Đánh giá Test Trax 2017 cao tốc

trung2111

Xe tải
Nay cháu cho e nó lên cao tốc:
- Công nhận đầm chắc ko rung lắc tý nào
- Chạy 120 vòng tua máy hơn 2k tý: ổn
- Cách âm tốt, không ù như xe trước
Vk cả và cháu tạm hài lòng với e nó.
Ps: hơi đắt nhưng cũng sắt ra miếng. Mới đc 150km lăn bánh. Hẹn các cụ nhìu cây số hơn cháu review tiếp.

AMG GLC

Xe tải
Nhìn bảng ĐH và mặt taplo đẹp thật.

dotuankiet

Xe tải
Chúc mừng cụ nhé. Lâp hội tạo trào lưu thôi cụ ơi :3. Xe cụ lấy bên nào thế ạ.

okono

Xe tải
Cám ơn đánh giá của cụ trung2111
Đúng là phải ra cao tốc mới cảm nhận hết sức mạnh của khối động cơ 140 mã lực và thân vỏ cứng cáp của xe nhập ạ
Cụ nào muốn cùng em nó trải nghiệm trên cao tốc đại lộ Thăng Long thì ới em nhé
Em sẵn sàng phục vụ các cụ cả T7 và CN ạ.
>:D<Hotline 24/7: 093.222.0123:-c

savagecrazy

Xe hơi
Chắc lúc nào cháu cày hết rốt đa mới full được ạ.
Hơi đầu lâu cụ ạ. Full đi em hóng vì cũng đang ngắm nghía em này. Đặc biệt là cái Mylink II nó có j đáng quan tâm ko cụ? Và gương có độ tự động gập khi khoá cửa đc ko ạ?

Vlad_Iul

Xe hơi
Hôm nay tôi được chạy thử xe này trong phố! Nội thất tương đương Mazda 2. Ngoại thất đẹp, cứng cáp. Lái thử một đoạn thấy vị trí ngồi cao, thoáng tương đương CX5, tay lái khá nhẹ, chân ga hơi nặng nnưng phản ứng tức thời và xe bốc. Tiếng mặt đường dội lên rõ, xe qua chỗ xóc hay đường xấu cảm giác không êm (có thể do lốp mỏng 55 và mặt lốp lớn 215, quá to so với xe cỡ nhỏ). Nếu giá bán tầm 700t, có thêm gói bảo hành chừng 2 năm thì tôi nghĩ xe sẽ bán chạy.

dotuankiet

Xe tải
Hôm nay tôi được chạy thử xe này trong phố! Nội thất tương đương Mazda 2. Ngoại thất đẹp, cứng cáp. Lái thử một đoạn thấy vị trí ngồi cao, thoáng tương đương CX5, tay lái khá nhẹ, chân ga hơi nặng nnưng phản ứng tức thời và xe bốc. Tiếng mặt đường dội lên rõ, xe qua chỗ xóc hay đường xấu cảm giác không êm (có thể do lốp mỏng 55 và mặt lốp lớn 215, quá to so với xe cỡ nhỏ). Nếu giá bán tầm 700t, có thêm gói bảo hành chừng 2 năm thì tôi nghĩ xe sẽ bán chạy.
Phải trải nghiệm lái thử mới biết lí do hàng ng ta thiết lập mức giá như thế cụ nhỉ. Cảm ơn cụ đã có 1 đoạn review ngắn nhưng khá chi tiết, thông tin gần gũi với người dùng.

dotuankiet

Xe tải
Hơi đầu lâu cụ ạ. Full đi em hóng vì cũng đang ngắm nghía em này. Đặc biệt là cái Mylink II nó có j đáng quan tâm ko cụ? Và gương có độ tự động gập khi khoá cửa đc ko ạ?
Mylink có carplay chạy trên ios và cả android cụ nhé. Cũng như sync 3 của ford đó cụ. Mylink giúp cụ kết nối vs smart phone dễ dàng cụ ạ, tăng sự thoải máu và hiện đại cho xe.
Kính thì k gập tự động khi tắt máy. Cụ sử dụng nút bên hông lái cụ nhé.
Cụ lái thử đi cụ. Cụ qua em, không thì em em qua đón cụ :3

savagecrazy

Xe hơi
Mylink có carplay chạy trên ios và cả android cụ nhé. Cũng như sync 3 của ford đó cụ. Mylink giúp cụ kết nối vs smart phone dễ dàng cụ ạ, tăng sự thoải máu và hiện đại cho xe.
Kính thì k gập tự động khi tắt máy. Cụ sử dụng nút bên hông lái cụ nhé.
Cụ lái thử đi cụ. Cụ qua em, không thì em em qua đón cụ :3
Em chạy thử con này 1 lần rồi cụ ạ, nhưng chưa có thời gian test sâu các tính năng khác. My Link có tích hợp thêm Viepmap vào đc ko ạ? Với em Vietmap khá quan trọng vì hay đi các tỉnh lạ, gg map hay here map j đó ko đáp ứng đc nhu cầu. Gương thì em biết là ko tự gập đc rồi, chie hỏi cụ là có độ đẽo j được ko thôi, vì nghe nói là Captiva mới độ gượng tự gập hơi khó. Tính em thì hay quên, để thế mà ông nào tốt bụng ra gập hộ gương thì khổ...

sthd

Xe lăn
Mấy tấm ốp cửa rất đơn giản là cả một miếng nhựa to đùng nhìn chán

dotuankiet

Xe tải
Em chạy thử con này 1 lần rồi cụ ạ, nhưng chưa có thời gian test sâu các tính năng khác. My Link có tích hợp thêm Viepmap vào đc ko ạ? Với em Vietmap khá quan trọng vì hay đi các tỉnh lạ, gg map hay here map j đó ko đáp ứng đc nhu cầu. Gương thì em biết là ko tự gập đc rồi, chie hỏi cụ là có độ đẽo j được ko thôi, vì nghe nói là Captiva mới độ gượng tự gập hơi khó. Tính em thì hay quên, để thế mà ông nào tốt bụng ra gập hộ gương thì khổ...
Gương Trax cụ độ gập tự động được cụ ạ. Nhưng trong xe có nút gập gương bên hông cửa lái đó cụ. Không biết cụ để ý không. Em gửi cụ cái hình cụ nhìn luôn
Cụ check inbox nhé em tải lên mà lỗi k hiểu sao cụ ạ

savagecrazy

Xe hơi
Gương Trax cụ độ gập tự động được cụ ạ. Nhưng trong xe có nút gập gương bên hông cửa lái đó cụ. Không biết cụ để ý không. Em gửi cụ cái hình cụ nhìn luôn
Cụ check inbox nhé em tải lên mà lỗi k hiểu sao cụ ạ
Em biết là có nút gập gương ạ. Ý em chỉ là khi tắt máy thì tự gập sẽ đỡ quên hơn. Vì nhiều khi vào đâu đó mình quên ko gập, mấy chú bảo vệ lại thương mình gập hộ bằng tay thì khổ :))
Cụ xem hộ em vụ tích hợp vietmap lên Mylink ạ

okono

Xe tải
My Link II có nhiều tính năng rất hay cụ nhé
Kết nối với smartphone qua sóng bluetooh phát nhạc từ điện thoại đến hệ thống 6 loa trên xe, đồng bộ danh bạ, nghe gọi điện thoại rảnh tay...
Còn được tích hợp Apple Carplay, Android Auto có tính năng bản đồ, dẫn đường vô cùng tiện lợi
Cụ muốn trải nghiệm xe Trax thì ới em cụ nhé. Tự cụ trải nghiệm em nó trên đường cao tốc luôn cụ ạ, không gì bằng mình tự cảm nhận ạ.
>:D<Hotline 24/7: 093.222.0123:-c

Anycar

Xe tăng
Xem các thông tin về hệ thống an toàn xe này nhiều hoa cả mắt..

Tùng Zyn

Xe buýt
Tầm 900 lăn bánh thì Trax là ngon nhất rồi.
Nhưng mà tầm giá 900 là phân khúc khó bán phết các cụ nhỉ.