Tẩu phát bluetooth trên ô tô

cunghoanhip8x

Xe đạp
Chả là em có mua cái tẩu bắt bluetooth carG7 như nghe chán quá. Có ông anh mới mua cái tẩu huyndai HY-82 nghe cũng đc. Vậy các cụ biết có loại nào nghe hay và tốt hơn ko ạ. Xe em ford transit ko có cổng aux nên tính mua tẩu bắt bluetooth phát qua FM nghe mà chưa tìm đc loại nào ưng ý

Krampus

Xe tải
Đã là phát qua FM thì cụ xác định hay nhất cũng như cụ nghe Joy FM hay VOV thôi

Bbphutho

Xe tải
Chả là em có mua cái tẩu bắt bluetooth carG7 như nghe chán quá. Có ông anh mới mua cái tẩu huyndai HY-82 nghe cũng đc. Vậy các cụ biết có loại nào nghe hay và tốt hơn ko ạ. Xe em ford transit ko có cổng aux nên tính mua tẩu bắt bluetooth phát qua FM nghe mà chưa tìm đc loại nào ưng ý
Nhượng lại cho em đê

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Nguyên lý hoạt động của tẩu này như này :

Nó thu audio từ điện thoại qua bluetooth hoặc có AV in. Sau đó truyền âm thanh thu được ra hệ thống loa ô tô bằng sóng FM
Mặc dù có thu audio bluetooth bằng công nghệ Ad2p đi nữa thì việc phát âm thanh bằng sóng FM cũng ảnh hưởng khá nhiều đến chất lượng. Đặc biệt sẽ gặp nhiễu khá nhiều.
Em thấy có xe nghe rất hay, nhiều xe thì tạp âm nhiều.
Tuy nhiên nó rất tiện lợi, giá rẻ, dễ lắp đặt sử dụng nên vẫn bán đc.

cunghoanhip8x

Xe đạp
Nguyên lý hoạt động của tẩu này như này :

Nó thu audio từ điện thoại qua bluetooth hoặc có AV in. Sau đó truyền âm thanh thu được ra hệ thống loa ô tô bằng sóng FM
Mặc dù có thu audio bluetooth bằng công nghệ Ad2p đi nữa thì việc phát âm thanh bằng sóng FM cũng ảnh hưởng khá nhiều đến chất lượng. Đặc biệt sẽ gặp nhiễu khá nhiều.
Em thấy có xe nghe rất hay, nhiều xe thì tạp âm nhiều.
Tuy nhiên nó rất tiện lợi, giá rẻ, dễ lắp đặt sử dụng nên vẫn bán đc.
Trong các loại tẩu như vậy thì loại nào nghe hay và đc nhất vậy bác. Vì xe em ko có cổng aux lên phải dùng tẩu vậy chứ có cổng aux thì em chế giắc cắm luôn vào cổng aux cho lành