[Thảo luận] Thành viên CLB mô tô ở Hà Nội rơi xuống vực khi qua đèo

thienhoacompany

Xe hơi
Thành viên CLB mô tô ở Hà Nội rơi xuống vực khi qua đèo
(Dân trí) - Trong lúc đi qua khúc đèo hiểm trở, một thành viên của CLB mô tô ở Hà Nội bất ngờ bị mất lái và rơi xuống vực sâu.

Vào tối 27/4, anh Trần Hoài Anh (33 tuổi, trú Đống Đa, Hà Nội), nhập viện trong tình trạng đa chấn thương, đặc biệt là các vết thương ở ngón tay, mắt cá chân.

Sau ca cấp cứu kéo dài hàng giờ đồng hồ, đến chiều 28/4, các bác sĩ Bệnh viện Hữu nghị Việt Nam – Cu Ba Đồng Hới (Quảng Bình) cho biết, tình trạng sức khỏe và vết thương của nạn nhân đã ổn định.

Theo thông tin từ đoàn đua xe cho biết, anh Hoài Anh cùng đoàn mô tô thuộc CLB mô tô ở Hà Nội đang trên đường vào TP. Đà Nẵng tham dự Đại hội mô tô được tổ chức nhân dịp 30/4 và 1/5. Khi qua đèo Đá Đẽo (huyện Minh Hóa, Quảng Bình), xe mô tô của anh Hoài Anh bị mất lái và rơi xuống vực sâu, khiến anh bị thương khá nặng phải đến bệnh viện cấp cứu. Theo Dân trí. com
Rất may bác tài ko làm sao, xin chúc mừng bác.

http://dantri.com.vn/c728/s728-590640/thanh-vien-clb-mo-to-o-ha-noi-roi-xuong-vuc-khi-qua-deo.htm

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

camrys

Xe tải
Chia buồn thành viên CLB Mô Tô. Đoạn đèo Đá Đẽo này em đi qua thường xuyên mổi lần về quê ( em ở Hà tĩnh mà ), trời nắng thì bình thường, nhưng trời mưa thì trơn trượt và sương mù nhiều lắm. ko cẩn thận là rơi vực như chơi

Civic TN

Xe lăn
Sáng nay e vừa đọc về đoàn mô tô diễu hành, giờ lại đọc tin này, mong a ấy mau bình phục

boonghaycb

Xe tải
haizz! moto còn mất lái nữa là oto!

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Khả năng ko quen đường và xử lý ko chuẩn nên mới bị như vậy ! Đèo này đường đẹp, cũng chưa phải quá khó và hiểm trở để gây tai nạn ! Hy vọng thành viên Moto HN sớm bình phục !

anhtho

Xe ngựa
Chia buồn thành viên CLB Mô Tô. Đoạn đèo Đá Đẽo này em đi qua thường xuyên mổi lần về quê ( em ở Hà tĩnh mà ), trời nắng thì bình thường, nhưng trời mưa thì trơn trượt và sương mù nhiều lắm. ko cẩn thận là rơi vực như chơi
Đèo Đá đẽo ở địa phận Quảng bình. Quê cụ ở Hà tĩnh thì đâu phải đi qua đèo ? Hay nhà cụ ở Đà Nẵng?

sodiachinh

Xe buýt
Khả năng ko quen đường và xử lý ko chuẩn nên mới bị như vậy ! Đèo này đường đẹp, cũng chưa phải quá khó và hiểm trở để gây tai nạn ! Hy vọng thành viên Moto HN sớm bình phục !
Em cũng nghĩ như cụ, tai nạn xảy ra do không quen đường và xử lý kém thôi.
Cái đèo Đá Đẽo này, đường đẹp, mật độ phương tiện thì vắng tanh vắng ngắt, làm sao mà bị tai nạn được :D

Đèo Đá Đẽo, hôm nào trời cực sương mù, cũng chỉ đến như thế này thôi

anhtho

Xe ngựa
Em cũng nghĩ như cụ, tai nạn xảy ra do không quen đường và xử lý kém thôi.
Cái đèo Đá Đẽo này, đường đẹp, mật độ phương tiện thì vắng tanh vắng ngắt, làm sao mà bị tai nạn được :D

Đèo Đá Đẽo, hôm nào trời cực sương mù, cũng chỉ đến như thế này thôi

Không hoàn toàn lúc nào đường cũng đẹp cụ ơi. Em thấy có mấy hình như lày, đó là vụ lở đất hồi cuối năm ngoái. Mà nếu đi tối, đêm, gặp sương mù là cũng mệt lắm chứ nó không trong veo như cái hình cụ đưa lên đâu.

Tài Hồ Sìn

Xe tải
Chắc chưa quen đường thôi. Không biết tình hình của cụ ấy thế nào rồi?

Hoang Khoi

Xe buýt
- Không quen đường, trơn trượt!
- Các cụ có nghĩ đến trường hợp đi xe máy buồn ngủ chưa!???? - Tưởng chừng phi lý nhưng thực trạng có khá nhiều người đi xe máy buồn ngủ cũng để mất lái như oto!

camrys

Xe tải
Trích dẫn camrys viết Nghía cột cây số
Đèo Đá đẽo ở địa phận Quảng bình. Quê cụ ở Hà tĩnh thì đâu phải đi qua đèo ? Hay nhà cụ ở Đà Nẵng?
Hì xin kính thưa cụ! Quê em ở Huyện Hương khê - Tĩnh Hà tĩnh cụ ạ. Mà huyện Hk Giáp với địa phận tinh Q Bình

bonbanh

Xe buýt
Tội bác ý thiệt . Chắc chưa quen đường , cua gấp rồi phi thẳng xuống luôn