Thay kính nhỏ của vios 2006 ở đâu

Whitehorse

Xe hơi
Sau tết em cũng để quên chìa khóa trong cốp xe vios và phải đập cái kính nhỏ hình tam giác ở cửa sau phía tay lái. Xe của em là vios 2006.
Các bác cho em hỏi là ở chổ nào có kính này và thay luôn ạ?
Em đã hỏi ở hãng nhưng phải đặt hàng trước mà dạo này em đang bận quá.
Cám ơn các bác!

87namsau

Đi bộ
Em cũng đồng cảnh ngộ với bác nhưng em ko có đập kính bác ạ, alô thợ khóa tới họ có cái que luồn qua kính và ấn vào clock cửa, nhanh lắm bác ợ, chỉ 3 phút là xong vậy mà nó thịt em những 300k vnd (đắc nhưng đành chịu vì là lần đầu tiên bị nên bối rối bác ạ)

Trung Khai

Xe tải
Vios 2006 cũng có lưới tản nhiệt kiểu dáng mới với đường viền mạ crôm, kết hợp hài hòa với cản trước được thiết kế lớn hơn đã tạo nên một dáng vẻ hoàn toàn mới với phong cách trẻ trung và lịch lãm.

Bên cạnh đó hệ thống đèn trước kiểu dáng mới được thiết kế với tầm chiếu sáng rộng hơn, đèn sương mù hình tròn độc đáo, thiết kế bánh xe lớn hơn với mâm đúc 15 inch, nẹp hông xe mạ crôm, đèn tín hiệu báo rẽ được thiết kế bên hông xe, cột ăngten trục ngắn hơn và đèn hậu thể thao.

Nội thất xe Vios 2006 được thiết kế tinh tế với kiểu dáng hiện đại và không gian rộng. Bảng điều khiển trung tâm và cửa sổ điện trên cửa xe màu bạc, tay phanh được trang trí với nút bấm mạ crôm, hộp đựng đồ được thiết kế kiểu mới giữa hàng ghế trước có giá đựng cốc cho người ngồi sau và chất liệu ghế mới tạo nên sự sang trọng cho Vios 2006.

Với hệ thống âm thanh 2 DIN có các chức năng mới như 6 đĩa CD, nghe nhạc MP3, chức năng điều chỉnh độ cao của ghế cho người lái và khay đặt đồ được đặt dưới ghế đã thực sự tạo ra cảm giác thoải mái và thuận tiện cho người điều khiển xe.

Vios 2006 có 5 màu trắng, ghi bạc, ghi vàng, đen và xanh nhạt với giá bán tương đương US$ 25.200.

Hic, ai có thông số của Vios 2006, gửi cho em với! em mới hỏi có 1 tý bên kia nhưng bị khóa rồi, chắc là nhầm Chuồng! hehe nên em ké tý

Tuấn Đạt

Xe tải
Sau tết em cũng để quên chìa khóa trong cốp xe vios và phải đập cái kính nhỏ hình tam giác ở cửa sau phía tay lái. Xe của em là vios 2006.
Các bác cho em hỏi là ở chổ nào có kính này và thay luôn ạ?
Em đã hỏi ở hãng nhưng phải đặt hàng trước mà dạo này em đang bận quá.
Cám ơn các bác!
Cụ sang Lâm gia trang, xuống dốc Bồ Đề đi sâu vào có xưởng chuyên làm kính oto loại nào cũng có, giá rẻ giật mình(c)