Tìm bạn đồng hành phượt biển :d

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Hè, lâu lâu em không được phượt lại ngứa cái máu phiêu lưu mạo hiểm của em.Không rõ trong of có cụ mợ nào phượt trên biển chưa nên em đánh liều tìm bạn cùng đồng hành với em lênh đênh trên biển cả(đi một mình thì buồn chết!!)Hi vọng nhận được cái gật đầu ít nhất của một người.
Hình thức: chèo thuyền trên biển,cụ tỉ là vịnh Hạ Long - em chèo thuyền khá tốt nên cụ mợ nào không biết chèo cũng có thể okie.Có tàu hướng dẫn đường đi!!Căn bản em muốn khám phá hầm 3 tầm,chỉ có thuyền mới đi vào được(chỗ này gần động mê cung,đi vào là 1 hồ hoàn toàn khép kín,hầm là đường vào duy nhất nhưng lại tuỳ thuộc vào thuỷ triều :((

Về ăn ngủ nghỉ, thì chèo 2 ngày,ngủ tối 1 đêm trên vịnh->em có thể sắp xếp,chỗ ngủ trên nhà bè tại vịnh

Chi phí: do ca sĩ Lệ Quyên và quốc vương Campuchia tài trợ

Chống chỉ định với người sợ đen da(Em cũng đành bye bye làn da trắng vào năm 2008 vì trót dại phượt theo hình thức này)
Ngoài ra em sẽ tài trợ phần bỉm,kem chống nắng và thuốc chống say :D
Mong các cụ mợ ủng hộ cho em :x

ducnm

Xe hơi
Hay đấy, dự định bao giờ. Nêu thực sự đi thì có một mem rồi đây.

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Anh nghĩ đi biển phải chuẩn bị kỹ đấy , đi nhanh ko mấy hôm nữa lạnh thì chít :)) . Cô cứ chuẩn bị mọi thứ đi riêng anh cây nhà lá vườn còn hơn chục cái bao anh tặng cô =)) Chứ lạc trong động mấy ngày ko có cái j chơi thì buồn lắm ;)

theph

Xe điện
Cụ cho cái lịch đi, nhà cháu máu rồi đấy

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Anh nghĩ đi biển phải chuẩn bị kỹ đấy , đi nhanh ko mấy hôm nữa lạnh thì chít :)) . Cô cứ chuẩn bị mọi thứ đi riêng anh cây nhà lá vườn còn hơn chục cái bao anh tặng cô =)) Chứ lạc trong động mấy ngày ko có cái j chơi thì buồn lắm ;)
he he, em quên chưa nói, em tài trợ cả nước mắm uống chống lạnh,phải chèo thuyền nên khả năng thích nhẩy xuống biển luôn luôn tồn tại!!còn cái bao thì anh nhớ oánh xe tặng em đàng hoàng nhé!!!:D

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Hay đấy, dự định bao giờ. Nêu thực sự đi thì có một mem rồi đây.
dự định là cuối tháng 10 đầu tháng 11.mờ các bác lưu ý giúp em là ta phải chèo thuyền đấy, không lại bẩu em lừa đảo thì toi

chuotlang

Xe lừa
Hình mợ chủ là hình ở Avatar đấy hả, rủ em vượt cạn thì em còn suy nghĩ, chứ vượt biển thì em chả chơi :D

Forcus

Xe tải
Hè, lâu lâu em không được phượt lại ngứa cái máu phiêu lưu mạo hiểm của em.Không rõ trong of có cụ mợ nào phượt trên biển chưa nên em đánh liều tìm bạn cùng đồng hành với em lênh đênh trên biển cả(đi một mình thì buồn chết!!)Hi vọng nhận được cái gật đầu ít nhất của một người.
Hình thức: chèo thuyền trên biển,cụ tỉ là vịnh Hạ Long - em chèo thuyền khá tốt nên cụ mợ nào không biết chèo cũng có thể okie.Có tàu hướng dẫn đường đi!!Căn bản em muốn khám phá hầm 3 tầm,chỉ có thuyền mới đi vào được(chỗ này gần động mê cung,đi vào là 1 hồ hoàn toàn khép kín,hầm là đường vào duy nhất nhưng lại tuỳ thuộc vào thuỷ triều :((

Về ăn ngủ nghỉ, thì chèo 2 ngày,ngủ tối 1 đêm trên vịnh->em có thể sắp xếp,chỗ ngủ trên nhà bè tại vịnh

Chi phí: do ca sĩ Lệ Quyên và quốc vương Campuchia tài trợ

Chống chỉ định với người sợ đen da(Em cũng đành bye bye làn da trắng vào năm 2008 vì trót dại phượt theo hình thức này)
Ngoài ra em sẽ tài trợ phần bỉm,kem chống nắng và thuốc chống say :D
Mong các cụ mợ ủng hộ cho em :x
Chống chỉ định "giới tính" không?
Ý mình hỏi giới tính của chủ thớt để bà con còn đăng ký cho phù hợp (thong cảm nhé, dân nhà quê mới ra tỉnh nên chưa biết chủ thớt là man, woman, boy, girl)

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Xuất phát từ đâu hả mợ??? Nếu từ bến tàu mà chèo ra cũng ngại phết, quãng này sóng to nước lớn gặp cái tàu hàng nó đè sóng cho thì khả năng phải bơi thăm quan là rất cao.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Xuất phát từ đâu hả mợ??? Nếu từ bến tàu mà chèo ra cũng ngại phết, quãng này sóng to nước lớn gặp cái tàu hàng nó đè sóng cho thì khả năng phải bơi thăm quan là rất cao.
dạ xuất phát từ bến cụ ợ!!!mềnh sẽ đi vào vịnh và khu tham du lịch nên không có tầu hàng đâu cụ ợ!!Em đi năm 2008,vẫn ổn áp và hiện giờ em vẫn sống nhăn răng cụ ợ!!Vì chèo thuyền nên em cần đồng minh có tí tính kiên trì

Chỉnh sửa cuối:

TÔN

Xe container
tiện thể chèo luôn ra an lạc viên thăm quan nhể :D

hoangminhtnvn

Xe điện
rét thì chèo thuyền mới ấm đc người chứ cụ :D
dạ, cháu biết ạ, nhà cháu chèo thuyền với mấy bác câu mực Nghệ An rồi, mùa đông gió thổi tai cứng như phồng tôm. làm bát nước mắm xong người nóng còn bụng thì réo ùng ục, nhưng bù lại là có mực ăn, còn phượt bằng thuyền xong lại phải gặm bánh mỳ đấy. Tuy nhiên nhà cháu rất ủng hộ mợ máu chơi và khám phá

auto_nd

Xe tăng
thích đây... nhưng nhà em bơi kém lắm, vả lại đợt đó trời bắt đầu lạnh rồi

phongthan10

Xe tải
Tình Hình là Em rất máu vụ này,chèo thuyền cũng gọi là ngon...thâm niên đua thuyền chuối ở HT gần 1 năm...nhưng mờ Em lại vừa cưới vợ...con gấu nhà Em mà bít cô Nam quả Nữ đi cùng với nhau mấy đêm thế này thì chắc nó bắt để 1 số thứ ở nhà quá....

buituananh_as

Xe điện
sau vụ này thì khoang vài năm nữa lại ra một tuyển thủ èo thuyền con nhẩy..nghĩ mà thấy lãng mạng quá..nhưng Gấu nó giết..chẹp chẹp

archtstyle

Xe hơi
Em không biết bơi, nên cái vụ này có ham thì cũng chả dám đú. Chúc mợ và cả đoàn có chuyến đi thú vị.