theo các bác em nên làm gì trong tình huống này với Toy Láng Hạ

hieu1907

Xe tăng
Tình hình là em mới mang xe vào Toy Láng Hạ Sơn lại xe. nên phải để xe lại trong 2 ngày. Xe em thì lại có lắp cái thiết bị nó gọi là camera hành trình. Nên lúc lấy xe về em có xem lại camera hành trình và phát hiện ra một số điều thú vị. thứ nhất là nhân viên đã cải tạo xe em thành nhà nghỉ công cộng cho mát. thứ 2 là xe em được cải tạo thành phòng ăn trưa. thứ 3 là đã có chú vào xe em lục lọi mọi đồ đạc trong xe để ăn cắp và em bị mất mấy chục nghìn trong tập tiền lẻ chuyên để gửi xe của em. may mà em không để cái gì quý giá hơn không thì mất hết rồi. theo các bác thì em nên làm gì với cái clip em đang có này. kết quả http://dantri.com.vn/c170/s170-633860/ha-noi-nhan-vien-toyota-ngang-nhien-trom-tien-trong-xe-hop.htm

Chỉnh sửa cuối:

blackberryvietn

Xe buýt
Tình hình là em mới mang xe vào Toy Láng Hạ Sơn lại xe. nên phải để xe lại trong 2 ngày. Xe em thì lại có lắp cái thiết bị nó gọi là camera hành trình. Nên lúc lấy xe về em có xem lại camera hành trình và phát hiện ra một số điều thú vị. thứ nhất là nhân viên đã cải tạo xe em thành nhà nghỉ công cộng cho mát. thứ 2 là xe em được cải tạo thành phòng ăn trưa. thứ 3 là đã có chú vào xe em lục lọi mọi đồ đạc trong xe để ăn cắp và em bị mất mấy chục nghìn trong tập tiền lẻ chuyên để gửi xe của em. may mà em không để cái gì quý giá hơn không thì mất hết rồi. theo các bác thì em nên làm gì với cái clip em đang có này.
Thì cụ gửi cho bọn đạo chích hoặc Lãnh đạo Toy Láng Hạ hình ảnh và tống tiền thôi.

10-3

Xe buýt
Cụ cắt vài đọan điển hình cho anh em review cái rồi tính.

Chỉnh sửa cuối:

hieu1907

Xe tăng
Cụ cắt vài đọan điển hình cho anh em review cái rồi tính.
Noi chung là hình ảnh rõ nét cụ ạ. Nhìn rõ mọi hành động. Tại em đang dùng đt nên e ko post dc, ma ai có số đt gđ toy lang ha hay đường dây nóng nào ko

vovan3455

Xe tăng
Cụ chủ sắp kiếm đc 1 mớ kha khá :-@

Mr Win

Xe buýt
chúng mánh rồi niềm vui bất ngờ thứ nhất lấy lại cái tiền sơn đã còn tiếp thế nào tùy tài năng của bác sẽ có chú thợ nghỉ việc

hieu1907

Xe tăng
Bác nào co số đt của GĐ toy láng hạ e gọi cho nó máu

Getz5324

Xe điện
Bác nào co số đt của GĐ toy láng hạ e gọi cho nó máu
thôi kụ ạ, nếu những thứ mất ko đáng gì kụ bỏ qua cho họ đi. bây giờ đang khó khăn kụ mà gọi đt thế khối nhà mất cơm kụ ạ :)

hieu1907

Xe tăng
thôi kụ ạ, nếu những thứ mất ko đáng gì kụ bỏ qua cho họ đi. bây giờ đang khó khăn kụ mà gọi đt thế khối nhà mất cơm kụ ạ :)
Nói thật cụ e mất chả đáng bao nhiêu, nhưng e ma im thì lần sau em sẽ mất nhiều hơn và ngay cả cụ cũng mất. E đã nghe tiếng toy láo toét từ lây nhưng nay mới bắt tận tay cụ ạ

Getz5324

Xe điện
Nói thật cụ e mất chả đáng bao nhiêu, nhưng e ma im thì lần sau em sẽ mất nhiều hơn và ngay cả cụ cũng mất. E đã nghe tiếng toy láo toét từ lây nhưng nay mới bắt tận tay cụ ạ
em hiểu kụ . em có anh bạn làm trên phòng sau bán hàng của toy LH và em cũng vừa gọi đt nói chuyện với anh ấy về trường hợp của kụ. anh ấy nói nếu kụ gọi điện phản ánh về chuyện này thì sẽ có mấy chú ở xưởng mất việc, cho nên em rất mong kụ cho họ cơ hội sửa sai bởi vì kiếm việc mới thời buổi này thật ko dễ. em cũng nói anh kia xuống nói lại chuyện này với xưởng sơn để họ trấn chỉnh lại đội thợ /:)

hieu1907

Xe tăng
em hiểu kụ . em có anh bạn làm trên phòng sau bán hàng của toy LH và em cũng vừa gọi đt nói chuyện với anh ấy về trường hợp của kụ. anh ấy nói nếu kụ gọi điện phản ánh về chuyện này thì sẽ có mấy chú ở xưởng mất việc, cho nên em rất mong kụ cho họ cơ hội sửa sai bởi vì kiếm việc mới thời buổi này thật ko dễ. em cũng nói anh kia xuống nói lại chuyện này với xưởng sơn để họ trấn chỉnh lại đội thợ /:)
E nói thẳng với cụ nhé GĐ ma ko đến xin lỗi e. Em se goi ngay một ông công an và một nhà báo đến ngay lập tức. Chuyên này ko phải đơn giản như cụ nghĩ đâu. Cụ đừng nghĩ cụ có ban trong toy mà khi cụ vào làm dịch vụ nó không thịt cụ. E đây còn quen cả sếp quản lý hội dịch vụ còn bị.

Getz5324

Xe điện
E nói thẳng với cụ nhé GĐ ma ko đến xin lỗi e. Em se goi ngay một ông công an và một nhà báo đến ngay lập tức. Chuyên này ko phải đơn giản như cụ nghĩ đâu. Cụ đừng nghĩ cụ có ban trong toy mà khi cụ vào làm dịch vụ nó không thịt cụ. E đây còn quen cả sếp quản lý hội dịch vụ còn bị.
vâng, em ko nói thêm gì nữa mọi quyết định là ở kụ mà, chúc kụ vui !

ductuanl

Xe hơi
tán thành cụ.
biết là cơm áo gạo tiền theo lời cụ getz, nhưng e thấy cứ để như vậy mà ko xử lý nặng tay thì dịch vụ và con người sẽ nhờn mãi vậy thôi, ko chịu nghiêm túc chuyên tâm mà tạm bợ bữa bãi như thế, người trả tiền cho dịch vụ là thiệt nhất.

catpv

Xe điện
tán thành cụ.
biết là cơm áo gạo tiền theo lời cụ getz, nhưng e thấy cứ để như vậy mà ko xử lý nặng tay thì dịch vụ và con người sẽ nhờn mãi vậy thôi, ko chịu nghiêm túc chuyên tâm mà tạm bợ bữa bãi như thế, người trả tiền cho dịch vụ là thiệt nhất.
Thú thật với các cụ là khi đọc xong các ý kiến của các cụ em cũng phân vân lắm. Tuy nhiên chốt hạ lại thì em thấy thế này:
1. Cụ chủ phải làm đến cùng, không phải chờ đợi xin lỗi gì hết, gọi CA và nhà báo đến luôn. Tại sao lại vậy em xin giải thích thế này, cái này là do nhà dột từ nóc, chứ chẳng phải đứa nhân viên kia cụ à, mà đứa nào cũng thế, cho nên cụ có nhận đươc ngàn lời xin lỗi thì cũng đến thế mà thôi.
2. Cụ chớ bao giờ quay lại nữa, vì lần sau chắc cụ còn cái vỏ xe mang về thôi.
Em cũng biết nếu làm căng vài đứa mất việc, tuy nhiên nếu không làm thì không biết bao giờ dịch vụ tại chỗ đó chuyên nghiệp được. Cuộc chơi nào cũng có luật chơi, đã tham gia phải chấp nhận luật chơi, cụ làm đến cùng theo đúng luật đi cụ à.

haison77

Xe buýt
E cũng ủng hộ củ chủ làm tới bến luôn. Cái này k làm, sẽ nhiều bác bị nữa. E đây mấy lần làm bảo hiểm, đều thấy kim xăng tụt, điều hòa chỉnh nấc khác, mà chẳng có chứng cớ gì

ThePhanTom

Xe hơi
Cụ mà không làm mạnh vụ này thì anh em OF lần sau có thể lại mất mát linh tinh tiếp!

techcombak

Xe buýt
em hóng hơt tí xem như thế nào. chắc mấy hôm nữa Toy LH lại lên báo rồi, mấy anh phóng viên hay lượn lờ vào đây lấy thông tin lắm :))

hieu1907

Xe tăng
E cảm ơn các cụ đã cho ý kiên cụ nào co đt của GĐ láng hạ cho e e gọi thử xem nó bảo sử lý thế nào. Sử lý ko thỏa đáng em sử tới bến luôn. Nghĩ là nếu lắp thêm camera giám sát ở khắp mọi nơi trong sưởng thì sẽ hết ngay.