Thôi chết, gấu nhà em cũng đã là ofer

new_farmer

Xe container
Vốn vô cùng chủ quan khinh địch vì luôn nghĩ rằng gấu nhà mình có hâm (như mình) đâu mà mò vào tham gia cái 4rum đấy tính đàn ông này. Nhưng không, em đã nhầm, em đã sai hoàn toàn và giờ đây em chuẩn bị mang gối ra đi văng ngủ đây (mà không biết có được ngủ ở đi văng nữa không).
Số là sau cái thớt nhạy cảm OFF xấu xa kia, trong một bữa chiều đầm ấm, sau khi mắng chó, quát mèo, dạy dỗ con cái xong gấu nhà em bẩu: Cái ông "giaothong" với cái ông "ngaydoclap" là cái ông quái nào mà sang làm loạn bên WTT mình nhỉ? mà thôi, mình khỏi phải nói, em lập nick bên ấy rồi, em sang xem thế nào...
Thế là các cụ giết em rồi còn đâu: em lập toàn mấy cái thớt nhạy cảm: nào là làm thế nào để hết mùi sau khi đi xông hơi, nào là nghiện OF ... đã thế lại còn quay mấy cái clip ở Phố Voi...
Thôi, em không nói nữa đâu.... Bye Bye các cụ nhé...

hongxinh_hd

Xe tải
Website
luatvutran.com
Em xin chia buồn với cụ chủ thớt ợ. Khéo ngày hôm nay cụ chủ được ngủ ngoài đường.... =))

Game Over

Xe điện
Năm sau là 2012...người ta nói đúng...sắp tận thế òi!:'(

new_farmer

Xe container
em cũng chúc mừng cụ,cho cụ tèo đi,em bớt đc 1 đối thủ chém gió:))
Lão này ác quá, lão phải PM cho em chứ lão làm thế này, gấu biết lại càng đay nghiến em ... rõ tội... thôi em lặn đây...

riang153

Xe tăng
Hay đây cũng là 1 cách tự kiểm điểm và xin Gấu tha của Kụ chủ thớt nhỉ......mà Kụ sử dụng tài nguyên của OF là phải nộp thuế đấy....hihihi...

move

Xe tăng
theo các mợ bên wtt thì bên này đã xuất hiện nhiều rau.

thía mà em chửa gặp bao giờ, cụ Nông dân thì sao nhể :D

minhchi233

Xe điện
Kụ xem chạy cửa chỗ các Mod xóa hết thớt nhạy cảm của Kụ đi, đừng để cuộc chiến giữa 2 phó-rùm lan về nhà.

Mr Hehe

Xe tăng
hoặc là cụ chịu ra đi-văng ngủ, hoặc là cụ lập nick sang WTT quấy rối lại =))

nct3004

Xe tải
Chỉ là tưởng tượng thôi, nhưng em cũng thấy .... run rồi! (hình như có cái bài hát nào như thế thì phải he he...)
Gấu nhà em mà kiểm tra em toàn bảo " vào đây (OF) đọc để biết khi xxx nó vịn thì cãi ". " trên này toàn Tấm gương tốt :-|:-| "

fuxe

Xe container
Thương cụ quá, đồng cảm với em rồi.
Mới hôm rồi thấy cái nick Vợ_fuxe vào rót rượu cho mình, em hỏi gấu bảo không phải nhưng mà em nghi lắm vì rất hay vào cho mình uống rượu of :-o. Giờ làm sao đây cụ, hay là lập hội "Bị lộ ở phố OF" nhỉ ? giống cụ gì "Bị lộ ở nghĩa lộ" ý:-w
Vốn vô cùng chủ quan khinh địch vì luôn nghĩ rằng gấu nhà mình có hâm (như mình) đâu mà mò vào tham gia cái 4rum đấy tính đàn ông này. Nhưng không, em đã nhầm, em đã sai hoàn toàn và giờ đây em chuẩn bị mang gối ra đi văng ngủ đây (mà không biết có được ngủ ở đi văng nữa không).
Số là sau cái thớt nhạy cảm OFF xấu xa kia, trong một bữa chiều đầm ấm, sau khi mắng chó, quát mèo, dạy dỗ con cái xong gấu nhà em bẩu: Cái ông "giaothong" với cái ông "ngaydoclap" là cái ông quái nào mà sang làm loạn bên WTT mình nhỉ? mà thôi, mình khỏi phải nói, em lập nick bên ấy rồi, em sang xem thế nào...
Thế là các cụ giết em rồi còn đâu: em lập toàn mấy cái thớt nhạy cảm: nào là làm thế nào để hết mùi sau khi đi xông hơi, nào là nghiện OF ... đã thế lại còn quay mấy cái clip ở Phố Voi...
Thôi, em không nói nữa đâu.... Bye Bye các cụ nhé...

bagacmuitran

Xe hơi
Ai bảu cụ chủ lên trên này cứ khai thật ...chiều nay cụ về sớm mà nấu cơm với giặt quần áo nhá :))

xetaybac

Xe tăng
khổ cụ...thôi share hết mấy cái clip cho em đê,đảm bảo không tới tay gấu nhà cụ đâu.=))

thuysinh.tl

Xe container
Thôi xong. Thế là cụ chủ thớt từ nay còn đâu tự do nữa. Híc híc. Ngày xưa còn OF để bày tỏ tâm sự và quan điểm. Thời oanh liêt này còn đâu ( dù chỉ là trong OF).
Thôi đề nghị Min mod lập chi hội kín để các cụ có gấu ở OF tâm sự. Chứ cứ thế này thì ....ban căng quá

Daisy

Xe đạp
để e tìm lại mấy cái thớt hot hot của cụ cm, cho hết lên đầu cho gấu dễ tìm hehehe