thảm sàn 3D

duongoto

Xe tải
kính các cụ, dạo này e thấy có cái món thảm sàn xe 3D trông khá đẹp. Có cụ nào lắp rồi cho tý cảm nhận. Vì nó đắt mà e đi getz còi nên e tham khảo các cụ tý

trungnh

Xe tăng
Đẹp, sạch, khít form (làm theo từng loại xe), cơ mà mua về cụ lau nước rồi phơi qua đêm khoảng 2, 3 ngày cho hết hẳn mùi rồi hẵn bỏ vào xe. Ngoài ra khi đi rửa xe cũng cần lưu ý các cậu lau rửa: lấy rẻ ẩm lau qua thôi chứ đừng vác vòi nước ra xịt, hôm trước em quay đi quay lại làm điếu thuốc mà các chú ấy "xịt ngay nước cho sạch anh ạ".

duongoto

Xe tải
thank cụ, e đặt về sẽ làm theo ý cụ, cái món giả da mà chơi nước thì cũng toi nhể. e xem thì cũng đẹp thật, trông sang hẳn cái xe cỏ. để tới đây lắp vào e lăng xe cho các cụ buôn hàng này

Pi - i20

Xe đạp
Em cũng lắp 1 bộ cho con i20 nhà em hết 1,5 củ. Nhìn chung là nó khít form ko bị xộc xệch, và tiện vệ sinh. Em thấy ổn đấy cụ ạ

trungnh

Xe tăng
thank cụ, e đặt về sẽ làm theo ý cụ, cái món giả da mà chơi nước thì cũng toi nhể. e xem thì cũng đẹp thật, trông sang hẳn cái xe cỏ. để tới đây lắp vào e lăng xe cho các cụ buôn hàng này
Trong này có cụ Bảo Hà kinh doanh món này, cụ qua Plaza mà ngó :D

Becgie

Xe điện
Đẹp, sạch, khít form (làm theo từng loại xe), cơ mà mua về cụ lau nước rồi phơi qua đêm khoảng 2, 3 ngày cho hết hẳn mùi rồi hẵn bỏ vào xe. Ngoài ra khi đi rửa xe cũng cần lưu ý các cậu lau rửa: lấy rẻ ẩm lau qua thôi chứ đừng vác vòi nước ra xịt, hôm trước em quay đi quay lại làm điếu thuốc mà các chú ấy "xịt ngay nước cho sạch anh ạ".
Em toàn xịt nước xong rồi lau khô thấy cũng không vấn đề gì cả cụ à, em dùng đc 6 tháng rồi, vẫn khá mới. Trong các loại lót sàn đã dùng em kết nhất loại này. Khít nên không bị xô. Đẹp, sạch, vệ sinh dễ. Em cũng mua của Bảo Hà.