[Funland] Tìm địa chỉ sắm quần áo đông.

Ronadol

Xe hơi
Các cụ cho em xin địa chỉ bán quần áo đẹp với. Cả năm em mới có dịp đi sắm đồ 1-2 lần nên không biết đâu bán đồ đẹp.
Em hay mua ở Torano. Quần áo giá vừa phải mẫu khá ok nhưng chất vải hơi tệ. Mặc vài lần nhanh nát.
Em đang muốn mua ít bộ thể thao, áo đông. Các cụ cho em xin cửa hàng các cụ hay mua với ạ. Tiêu chí bền, đẹp, giá cả phải chăng.
Em cám ơn các cụ.

khoinguyen

Xe điện
Cụ chạy qua Nhật Minh, 25 Núi Trúc có thể chọn được nhiều món như ý đấy.

thinhtd

Xe container
Cụ xem mấy shop xuất dư trên Of này luôn này.

ftts

Xe buýt
Em order TQ về, mấy hãng thể thao bên đó, chất lượng tốt mà giá chỉ vài trăm k nếu biết săn sale.

milevsko

Xe tăng
Cụ vào Uniqlo, mẫu mã hiện đại, giá phù hợp
Đồng ý với cụ, đồ Uniqlo bây giờ là bình dân, hạt rẻ mà chất lượng cũng ok. Đang có dịp sale lớn đấy ạ, áo lông vũ năm trước em mua 1.9 triệu nay còn 1.5 triệu; áo gile cụt tay lông vũ năm ngoái 1 củ, nay còn 800 K. Tối nay em định ra đấy mua cho cháu trai ít đồ.

Ronadol

Xe hơi
Đồng ý với cụ, đồ Uniqlo bây giờ là bình dân, hạt rẻ mà chất lượng cũng ok. Đang có dịp sale lớn đấy ạ, áo lông vũ năm trước em mua 1.9 triệu nay còn 1.5 triệu; áo gile cụt tay lông vũ năm ngoái 1 củ, nay còn 800 K. Tối nay em định ra đấy mua cho cháu trai ít đồ.
Cảm ơn cụ. Nhưng em xem trên web sao thấy ít mẫu quá cụ nhỉ? Hay tại ko up lên hết ạ

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho em xin địa chỉ bán quần áo đẹp với. Cả năm em mới có dịp đi sắm đồ 1-2 lần nên không biết đâu bán đồ đẹp.
Em hay mua ở Torano. Quần áo giá vừa phải mẫu khá ok nhưng chất vải hơi tệ. Mặc vài lần nhanh nát.
Em đang muốn mua ít bộ thể thao, áo đông. Các cụ cho em xin cửa hàng các cụ hay mua với ạ. Tiêu chí bền, đẹp, giá cả phải chăng.
Em cám ơn các cụ.
Ồ, tôi có một gợi mở như này ko biết bác có cùng ý kiến với tôi ko. Thường ngày khi mùa đông đến đi trên đường tôi thấy các vỉa hè họ hay bày bán áo khoác mùa đông và giày dép khá rẻ. Bác có thể mua ở đó cho mình vài bộ với chỉ 500k.

Tất nhiên rồi, quan điểm trên chỉ là quan điểm cá nhân của tôi và có thể sẽ ko cùng quan điểm các bác trên này.

Vẫn như mọi lần do trình độ hiểu biết hạn hẹp về quần áo nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi và tôi tôn trọng điều đó.

lequynh91

Xe tải
Ồ, tôi có một gợi mở như này ko biết bác có cùng ý kiến với tôi ko. Thường ngày khi mùa đông đến đi trên đường tôi thấy các vỉa hè họ hay bày bán áo khoác mùa đông và giày dép khá rẻ. Bác có thể mua ở đó cho mình vài bộ với chỉ 500k.

Tất nhiên rồi, quan điểm trên chỉ là quan điểm cá nhân của tôi và có thể sẽ ko cùng quan điểm các bác trên này.

Vẫn như mọi lần do trình độ hiểu biết hạn hẹp về quần áo nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi và tôi tôn trọng điều đó.

Ok má phị 👌

hoang.nguyen

Xe tải
Em cám ơn các cụ.
Cụ vào các nhóm order hàng chính hãng ấy. Lúc sale thì cũng rẻ đắt hơn torano tý thôi ạ. Cụ ít mua quần áo thì nên mua chính hãng. Tầm trung tuổi thì đồ uniqlo quần kaki áo sơ mi của nó rất vừa mắt ạ. Còn thể thao cụ chọn nike hay adidas sale. Thường là adidas sẽ rẻ hơn nike ạ. Giầy cụ có thể mua zara hay mấy đôi thể thao chính hãng. Hoặc cụ mua geox giầy da rất ngon luôn. Em ít mua quần áo nên chơi thế. Vài năm chán mới bỏ vì nhìn nó nhàm chứ không phải hỏng ạ. Tính ra mặc thế vừa tốt lại vừa rẻ.

nvh_hn

Xe container
Em lâu lắm toàn ship or đồ VN thì mua của thằng Ivy. Tuy nhiên em khuyên thật vào mấy thằng hiệu vớ vẩn mua Tàu mặc em thấy chất lại ổn (so với mấy thằng hàng hiệu VN).