thac mac luat!!

hoangngocanh

Đi bộ
Chao moi nguoi!
Minh la thanh vien moi nen mong moi nguoi co the giai thich giup minh ve van de nay khong?
Minh dung xe truoc khach san Fortuna so 10 Lang Ha de cho ban thi bi canh sat giao thong (CSGT) lap bien ban ghi voi noi dung: Vi pham muc 7 dieu 43 ND34CP - Dung xe trong pham vi 05m tinh tu mep duong giao nhau.
Khi den doi CSGT so 3 (phong xu ly vi pham TTATGT 1234 Lang) toi co hoi minh vi pham loi nay co dung ko (Minh co mang ca anh chup khu vu Lang Ha theo de show)? Nhan duoc cau tra loi la "Dung". Khi minh hoi them the o so 10 Lang Ha thi giao nhau voi duong nao? Thi moi nguoi biet cau tra loi la gi khong?! Anh di hoi nguoi da lap bien ban cho anh nhe con o day chi can cu vao Bien ban vi pham de xu ly thoi!!! Chiu thua luon!

Ai co the giai thich giup minh khong?

Hic..moi nguoi nen chu y den viec dung xe nhe!

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
để mọi người trả lời cho bác thì trước hết bác vui lòng đọc kỹ nội qui OF nhé! Viết không có dấu là vi phạm nội qui đấy bác ạ.

biahoihanoi

Xe lăn
Bác phải cãi nhau với tên mà lập biên bản chứ hỏi cái thằng ngồi VP thì nói chuyện với đầu gối cho xong.

My Mò

Xe điện
Cụ vi phạm rồi. Vi phạm diễn dàn otofun. Và rõ ràng như thế cụ để xxx lập BB rồi cụ nại sai nữa. Ks này đối diện đại sứ quán mỹ, chỗ này nàm gì có cái nút giao nhau nào? hay moí mở đường giao nhau em không biết? Nhà em ở đây hơn 20 năm rồi. Mà cụ cũng lạ, cãi thèng đứng đường không cãi lại đi cãi thèng ngồi vp

Chỉnh sửa cuối: