Thêm tính năng cho gương chiếu hậu.

Em thấy thằng Nhật bủn có kiểu gương bên phụ này cũng hay - Nhất là đối với các xe cao hoặc dài như SUV hay familly car kiểu như Grandis :
Phần chân của gương chiếu hậu bên phụ có một gương nhỏ giúp người lái quan sát được toàn bộ bánh phía sau bên phụ :

Phía trước của gương này có một camera truyền hình ảnh tới màn hình của xe , người lái có thể quan sát được toàn bộ phần bánh trước bên phụ trên màn hình , rất thuận tiện khi lùi , hay đậu xe ở những chỗ chật hẹp :

Em nghĩ độ quả gương này là việc không khó lắm đối với mấy bác chuyên đồ chơi xe hơi :D

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
Quá hay luôn, có cái này thì quá tiện, chứ như em cứ lùi là phải điều chỉnh gương hậu bất tiện lắm! Bác nào OF đã làm quả này chưa, Nhắn cho anh em biết với nhé!

cut kit

Xe đạp
Quá hay luôn, có cái này thì quá tiện, chứ như em cứ lùi là phải điều chỉnh gương hậu bất tiện lắm! Bác nào OF đã làm quả này chưa, Nhắn cho anh em biết với nhé!
Bác hơi bị nhầm, con camera này nó nhòm đằng trước cơ mà, còn đằng sau thì bác vẫn phải chỉnh rồi.

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
Bác hơi bị nhầm, con camera này nó nhòm đằng trước cơ mà, còn đằng sau thì bác vẫn phải chỉnh rồi.
Nhớ đọc kỹ bài bác nhé, đừng đọc lướt:

Phần chân của gương chiếu hậu bên phụ có một gương nhỏ giúp người lái quan sát được toàn bộ bánh phía sau bên phụ :

MPV

Xe tải
Xe này là ở VN hay Nhật Bủn hả bác, ở Nhật cũng phải làm bảo hiểm gương hậu à?:^)

cut kit

Xe đạp
Ờ, em hơi bị nhầm.

Mà bác bù lu bù loa ngồi rình em hay sao ấy nhờ? reply nhanh thế