Tìm shop dọn nội thất xe uy tín (khu vực Long Biên, Minh Khai)

Binh Nguyen

Xe buýt
Chào cccm,
Em mới lấy 1 chiếc xế cũ được mấy hôm, tính em sạch sẽ nên muốn tìm shop dọn nội thất, vệ sinh khoang máy, đánh bóng bên ngoài cho sạch sẽ. Nhà em ở Minh Khai nên muốn tìm shop nào làm dịch vụ sạch sẽ, cẩn thận.
Em dự kiến làm từ sáng thứ 6 đến chiều thứ 6 lấy lại xe để thứ 7 đi có việc. CCCM có kinh nghiệm vụ này cho em hỏi:
  1. Shop nào khu vực Minh Khai, Long Biên làm tốt, uy tín ạ? Vì em sẽ giao xe xong đi làm chiều về mới lấy nên cần tìm chỗ uy tín, đỡ lăn tăn về chất lượng và đồ đạc trên xe.
  2. Em chỉ cần hút bụi, vệ sinh trần, sàn (không tháo ghế), các hốc cánh cửa, táp lô, cửa gió, cốp xe, thay lọc gió điều hoà... cho sạch sẽ.
  3. Khoang máy không bẩn lắm (ảnh bên dưới) thì có nên vệ sinh không ạ ? Em chỉ lo đang yên lành đi vệ sinh rửa máy móc lại đứt cảm ứng, nổi cá vàng ... lợn lành thành lợn què [-(.
  4. Đánh bóng ngoại thất: xe em mới lấy cơ bản vẫn sơn nguyên bản có tý xước dăm nhỏ nhưng muốn tút tát lại tý thôi. Thông thường đánh bóng có mất thời gian và có cần làm không?
  5. Gương kính có cần phủ nano gì chống bám nước, tẩy can xi gì đó không ạ? Em thấy trên FB hay quảng cáo mà không biết có hiệu quả không? CCCM nào có kinh nghiệm cho em xin tý thông tin tham khảo vì em cũng lo đang yên ổn có khi kính gương lại xước hơn, tốn tiền mà lợn lành thành què :-ss
  6. Cụ nào có shop ở khu này làm dịch vụ trên vào tư vấn giúp và báo giá từng mục giúp em nhé.
Máy xe.png

Em cảm ơn ạ,