[VHGT] Thi lấy bằng kiểu này chả trách nhiều tai nạn.

SkyActiv

Xe hơi
Hãy học và thi nghiêm túc vì chính bản thân và những người tham gia giao thông khác. Thêm nữa phải có học thì bị xxx bắt linh tinh còn biết đường mà nói, không thì ra đường sẽ có ngày đóng ''thuế'' vô tội vạ !

My Hoa

Xe tải
Em cũng có bằng rồi mà vẫn chưa dám đi do xe nhà em số tự động.
Sắp tới phải bảo sói cho ra các khu vắng ngoài ngoại đô đi cho tự tin em mới dám vào phố

SkyActiv

Xe hơi
Em cũng có bằng rồi mà vẫn chưa dám đi do xe nhà em số tự động.
Sắp tới phải bảo sói cho ra các khu vắng ngoài ngoại đô đi cho tự tin em mới dám vào phố
Nên như thế ạ, vào phố lắm đứa vừa qua đường mắt cứ dán vào cái Đt, 2 bánh thì thi nhau cắt mặt luồn lách mợ phải luyện cho mình cái thần kinh chai lỳ để KO cuống khi gặp tình huống, và đi trong phố cố đừng để phải phanh gấp mợ nhé vì sẽ có thằng đàng sau chỉ trực chờ hôn mông mợ !
Chúc mợ luôn mạnh khoẻ, xinh đẹp và quan trọng nhất là lái xe an toàn ( sắp Sn 10 năm Of cũng xin gửi tới tất cả ace lời chúc này )

nhuanckotoak49

[Tịch thu bằng lái]
Bằng cấp là cái chứng chỉ, nhưng phải giữ được cái đầu, lái cứ ngôn cuồng ý

Qwerty007

Xe tải
thời em học chỉ qua được lý thuyết, thực hành không thể chạy tiền, giờ thì đỗ được hết, miễn là .... bồi dưỡng đủ cho thầy, giám thị. Học giả bằng thật, bảo sao ngày càng nhiều hung thần trên đường.

Hổ Nấu Cao

Xe hơi
Em muốn học tử tế, nhưng ai cho em làm người tử tế đây :((

wagon865.46

Xe tăng
Cảm ơn cụ chủ! Em thích câu kết của phóng sự "khi tham gia giao thông chúng ta đang nắm trong tay số phận của chính chúng ta và người khác, và ngược lại"
Và em rất hay xem các clip trên diễn đàn "Hình ảnh từ camera hành trình", trên báo mạng về giao thông để có kinh nghiệm, để biết tình huống bất ngờ có thể xảy ra và biết sợ nếu mình đi ẩu.

bienbocdo

Xe đạp
theo em thấy lý thuyết học dễ mà sao nhiều người cữ thích bao lý thuyết nhỉ, thầy e bảo cố mà học lý thuyết cho kỹ , không sau khi có bằng thì học phí còn tăng cao hơn nhiều :)) ( mọi sự ngu dốt đều phải trả giá bằng tiền ) trích bác Sang Cont

Website
www.facebook.com
Em thì cứ tự lực cánh sinh, học kĩ thì không sợ bố con thằng nào hết :)

kienlt007

Đi bộ
vừa rồi em có đi nộp hồ sơ thi bằng, sau vài câu cò mồi chống trượt xã giao các kiểu em nói không. xung quanh mọi người nhìn như thằng trên trời rơi xuống -_-
thời buổi này cái gì muốn nhanh là nhanh được hết, để rồi luật không nắm được. gặp xxx, tngt nghĩ lại cũng muộn.

toechuoi

Xe tăng
lâu lắm mới thấy em Ngọc Trinh này lên hình các cụ nhỉ...:)

bienbocdo

Xe đạp
vừa rồi em có đi nộp hồ sơ thi bằng, sau vài câu cò mồi chống trượt xã giao các kiểu em nói không. xung quanh mọi người nhìn như thằng trên trời rơi xuống -_-
thời buổi này cái gì muốn nhanh là nhanh được hết, để rồi luật không nắm được. gặp xxx, tngt nghĩ lại cũng muộn.
gì thì gì cũng phải cho trường nó ăn 1 tý , không mấy ông đường trường này nọ :)) học là học cho mình , còn cho ngta ăn thi cử thì vẫn phải có tý

SkyActiv

Xe hơi
lâu lắm mới thấy em Ngọc Trinh này lên hình các cụ nhỉ...:)
=)) Cụ bận công tác nên ít xem TV chứ em ấy lên sóng suốt, cái chuyện thi lý thuyết tạm ko xét ai nghiêm túc ai chạy chọt nói riêng cái vụ thực hành em thiết nghĩ bản thân người đi học và người đánh giá phải nghiêm túc vì cái này ảnh hưởng trực tiếp đến an toàn của bản thân và người khác. :-w Mà trời ơi mấy cái bài thực hành chuyên tâm luyện vài buổi là được mà làm ji khó đến mức độ phải chạy chọt, ra đường đầy tình huống gay cấn hơn nhiều :)>-
Up cho các cụ cái clip đỗ xe này để giải trí, ko khuyến khích học theo mà làm đc rồi thì dạy lại cho em với, đất ngày càng chật mà xe thì lại tăng học đc thì quá hay. Chúc các cụ mạnh khoẻ vui vẻ !

bienbocdo

Xe đạp
=)) Cụ bận công tác nên ít xem TV chứ em ấy lên sóng suốt, cái chuyện thi lý thuyết tạm ko xét ai nghiêm túc ai chạy chọt nói riêng cái vụ thực hành em thiết nghĩ bản thân người đi học và người đánh giá phải nghiêm túc vì cái này ảnh hưởng trực tiếp đến an toàn của bản thân và người khác. :-w Mà trời ơi mấy cái bài thực hành chuyên tâm luyện vài buổi là được mà làm ji khó đến mức độ phải chạy chọt, ra đường đầy tình huống gay cấn hơn nhiều :)>-
Up cho các cụ cái clip đỗ xe này để giải trí, ko khuyến khích học theo mà làm đc rồi thì dạy lại cho em với, đất ngày càng chật mà xe thì lại tăng học đc thì quá hay. Chúc các cụ mạnh khoẻ vui vẻ !
học phí cái này cũng khối tiền cụ ạ

Học và thi blx và ngành y mà không có tiêu cực mới đỡ khổ nhiều người.

ngungo thien ly

Xe container
Hàng trăm hàng nghìn tình huống bất ngờ xảy ra trên đường, chả ai biết trước được ạ, chỉ sao nhãng 1, 2 giây thôi là đời tài xế đã sang 1 trang khác ạ, căng thẳng tập trung, đi an toàn thôi ạ

SkyActiv

Xe hơi
Em muốn học tử tế, nhưng ai cho em làm người tử tế đây :((
Cụ nói thế là chưa đc tử tế hay KO là do bản thân mình chứ sao lại ai cho, em cam đoan là cái vụ thi lái trên xa bàn nó dễ hơn thực tế nhiều chả qua là bị tâm lý mới tạch chứ học 3 ngày đi thi ko bị hồi hộp là trôi ngay đâu cần phải chạy chọt phần thi thực hành.
Ở nước ngoài thi nó thả cho ra ngoài phố mà chạy, nó bắt đi từ A > B trong khoảng thời gian nhất định sai lỗi nhẹ trừ điểm, lỗi nặng tạch luôn, lái ngon lành đến điểm đỗ dừng xe ko kéo phanh tay hay xuống xe mà KO nhìn gương tạch, VN mình mà làm thế khối chú ko lấy đc bằng !