[SNOF] Thông báo: nhận áo mũ ngành của Sinh nhật lần 6.

Trạng thái
Thớt đang đóng

LiemBlue

Xe lăn
vâng, sorry các bác do lỗi vận chuyển của nhà sản xuất, hôm nay chưa có đủ size để phục vụ các bác,

Mời các bác chiều mai qua cho chắc ăn nhé,

All các bác xin logo: em có đủ logo tặng các bác, mời các bác cứ ra nhận.
Mợ Z4 nhớ dành em cái Limited nhóe:P
@P/s:Mợ Haiaulady tặng em cái thẻ tham dự SN6 thì em bị thừa ra đây này:((

nam thang

Xe buýt
Ngõ nhỏ phố nhỏ nhà e ở đó! Lâm Gia Trang!
Mợ Zétt ơi sáng mai mấy giờ thì có đủ áo cho chi hội YB để e còn qua lấy, hôm nay e đến đi về lấy đc có mỗi cái ô! xiền e thanh toán hết rùi đấy nhé! hehe!

vietnamarc

Xe điện
em phải đi 2 vòng các cụ ợ. vòng lại vẫn chưa biết chỗ nào phải xuống hẳn xe thám thính ngõ 87 sát Rạp và số 85 có gara, cuối cùng gọi điện phát nữa cho chắc mới vào được. số 85 theo quy định của phố LH. cơ mà ở cánh cửa có số 87 màu đỏ hic hic. đề nghị mợ Z sử dụng số nhà quốc gia hihi. 85 Láng hạ gara Tiên PHong sau bến xe buýt (đi từ rạp chiếu phim) các cụ nhá.
Chỗ bày nhiều bồn Inox trên vỉa hè, nhìn vào như 1 cái ngõ rộng.

nam thang

Xe buýt
Ngõ nhỏ phố nhỏ nhà e ở đó! Lâm Gia Trang!
em lấy roài, mũ k đội vừa đành lấy 2 cái ô :D. áo M hơi rộng, YB nhà mềnh có ai mặc M k nhể, để nhờ mợ ấy lấy S đổi cho em?
có phải hôm nay mợ mặc cái áo kẻ đi vào rồi lại đi ra rồi lại đi vào ngõ 85 ko? e thấy 1 mợ như thế định hỏi nhưng mợ đi nhanh quá!

GAILAI

Xe tải
có phải hôm nay mợ mặc cái áo kẻ đi vào rồi lại đi ra rồi lại đi vào ngõ 85 ko? e thấy 1 mợ như thế định hỏi nhưng mợ đi nhanh quá!
iem mặc áo phông trắng đi bộ thám thính ngõ 85 roài đi vào thựt bằng phò cụt đỏ cụ ợ. trong ấy nhều các cụ các mợ lém ợ. em thấy có cụ diện áo XXXXXXL cũng nên hihi ngồi ở đới cạnh mợ Z, đang thì thụt đề nghị cái giề đới hihi

cargoman

Xe điện
Sáng nay em đã lấy áo và ô, mỗi tội đợi dài cổ=))

Eagle DC

Xe đạp
Mợ Z ui, sáng mai 6h em phải lên đường đi công tác Sơn La 3 ngày rùi. E ko đến lấy đồ đc thì làm thía nào bi giờ mợ nhể?

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Tình hình là số áo hôm nay đã được phát hết, đề nghị các bác ngày mai có mặt nhận hàng, kể cả những bác bị thiếu hôm nay.

thành thật xin lỗi các bác vì sự cố vận chuyển nên hàng không thể về đúng hẹn.

hẹn các bác ngày mai.

Chúng em có đủ logo để tặng các bác.

Mong các bác thông cảm và hẹn gặp lại ngày mai

p/s : số lượng các bác lấy không đăng ký rất nhiều, cho nên em ưu tiên phát hết đăng ký trong ngày mai. Sau đó em không giữ Order nữa... nếu thiếu đồ các bác lượng thứ cho em ạ.

Thanks

thanhvan_275

Xe hơi
hơ hơ, gặp thò que của mềnh đây rồi, thế mà cứ NT mãi.Chủ tịch mềnh nhanh thía, đã có áo cho anh em rồi.Thứ 6 nhớ mang đi cho e ko là mợ bị phạt nhé.:))

TheQueen

Xe điện
hơ hơ, gặp thò que của mềnh đây rồi, thế mà cứ NT mãi.Chủ tịch mềnh nhanh thía, đã có áo cho anh em rồi.Thứ 6 nhớ mang đi cho e ko là mợ bị phạt nhé.:))
nghe mà sợ hết cả người
áo L chưa có.mai e qua lấy nốt
khổ cho cái thân em
ới mợ Zét ơi là mợ Zét

trungnh

Xe tăng
Tình hình là số áo hôm nay đã được phát hết, đề nghị các bác ngày mai có mặt nhận hàng, kể cả những bác bị thiếu hôm nay.

thành thật xin lỗi các bác vì sự cố vận chuyển nên hàng không thể về đúng hẹn.

hẹn các bác ngày mai.

Chúng em có đủ logo để tặng các bác.

Mong các bác thông cảm và hẹn gặp lại ngày mai

p/s : số lượng các bác lấy không đăng ký rất nhiều, cho nên em ưu tiên phát hết đăng ký trong ngày mai. Sau đó em không giữ Order nữa... nếu thiếu đồ các bác lượng thứ cho em ạ.

Thanks
Ngày mai là sáng hay chiều hả mợ? Em chỉ tranh thủ trốn giờ cơ quan nên cứ hỏi trước cho chắc :P

maianh2004

Xe tải
He he, hum nay đi rõ sớm, nhận dủ roài bác ợ

Hưng Híp

Xe tăng
Đã nhận :D thank các cụ và các mợ :D

mất gương

Xe tăng
Nay đến mà chưa có áo cỡ M hẹn mợ Z4 sáng mai nhé em 2 cái đấy nhé xong em mời mợ ăn sáng ...=))

superdrives

Xe điện
Blacklac nhà bác là người sản xuất ra logo đấy, bọn em chỉ là đại lý cấp phát thôi.
Tuy nhiên bác đến em cũng vẫn có xuất cho bác .hihi
Mợ Z nói thế nào ấy chứ, sáng nay gọi cho ông bạn vàng BlackLAC trách móc "in logo OF mà ko mở mồm ra nói để tao cứ phải đi tìm và xin mãi"! Nó bẩu "ơ tao đâu biết mày cần logo? mà tao bận lắm còn hơi đâu nữa mà lo được việc in logo ấy chứ!". Vậy là sao hở mợ Z ơi????
Trưa nay ra 87 LH lấy mũ, áo, thẻ thì lại ko lấy được áo vì hết, đành lấy thêm quyển lịch vậy, Mợ gì ngồi ghi sổ hẹn trưa mai ra lấy áo và chắc chắn để rành 01 sizeM cho tôi và rất khoát không nhận tiền đặt trước, ko biết mai ra có lấy được áo ko nữa đây!
Cám ơn các mợ đã bố trí cho tôi được cái logo OF, nhưng sao tôi thấy logo mừng SN OF tròn 6 tuổi màu vàng, ngoài chữ oToFUN còn có thêm số 6 nữa đẹp lém , hỏi BlackLAC lão ấy bảo "chắc là có rồi, cứ ra 87 LH mà lấy"! ấy thế mà đến 87 LH các mợ ấy bảo ko biết mặt cái logo đó, và nếu có thì chắc chi hội nào đó in, thôi chứ các mợ ấy chỉ có chữ đỏ nền đen là mới nhất thôi!

Chỉnh sửa cuối:

Me3G

Xe container
Giờ em muốn lấy thêm 1 ô được ko mợ? Mai qua lấy áo M em xin luôn :))

Trạng thái
Thớt đang đóng