Tình hình là cần xin hoặc mua logo OF hoặc cụ nào làm nhái ko ạ?

FordAT

Xe tăng
Em rất thix logo OF mà ko hiểu như nào thì dc cấp hoặc mua ở đâu. Vì cũng rất đam mê ô tô và mong dc hòa nhập nhậu nhẹt và lượn lờ :D.
Các cụ hội Ford giúp em cái nhé.

Lx2009

Xe buýt
Dạ bác nào có cho em xin 1 cái dán vào mông vợ 2 ạ

digger

Xe tăng
Dạ bác nào có cho em xin 1 cái dán vào mông vợ 2 ạ
Em đang muốn khởi đọng lại vụ này cụ ợ
Cụ Piesta đâu rồi, có khi anh em mình khởi động lại vụ logo này để anh em có cái tích kê dán vào mông cho nó đỡ trơ

digger

Xe tăng
Em rất thix logo OF mà ko hiểu như nào thì dc cấp hoặc mua ở đâu. Vì cũng rất đam mê ô tô và mong dc hòa nhập nhậu nhẹt và lượn lờ :D.
Các cụ hội Ford giúp em cái nhé.
Mấy anh em đang định làm cái logo riêng của hội Fiesta nhưng mang đậm chất otofun, cụ dán cái này vào được cả 2 thứ
Mỗi tội chưa xong

luxury235

Xe buýt
Vâng, e cũng muốn có logo ạ, k thì chả nhẽ lại tra hàng dán dòng otofun.net vào đuôi xe!

luxury235

Xe buýt
Thì còn từ g đến tháng 11, cụ ra lò cái LOGO cho a e hội FFi mừng! Nếu dc cụ phờ ri cho e 1 cái nhá ^^

FordAT

Xe tăng
Cụ chủ tịt cứ mạnh dạn thiết kế hoạc thuê thiết kế ngoài cũng dc.
Rồi hôm off cụ mang lap top đi lấy biểu quyết logo nào. Thì anh em chốt lại rồi "Cổ đông" món logo ra là xong mà cụ.
Em lưu ý chút , em vẫn đi xe máy đến off nhé :D. Ô tô em để tỉnh rồi và bằng thì chưa :D.

digger

Xe tăng
Cụ chủ tịt cứ mạnh dạn thiết kế hoạc thuê thiết kế ngoài cũng dc.
Rồi hôm off cụ mang lap top đi lấy biểu quyết logo nào. Thì anh em chốt lại rồi "Cổ đông" món logo ra là xong mà cụ.
Em lưu ý chút , em vẫn đi xe máy đến off nhé :D. Ô tô em để tỉnh rồi và bằng thì chưa :D.
Cụ đi gì thì đi chứ, người có mặt là quan trọng chứ xe thì quan trọng giề.

bcad

Xe buýt
bác Trung già có mấy cái đề can dán thôi ah. nó không bền cho lắm ah. các bác chỉ cần tụ lại cùng nhau đóng góp rồi ra hàng làm chuyên quảng cáo gửi hình và chất liệu làm là ok thôi. Chứ bây giờ xin em nghĩ khó lắm

digger

Xe tăng
bác Trung già có mấy cái đề can dán thôi ah. nó không bền cho lắm ah. các bác chỉ cần tụ lại cùng nhau đóng góp rồi ra hàng làm chuyên quảng cáo gửi hình và chất liệu làm là ok thôi. Chứ bây giờ xin em nghĩ khó lắm
Xin chẳng khó, nhưng mà em dán mấy đời tem của OF rùi, em thấy không hợp với xe của em lắm (em dán từ thời tem đời đầu cơ, loại mà không phải là nhựa đâu mà là cái tem gì mà bạc bạc í). Mà chán nhất là chất liệu của tem, nó cứ thế nào í.
Do vậy em mới muốn cụ nào hội nhà mình đì dai lấy bộ tem, in ấn cẩn thận để anh em dùng chôswsng.

bcad

Xe buýt
Thế nên bjo các bác chỉ cần dì zai cẩn thận rồi tự đặt chất liệu mình mong muốn là ok thôi mà bác!

HamLong3.0V

Xe điện
Vấn đề cơ bản là lão Piesta đang tận hưởng lạc thú trên V2, thời gian đâu mà hoàn thành nhiệm vụ anh em tin tưởng giao phó cơ chứ. Em thì bận quá, gần 30 mà đã sắp 1 vợ 02 con roài nên em chệu, chỉ cồ men được thôi ah :))

digger

Xe tăng
Vấn đề cơ bản là lão Piesta đang tận hưởng lạc thú trên V2, thời gian đâu mà hoàn thành nhiệm vụ anh em tin tưởng giao phó cơ chứ. Em thì bận quá, gần 30 mà đã sắp 1 vợ 02 con roài nên em chệu, chỉ cồ men được thôi ah :))
Em có dám đì dai gì cụ thể đâu, em nghĩ thông minh nhất là lấy nguyên chữ Otofun của diễn đàn mà, chỉ in ấn chất liệu cho tốt hơn và đẹp hơn thôi.
Vừa tôn trọng diễn đàn, vừa là cái của mình.

Em dự là đúc bằng nhựa, sau đó mạ kền, lòng sơn đỏ (giống chữ S của HB) sẽ phù hợp với mọi loại xe
Cụ Hamlong có biết chỗ lào làm lô gô nhựa đúc không

Chỉnh sửa cuối:

digger

Xe tăng
Em xin phép link lại cái logo em để ở thớt khác

Piesta

Xe tải
Haha, thực ra em cũng đang áy náy và lăn tăn cái vụ logo lắm đấy, chưa làm gì nên chưa lên tiếng thôi ạ. Em cũng khá là bận, đợt ngày nghỉ vừa rồi thì về quê vợ 3 ngày, đi làm cũng bận việc, tối về ko phục vụ vợ thì cũng phải đi bóng bánh thể thao. Em sẽ cố gắng từ giờ đến lúc off có cái gì đấy chìa ra cho anh em xem :P

digger

Xe tăng
Haha, thực ra em cũng đang áy náy và lăn tăn cái vụ logo lắm đấy, chưa làm gì nên chưa lên tiếng thôi ạ. Em cũng khá là bận, đợt ngày nghỉ vừa rồi thì về quê vợ 3 ngày, đi làm cũng bận việc, tối về ko phục vụ vợ thì cũng phải đi bóng bánh thể thao. Em sẽ cố gắng từ giờ đến lúc off có cái gì đấy chìa ra cho anh em xem :P
Có thế chứ:o)