến sỹ trong bụi rậm làm gì hở cụ hehe
Thế có nghĩa là không làm sao phỏng ợ ???:(:(:(
Em sợ là có sao đấy ạ , em cũng ko biết chi tiết nhưng xe lắp ráp ở mỹ với ở nhật cùng một loại xe có khả năng lỗi ko liên quan , nhưng cái lỗi này khá phức tạp liên quan đến phần cứng của xe nên khả năng là có nhiều sao đấy cụ ợ .
Có thông tin gì em ới các cụ ngay :P
Vâng cảm ơn cụ , vợ em đang bầu bí nên em rất lo lắng ạ , mua xe là để tránh mưa gió mà lại phải gọi tắc ị thì thật là buồn .

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Em đồ rằng anh Hải biết rồi nhưng đang bán xe ngon lành thông tin này đài báo còn chưa có tự dưng khai ra chiến sỹ trong bụi rậm làm gì hở cụ .
Anh Hải ko rám làm thế đâu cụ ak! Nếu có thông tin hoặc công vân thu hồi Mazda 6 thì ko ai rám bưng bít! Hãng quản lý chặt và nghiêm khắc lắm

Trungmytu

Xe điện
Em mua xe quan tâm trước tiên là kiểu dáng sau đó mới tới tính năng:)) E-loop thì không đo đếm được tác dụng, còn i stop mỗi lần khởi động xe lại rùng mình, chả êm ái gì cả!

Ubogin

Xe đạp
Hôm trc mưa to e lội nước ngập quá nửa bánh xe khoảng hơn trăm mét, mà lại đông nên lò dò đi chậm, vừa đi vừa run. May mà ko sao ! Còn mưa gió thì vẫn chưa thấy vấn đề j

lamlazy

Xe máy
Đọc xong bài này mà ớn quá, em đang tham khảo về con m6 này và có ý định rinh nó về làm chiếc xe đầu tiên của em @@
Các cụ có cao kiến gì tư vấn giúp thằng em với ạ!

À mà nhà em chọn bản 2.0 thì nó liên quan gì cái e-loop kia đâu các cụ nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

khacdat91

Xe buýt
Đọc xong bài này mà ớn quá, em đang tham khảo về con m6 này và có ý định rinh nó về làm chiếc xe đầu tiên của em @@
Các cụ có cao kiến gì tư vấn giúp thằng em với ạ!

À mà nhà em chọn bản 2.0 thì nó liên quan gì cái e-loop kia đâu các cụ nhỉ?
Nếu nhà cụ chọn 2.0 thì ko có e-loop để lo bị triệu hồi đâu ạ.hi

lamlazy

Xe máy
Cụ khacdat91 khi nào rảnh inbox phân tích giúp em sự khác biệt giữa mazda 6 2.0 và 2.5 và cảm nhận cá nhân về 2 bản này vì em chưa có hiểu biết về xe, giờ em mới bắt đầu tìm hiểu để tậu chiếc xe đầu tiên cho mình, và những sự khác nhau giữa hai bản mình có thể nâng cấp lên không...
Em tham khảo nhiều trên mạng thì mỗi nơi, mỗi người 1 ý, ban đầu em có hứng với hyundai sonata nhưng lại đọc xe hàn xẻng thế lọ thế chai để bây giờ em đứng im tại Mazda6, em rất rất kết chiếc xe này.
Và cả giá cho em nó nữa ạ ^^
Cảm ơn cụ trước nhé!

Chỉnh sửa cuối:

khacdat91

Xe buýt
Cụ khacdat91 khi nào rảnh inbox phân tích giúp em sự khác biệt giữa mazda 6 2.0 và 2.5 và cảm nhận cá nhân về 2 bản này vì em chưa có hiểu biết về xe, giờ em mới bắt đầu tìm hiểu để tậu chiếc xe đầu tiên cho mình, và những sự khác nhau giữa hai bản mình có thể nâng cấp lên không...
Em tham khảo nhiều trên mạng thì mỗi nơi, mỗi người 1 ý, ban đầu em có hứng với hyundai sonata nhưng lại đọc xe hàn xẻng thế lọ thế chai để bây giờ em đứng im tại Mazda6, em rất rất kết chiếc xe này.
Và cả giá cho em nó nữa ạ ^^
Cảm ơn cụ trước nhé!
Dạ em đã ib cụ nhé

bigzeroo

Xe tăng
Lạc Trung, Vinh Tuy, Hai Ba Trưng, Hà Nội
Cư trang bị cho lắm vào rồi suốt ngày tội với lỗi!
Ơ mà không trang bị cho em nó các cụ lại chê NGHÈO oftion, VN chưa thấy có hiện tượng gì, em chi thấy có mấy em bảo check engine thui. Các cụ yên tâm mà phóng