Thông tin manor park central nguyễn xiển

A lồi.96

Xe máy
Có cụ nào có thông tin gì về dự án ấy k ạ. E thấy đang xây rầm rộ quá vs thấy nói là 36 phố phường thu nhỏ thì phải có phải k ạ. E đang muốn tìm hiểu để tích góp mua 1 căn hộ trong ý

PHE SANTA

Xe tải
Sốp hao bán gàn hết dồi cụ ợ, cụ lên phòng sêuThe Manor Mỹ Đình mà khảo

KuMin

Xe tải
khu này mà đắt quá các cụ nhỉ

maxo113

[Tịch thu bằng lái]
chỗ này đẹp nhưng mà đắt

thah163

[Tịch thu bằng lái]
các cụ quan tâm liền kề biệt thự hay chung cư ở đây vậy. e có dự án chung cư chuẩn bị ra hàng.cạnh sát luôn The Manor central park này. Hiện tại chưa ra hàng. giá chưa có. diện tích từ 60m2--88m2. tiện ích đầy đủ . thiết kế hợp lí.có căn 3PN 77m2. có cụ nào quan tâm k ?

jazzzzz

Xe lăn
Vị trị thuộc hàng bình dân nhưng giá trên giời. Thế mà dân mình mua nhiều thật, đúng là người lắm tiền suy nghĩ khác.

Transformers286

Xe buýt
Vị trị thuộc hàng bình dân nhưng giá trên giời. Thế mà dân mình mua nhiều thật, đúng là người lắm tiền suy nghĩ khác.
Vị trí thì cụ phải nhìn xa hơn 1 năm nữa chỗ này rất đẳng cấp, còn giá thì em thấy cao thật

jazzzzz

Xe lăn
Vị trí thì cụ phải nhìn xa hơn 1 năm nữa chỗ này rất đẳng cấp, còn giá thì em thấy cao thật
Cho cụ 10 năm nữa vẫn thua khu Mỹ Đình và Tây Hồ Tây.
Cho cụ 30 năm nữa thì nó vẫn nằm trong khu vực có phân khúc tiêu dùng bình dân. Khi HN chuyển mình đã hình thành các khu đô thị với phong cách tiêu dùng khác nhau: khu Linh Đàm, Định Công đc xem là Khu đô thị mới đầu tiên và thói quen sinh hoạt của người dân vẫn mang tính giống như nhà tập thể ngày xưa coa thể gọi là đô thị 1.0, sau đó các khu lân cận phát triển nhiw văn quán, Xa La, đền lừ vẫn chỉ là 1.1, 1.2.... vì nó là thói quen của người dân trong vùng nên mãi mãi vẫn là 1.XX thôi.
Trung tâm thứ 2 là Mỹ Đình- Yên Hoà - Trung Hoà. Khu này hình thành với thói quen tiêu dùng Vip hơn, sang chảnh hơn, hàng hoá dịch vụ cũng đẳng cấp hơn, tương lai vẫn vậy. Có thể coi là 2.0
- TT thứ 3 là Tây Hồ Tây, khu này đang hình thành với tiêu chó hiên đại, thông minh. 3.0

Transformers286

Xe buýt
Cho cụ 30 năm nữa thì nó vẫn nằm trong khu vực có phân khúc tiêu dùng bình dân. Khi HN chuyển mình đã hình thành các khu đô thị với phong cách tiêu dùng khác nhau: khu Linh Đàm, Định Công đc xem là Khu đô thị mới đầu tiên và thói quen sinh hoạt của người dân vẫn mang tính giống như nhà tập thể ngày xưa coa thể gọi là đô thị 1.0, sau đó các khu lân cận phát triển nhiw văn quán, Xa La, đền lừ vẫn chỉ là 1.1, 1.2.... vì nó là thói quen của người dân trong vùng nên mãi mãi vẫn là 1.XX thôi.
Trung tâm thứ 2 là Mỹ Đình- Yên Hoà - Trung Hoà. Khu này hình thành với thói quen tiêu dùng Vip hơn, sang chảnh hơn, hàng hoá dịch vụ cũng đẳng cấp hơn, tương lai vẫn vậy. Có thể coi là 2.0
- TT thứ 3 là Tây Hồ Tây, khu này đang hình thành với tiêu chó hiên đại, thông minh. 3.0
Cụ ơi xung quanh toàn biệt thự triệu đô.
Khu Tây Nam Kim Giang ngay cạnh The Manor chuẩn bị mở bán tòàn là biệt thự đẳng cấp dự kiến rẻ nhất từ 20 tỷ đổ lên.
The manor thì từ 16 tỷ đổ lên.
Đối diện là khu đô thị Đại Kim từ 7 tỷ đổ lên thì sao lại là bình dân cụ nhỉ

vodanhs2

Xe máy
- TT thứ 3 là Tây Hồ Tây, khu này đang hình thành với tiêu chó hiên đại, thông minh. 3.0 đúng là lời nói của người sang chảnh 3.0 :))

jazzzzz

Xe lăn
Cụ ơi xung quanh toàn biệt thự triệu đô.
Khu Tây Nam Kim Giang ngay cạnh The Manor chuẩn bị mở bán tòàn là biệt thự đẳng cấp dự kiến rẻ nhất từ 20 tỷ đổ lên.
The manor thì từ 16 tỷ đổ lên.
Đối diện là khu đô thị Đại Kim từ 7 tỷ đổ lên thì sao lại là bình dân cụ nhỉ
Vấn đề là cái thói quen tiêu dùng của khu đấy vẫn là 1.xxx thôi, có nhà triệu đô nhưng sống giữa dân cư đó thi cũng khó. Cùng lắm là chỉ có những khách hàng trong khu đó với nhau. Phân khúc KH vì thế vẫn hẹp.
- TT thứ 3 là Tây Hồ Tây, khu này đang hình thành với tiêu chó hiên đại, thông minh. 3.0 đúng là lời nói của người sang chảnh 3.0 :))
Khiếp quá cụ bắt bẻ chính tả khi type trên mô bai thì em chịu.

Transformers286

Xe buýt
Vấn đề là cái thói quen tiêu dùng của khu đấy vẫn là 1.xxx thôi, có nhà triệu đô nhưng sống giữa dân cư đó thi cũng khó. Cùng lắm là chỉ có những khách hàng trong khu đó với nhau. Phân khúc KH vì thế vẫn hẹp.

Khiếp quá cụ bắt bẻ chính tả khi type trên mô bai thì em chịu.
Em cũng ko biết nói vs cụ thế nào cơ mà cụ có hiểu thế nào là khai hoang ko cụ :)
Đất mỹ đình trước cũng btg thôi. Dần cư dân về ở đông đúc thì nó mới khác đc chứ ạ, Còn Các tòa chung cư nữa, sắp tới Hàn cũng xây ở đây trung tâm nghiên cứu nữa ạ,

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn
Các cụ nhà ta nhiều tiền thật. :D

M.Burj

Xe hơi
CM nào cần thông tin khu athena đại kim và tây nam kim giang thì cứ mật thư cho em, em chia sẻ ngay những gì em biết cho các cụ.:">:">