[Funland] Tìm thủ phạm gây tai nạn rồi bỏ chạy

Bigbaby

Xe tải
Người nhà tôi đi xe máy, bị ô tô tông từ phía sau trưa ngày 21/9/2024 tại ngang số nhà 95 Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Hà Nội. Hiện bị chấn thương nặng đang cấp cứu tại viện 198. Thủ phạm cao chạy, xa bay.

Hình ảnh xe gây tai nạn do người đi đường cung cấp.
Các cụ, các mẹ có thông tin, hình ảnh, clip về việc này, xin làm ơn cung cấp lên thớt.
Trân trọng cảm ơn!

khanhvt74

Xe hơi
Bạn làm cái đơn gửi phòng CSGT Hà nội về việc tai nạn giao thông tại địa điểm ...., và kèm theo hình ảnh nói rõ do người dân cung cấp nghi là xe gây tai nạn cùng hồ sơ nạn nhân ở viện. Để CSGT có căn cứ mời chủ xe cũng như các thủ tục khác liên quan đến tai nạn nhé. Mong người nhà bạn sớm bình phục.

hamcuare!

Xe container
K phải tất cả nhưng e thấy những thằng lái xe (k kể biển trắng hay vàng, xanh…) mà che biển, làm mờ biển, cạo sơn biển, dán băng dính biển… là loại ti tiện!
Nó ti tiện trong suy nghĩ rồi, nên biểu hiện ra là tự tìm cách ẩn mình để làm láo!
Cụ cứ làm cái đơn ra cagt thôi! Chúc người nhà cụ mau bình phục.

vandatAT

Xe container
K phải tất cả nhưng e thấy những thằng lái xe (k kể biển trắng hay vàng, xanh…) mà che biển, làm mờ biển, cạo sơn biển, dán băng dính biển… là loại ti tiện!
Nó ti tiện trong suy nghĩ rồi, nên biểu hiện ra là tự tìm cách ẩn mình để làm láo!
Cụ cứ làm cái đơn ra cagt thôi! Chúc người nhà cụ mau bình phục.
Cái đen đen kia em đoán là cái cam lùi lắp thêm mà.
Còn ở nội thành HN thì chạy sao thoát được, cam đầy đường.
Cụ chủ làm cái đơn gửi cơ quan công an thôi.