Tham khảo ý kiến - Độ nhíp Sprinter

PhongHH

Đi bộ
Bác nào có kinh nghiệm độ nhíp Sprinter cho ý kiến với ạ! (Xe mới)

WHITE TIGER

Xe container
Em cũng đang đi tìm chỗ bán lá nhíp ngắn mà chưa tìm được.Em định chèn thêm lá nhíp như Tay Biên nói để nó vẫn cứng mà không bị bật mạnh.Lá ngắn Quang Lực bán 1,4t 1 thanh cao quá

Kienbeo-ls

Xe đạp
Lên làng thuyền bắc giang mua mấy lá nhíp thay hết bốn lá của xe chỉ để lại nhíp cái.cắt nhíp thu dần vào khoan lỗ để bắt ốc bulongxawng tan.thế là ok.êm du.hơn nguyên bản nhiều,và ko bao giờ bị gẫy nhíp luôn

ford_transit

Xe tải
Cụ nào muốn mua nhíp xe zil liên xô hàng tháo xe thì inbox e nhé! Em chuyên làm lại cho xe transit và sprinter đảm bảo êm như bóng hơi mà có tải ko bị chìm đít xe! Nhíp zil liên xô sịn nổi tiếng về độ mềm dẻo nhưng vẫn khoẻ! Giá rẻ giật mình luôn các cụ nhé

WHITE TIGER

Xe container
Cụ nào muốn mua nhíp xe zil liên xô hàng tháo xe thì inbox e nhé! Em chuyên làm lại cho xe transit và sprinter đảm bảo êm như bóng hơi mà có tải ko bị chìm *** xe! Nhíp zil liên xô sịn nổi tiếng về độ mềm dẻo nhưng vẫn khoẻ! Giá rẻ giật mình luôn các cụ nhé
Nhíp loại tròn như xe mer và Fỏrd đang dùng hay loại mặt trên to mặt dưới bé vậy cụ?.Em xuống Quảng Ninh nhưng toàn thấy loại mặt trên to mặt dưới bé nên không thích

ford_transit

Xe tải
Nhíp loại tròn như xe mer và Fỏrd đang dùng hay loại mặt trên to mặt dưới bé vậy cụ?.Em xuống Quảng Ninh nhưng toàn thấy loại mặt trên to mặt dưới bé nên không thích
Ơn giời cụ đây rồi! Hêhê Chỗ e chuyên hai loại nhíp trước và sau của xe zil nhíp sau là loại như cụ nói, loại này chịu tải khoẻ mà vẫn êm! Loại trước của xe zil là loại bản bé hơn nhíp theo xe transit và sprinter cũng mặt trên to mặt duới thu bé dần vào nhưng ko lõm góc như nhíp mà cụ nói, loại này cụ mà chuyên chạy khoai tây ít khi chở đủ tải thì chuẩn êm như bóng hơi luôn! Loại này e chuyên lắp cho transit từ 2003 đến đầu 2007 vì bản nhíp bé

Chỉnh sửa cuối:

WHITE TIGER

Xe container
Ơn giời cụ đây rồi! Hêhê Chỗ e chuyên hai loại nhíp trước và sau của xe zil nhíp sau là loại như cụ nói, loại này chịu tải khoẻ mà vẫn êm! Loại trước của xe zil là loại bản bé hơn nhíp theo xe transit và sprinter cũng mặt trên to mặt duới thu bé dần vào nhưng ko lõm góc như nhíp mà cụ nói, loại này cụ mà chuyên chạy khoai tây ít khi chở đủ tải thì chuẩn êm như bóng hơi luôn! Loại này e chuyên lắp cho transit từ 2003 đến đầu 2007 vì bản nhíp bé

Cho em xin tý hình ảnh,em đang định lắp 4 thụt thay vì 2 thụt như bây giờ.Chạy tây bắc lắc quá

ford_transit

Xe tải
Cho em xin tý hình ảnh,em đang định lắp 4 thụt thay vì 2 thụt như bây giờ.Chạy tây bắc lắc quá
Nhíp êm thì phải bồng bềnh khi vào cua tốc độ cao thế nên cụ dùng nhíp loại mặt trên to mặt dưới bé mà cụ bảo ko thích đấy là ổn!Nó là nhíp sau của xe zil, tuy là hàng bãi tháo xe nhưng trên thi trường có cả loại liên xô thật và hàng trung quốc đấy cụ nhé! Nhíp liên xô sịn khoan đc cái lỗ bu lông xăng tan cũng khó vì chất thép nó tốt

WHITE TIGER

Xe container