Teana 2.0,màn hình không hiên thị các chế độ của điều hòa.

coconute

Đi bộ
Chào các bác!
Em mua xe Nissan teana 2.0 của Vinamoto- Nguyễn Khánh Toàn. Khi em mua xe do không kiểm tra kỹ nên không biết là hệ thống màn hình không hiển thị được các chức năng của điều hòa,rất bất tiện khi mình không biết được mình đang để chế độ điều hòa nào cả. Em đã mang trở lại vinamoto yêu cầu chỉnh sửa, họ đã gọi bên lăp ráp màn hình (chính là longthinhaudio -1 Lê Văn Lương - HN) và ho trả lời rằng do màn hình chưa có fần mềm chạy chức năng điều hòa, ko sửa đươc. Vinamoto thì cười hòa bảo thông cảm và mặc kệ em để vào tiếp khách khác. E bực quá nhưng đành chịu vì chót trả tiền hết rồi. Sau này có đổi xe chắc chắn vinamoto có cho em thêm tiền e cũng không thèm mua ở đó nữa.
Bây giờ e muốn thay màn hình khác chất lượng cao một chút, bác nào biết chỉ chỗ cho em với.
Cám ơn các bác trước.

xe muon

Xe tăng
cụ ra Kylin,bọn này chuyên nhập xe TW bảo nó thay cho

Chào các bác!
Em mua xe Nissan teana 2.0 của Vinamoto- Nguyễn Khánh Toàn. Khi em mua xe do không kiểm tra kỹ nên không biết là hệ thống màn hình không hiển thị được các chức năng của điều hòa,rất bất tiện khi mình không biết được mình đang để chế độ điều hòa nào cả. Em đã mang trở lại vinamoto yêu cầu chỉnh sửa, họ đã gọi bên lăp ráp màn hình (chính là longthinhaudio -1 Lê Văn Lương - HN) và ho trả lời rằng do màn hình chưa có fần mềm chạy chức năng điều hòa, ko sửa đươc. Vinamoto thì cười hòa bảo thông cảm và mặc kệ em để vào tiếp khách khác. E bực quá nhưng đành chịu vì chót trả tiền hết rồi. Sau này có đổi xe chắc chắn vinamoto có cho em thêm tiền e cũng không thèm mua ở đó nữa.
Bây giờ e muốn thay màn hình khác chất lượng cao một chút, bác nào biết chỉ chỗ cho em với.
Cám ơn các bác trước.
Bữa trước em cũng bị treo màn hình còn nặng hơn bác nhiều nhưng sau đó mang ra hãng họ cho đổi liền, rất tín nhiệm. Còn nếu bác muốn lắp màn hình mới thì em giới thiệu cho bác cậu này, em nó tên là Dũng, chuyên lắp nội thất cho Teana, em mới gặp lần đâu hôm đổi màn hình cho em. Cậu này em quý vì nhẹ nhàng ngoan ngoãn, được đào tạo ở ĐL về, chuyên xử lý lỗi cho Nissan Teana. ĐT: 0912422121.
Tuy nhiên em nói lại là em mới gặp lần đầu, không thân quen, các bác phải chủ động mọi việc. Em chỉ giới thiệu và không chịu trách nhiệm gì các bác nhé.
Chúc bác sớm có được màn hình ưng ý.

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Chào các bác!
Cám ơn các bác trước.
Cụ bị gara nó lắp cho loại rẻ tiền rồi,cụ đến bảo nó trả lại cái màn hình đó rồi qua em gắn cho 1 cái đầy đủ hết

quangnd

Xe buýt
Khổ, hàng của cụ là TA lên đồ nó lắp cho màn hình rởm nên coi như mù tịt chế độ điều hòa. Cụ yêu cầu nó trả lại màn hình zin rồi qua bên cụ Khôi phệ để sửa chữa lỗi lầm nhé!

PremacyU

Xe đạp
nhà bác Khôi có bâc cửa có đèn cho Teana không?

KarinMoon

Xe tăng
cái bọn vinamotor làm ăn chán đời quá >.<