Thẩm mỹ Mắt một em Lexus 470 - vơi Land roves

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Hình ảnh em nó trước khi lắp đặt ợ !

Do tình hình là bác chủ xe thường xuyên phải đi xa,leo đồi núi,mà mắt của em nó lại hơi tối,nên quyết định móc mắt em nó để nâng cấp với hi vọng sáng hơn BMW serie 7 nhà đang chạy ợ.
Em đưa ra một số loại bi như sau :
- Bi Audi Q5 Hàng tháo xe
- Bi Bentley Hàng tháo xe

- Bi Infiniti fx - 35

- Bi Land roves

-Về phần bóng thì sử dụng bóng Bóng philips D2s 85122 + (mới)
-Về phần balats sử dụng balats denso tháo xe
* sau khi thử ánh sáng của từng viên bi phân tích mọi yếu tố,bác chủ xe đã quyết đinh đi đến chung sống với em land rô vờ,với mong muốn cho anh sáng pha tốt nhất để đi xuyên bản vùng cao ợ.
quá trình thi công điễn ra cũng nhanh khoảng 2h chiều bắt đầu phỗ thuật và 6h tối em nó đã được về ạ.
Đầu tiên là móc mắt cũ của em nó ra ợ,
mắt của em nó nhìn hơi nhỏ,nhưng chóa vẫn còn sáng long lanh ạ,phải công nhận là mắt anh em nó tuổi thọ bi cao thật ợ

tiếp theo là đưa đôi mắt mới vào tuy nhiên mắt mới hơi to xít nữa phải thay đổi sang loại bi khác ợ,tuy nhiên nhờ kỹ thuật và sự có gắng của bác cường nhà em,nên đôi mắt mới vẫn đựoc thi công và đặt vào rất hoàn hảo ợ.
Phần mắt bên lái ợ

Phần đẳng sau nhing nó như thế này ợ

Phần mắt bên phụ ợ

Tiếp đến là phần là keo để em nó không bị nước nôi ạ,phần mà cụ nào cũng lo lắng nhất ợ.

Sau đó vào đèn thôi ạ để còn cho lên ngắm kế quả ợ

Lắp lên xe ạ

ánh sang sau khi lắp đặt ợ
Cos sáng khủng khiếp quá ạ nhẹ cũng phải tăng khoảng trên 350 % so với cũ ạ

Pha Khủng khiếp quá ạ nên không giám đưa ra thông số ợ :D

Sau khi thi công bác chủ xe rất hài lòng về anh sáng,mời các cụ vào tham khảo và cho em ý kiến đóng góp ạ.TKS

Chỉnh sửa cuối:

BMW_8889

Xe máy
Em Lexus này cụ độ trong thời gian bao lâu ạ.Ánh sáng khỏi chê cụ nhỉ.à cụ ơi e Mec hôm e qua đang thấy cụ độ Bi Q5 sao ko thấy cụ post lên cho a e chiêm ngưỡng ạ.

kuo

Xe đạp
Độ trong bao lâu thế bác

HoaLeDuc

Xe tải
Cụ vác ra đường thì mới show cho a e biết được hết hiệu quả chứ ... Kụ lại phang vào tường, cách có mấy m thế kia nhìn không sướng ... :x

Chỉnh sửa cuối:

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Em Lexus này cụ độ trong thời gian bao lâu ạ.Ánh sáng khỏi chê cụ nhỉ.à cụ ơi e Mec hôm e qua đang thấy cụ độ Bi Q5 sao ko thấy cụ post lên cho a e chiêm ngưỡng ạ.
Cụ cuờng cụ ý bảo là phải ỉm hàng nên em ứ dám post ợ,bác mang xe sang để em thẩm mỹ đi ạ có cái để post ngay ý mà :D

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Cụ vác ra đường thì mới show cho a e biết được hết hiệu quả chứ ... Kụ lại phang vào tường, cách có mấy m thế kia nhìn không sướng ... :x
Vâng để em hum nào chủ xe qua em se mang ra công viên hòa bình chiếu thử,chắc cũng phát hiệnn thêm mấy đôi uyên ương đang tình cảm ợ.

sondong

Xe điện
Xe này thành ra có tới 2 pha..:-s

Hadat_333

Xe hơi
mong rằng đi buổi tối ko bị bác chủ xe táng quả pha này vào mặt. Em đi 2 bánh >:/

dep_le

Xe hơi
mong rằng đi buổi tối ko bị bác chủ xe táng quả pha này vào mặt. Em đi 2 bánh >:/
Em cũng mong vậy, đi xe còi toàn bị các bác xe hịn táng pha vào mặt không thương tiếc, lúc ấy chả bit phải làm thế nào !

Gừng

Xì hơi lốp
Kinh hoàng
Vậy là con này 4 pha 4 cos hả cường ơi???

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Nhìn mà vật quá đi ! Mai anh đi Tây Nguyên bằng chiếc Triton với cặp pha kèm nhèm, chán quá :((
Hehe thế có khi cũng phải mổ mắt rồi ạ :D
Thank ! cụ đã có lời khẹn.
Kinh hoàng
Vậy là con này 4 pha 4 cos hả cường ơi???
Không 2 cos 4 pha anh ạ.Bi pha là bi nguyên bản chỉ thay bi cos thành bi pha cos thôi ạ.

xedapghe

Xe tải
Bác chủ xe chê bi lexus thì em nghĩ chắc bác ấy khó tính quá nhỉ.riêng đôi bi dành cho pha của nó đã to thô lố thế rồi bg lại thêm cặp land nữa chạy 4 pha chắc đánh nhau chứ không đùa. Mong bác ấy chạy có ý thức. Thế đôi nguyên bản cuong bán bao nhiêu thế hihi.

Gừng

Xì hơi lốp
Bác chủ xe chê bi lexus thì em nghĩ chắc bác ấy khó tính quá nhỉ.riêng đôi bi dành cho pha của nó đã to thô lố thế rồi bg lại thêm cặp land nữa chạy 4 pha chắc đánh nhau chứ không đùa. Mong bác ấy chạy có ý thức. Thế đôi nguyên bản cuong bán bao nhiêu thế hihi.
Nhưng chạy trong phố chủ yếu dùng cos bác ạ

gau_con

Xe hơi
Sáng quá mà đi đèo cũng nguy hiểm cho xe ngược chiều đấy ạ...hại người hại ta hehe

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Hi chủ yếu là ý thức sử dụng đèn thôi ạ.Chứ kể cả pha nguyên bản mà không có kiến thức sử dụng đèn thì cũng làm người khác khó chịu.Về vấn đề này thì nhà mình cứ yên tâm,cụ chủ là người có bề dầy kinh nghiệp lái xe rùi.
- Hehe bi nguyên bản một cụ trên of mình xúc luôn cùng ngày rùi anh ơi,em cũng tiếc ợ.
Sáng quá mà đi đèo cũng nguy hiểm cho xe ngược chiều đấy ạ...hại người hại ta hehe
Lợi hại do ý thức người cầm lái mà anh !

clm.zk

Xe buýt
tăng 350% so với bóng cũ cơ à X_X