[TNGT] Tai nạn ở đường Nguyễn Sơn

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Trước tiên là em xin chia buồn với gia đình nạn nhân:77:. Cũng không muốn post bài nên nhưng em muốn cảnh báo an toàn giao thông cho mọi người thôi.
Vụ này xảy ra khoảng 10 giờ tối ở đường Nguyễn Sơn - Long Biên (gần nhà em), đường nhánh của đường Nguyễn Văn Cừ.
Hiện trường lúc em có mặt là một cụ về với tổ tiên ngay tại chỗ, chân vẫn còn gác lên xe; một cụ thì đang co giật, ngáp ngáp, máu chảy lênh láng từ đầu (thấy các anh chị cô bác ở đường nói là cũng khó qua khỏi). :redface:
Nguyên nhân là một cụ đã ra đi phóng từ ngõ ra gặp oto Camry đi cùng chiều và vượt lên. Cùng lúc đó cụ kia phóng ngược trợ lại và cả 2 cùng tốc độ cao thế là đâm vào nhau. :^)
Ở đây có một vấn đề là bên trái đường có một chú matis đỗ thế là không còn chỗ tránh nữa. Kể mà không có chú matis thì 2 cụ kia giờ này đang vui vẻ ở nhà. Em nghĩ vụ này chú matis cũng có lỗi gián tiếp vì đường này là đường cấm đỗ.
Sau đây là một số hình ảnh em chụp bằng điện thoại.
Lần nữa xin chia buồn với gia đình người bị nạn.:77:

ha.moon

Xe đạp
Website
www.songhee.vn
eo ơi...ghê quá Pa ơi.....................
Chia buồn với GĐ nạn nhân...!!!:77::77::77:

datinh

Xe container
Thế xe kia có sao không cụ
Nhìn cũng thảm phết , đi nhanh quá !!!
Xem để là làm cái bài học cho tất cả mọi người !
Đã vuốt cụ (b)

Pikachu_HRC

Xe hơi
Hic, sợ thật. Chia buồn cũng gia đình nạn nhân!!!!!!

Không biết camry có kịp phanh ko ạ? đường em thấy rộng thế này cơ mà

Hiepkt

Xe buýt
ông matiz tai bay vạ gió, chia buồn cùng gia đình 2 nạn nhân, go fast or go home:77::77::77::77::77::77:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Thế xe kia có sao không cụ
Nhìn cũng thảm phết , đi nhanh quá !!!
Xem để là làm cái bài học cho tất cả mọi người !
Đã vuốt cụ (b)
Xe camry thì chạy mất hút vì cũng không liên quan gì cả. Còn chú matis thì bị bẹp tí sườn và vỡ gương thôi.

Mr Chinh

Xe tăng
Website
ruttiennhanh247.vn
Vẫn cứ là ý thức tham gia giao thông thôi, dù sao cũng chia buồn với nạn nhân...

WTF

Xe tải
cụ xóa cái ảnh có máu me đi cụ :77:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
cụ xóa cái ảnh có máu me đi cụ :77:
Em có mấy cái ảnh cận cảnh cụ đã ra đi nhưng mà không dám post rồi. Cái ảnh kia là lúc cụ bị thương nặng đã đưa đi cấp cứu, em muốn chụp cái này để đưa cái lý do là cái xe matis cũng là nguyên nhân để cụ kia không còn đường tránh.
Giờ em đang sợ không ngủ được đây nè. :'(:'(:'(

Phamthai

Xe buýt
Trước tiên là em xin chia buồn với gia đình nạn nhân:77:. Cũng không muốn post bài nên nhưng em muốn cảnh báo an toàn giao thông cho mọi người thôi.
Vụ này xảy ra khoảng 10 giờ tối ở đường Nguyễn Sơn - Long Biên (gần nhà em), đường nhánh của đường Nguyễn Văn Cừ.
Hiện trường lúc em có mặt là một cụ về với tổ tiên ngay tại chỗ, chân vẫn còn gác lên xe; một cụ thì đang co giật, ngáp ngáp, máu chảy lênh láng từ đầu (thấy các anh chị cô bác ở đường nói là cũng khó qua khỏi). :redface:
Nguyên nhân là một cụ đã ra đi phóng từ ngõ ra gặp oto Camry đi cùng chiều và vượt lên. Cùng lúc đó cụ kia phóng ngược trợ lại và cả 2 cùng tốc độ cao thế là đâm vào nhau. :^)
Ở đây có một vấn đề là bên trái đường có một chú matis đỗ thế là không còn chỗ tránh nữa. Kể mà không có chú matis thì 2 cụ kia giờ này đang vui vẻ ở nhà. Em nghĩ vụ này chú matis cũng có lỗi gián tiếp vì đường này là đường cấm đỗ.
Sau đây là một số hình ảnh em chụp bằng điện thoại.
Lần nữa xin chia buồn với gia đình người bị nạn.:77:
cụ ơi, đoạn này gần phía phố Ngọc Lâm hả?....

Google

Xe tăng
Em có mấy cái ảnh cận cảnh cụ đã ra đi nhưng mà không dám post rồi. Cái ảnh kia là lúc cụ bị thương nặng đã đưa đi cấp cứu, em muốn chụp cái này để đưa cái lý do là cái xe matis cũng là nguyên nhân để cụ kia không còn đường tránh.
Giờ em đang sợ không ngủ được đây nè. :'(:'(:'(
Cho cả thằng matiz vào hồ sơ!!!! nhiều ông đậu xe ở ngã 3-4 dưới 5m (luật) làm khuất tầm nhìn, lại gặp phải ông đi kiểu củ chuối, chém cua ... thế là đấu đầu ...
nhiều lúc điên ko chịu.
:mad::mad::mad:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
cụ ơi, đoạn này gần phía phố Ngọc Lâm hả?....
Đoạn này bên phía hàng không ạ, gần với mấy cái quán cafe trên đường Nguyễn Sơn ạ, đoạn gần chỗ rửa xe oto ạ.

aka2lua

Xe hơi
Cụ cho cái biển số thằng Mà-tịt kia lên đây đi để anh em OFers còn cạch mặt nó ra chứ.

Hội kia phóng nhanh vượt ẩu thì không còn gì để nói, còn nguyên nhân gián tiếp phải có hình phạt thích đáng mới được

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Cụ cho cái biển số thằng Mà-tịt kia lên đây đi để anh em OFers còn cạch mặt nó ra chứ.

Hội kia phóng nhanh vượt ẩu thì không còn gì để nói, còn nguyên nhân gián tiếp phải có hình phạt thích đáng mới được
Thôi cụ ạ. Chuyện gì cũng đã xảy ra rồi. Em được biết thêm thông tin là cụ đã ra đi làm thuê ở gần khu nhà em, nhà ở Thanh Hóa, có vợ và 2 con đang ở Phú Thọ. :'(

ngocquan2805

Xe buýt
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân.

haoming

Đi bộ
cụ vietqv ở đâu đấy ạ. Em lúc đó đg ở ngay 172 Nguyễn Sơn. Cụ post nhanh quá. Em sợ về thẳng không dám xem. Năm nay đường này có dớp quá các cụ ạ. Tai nạn liên hoàn. Đề nghị các cụ khi đi đường này đừng nên phóng nhanh vượt ẩu ạ. Nhất là về đêm.

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
cụ vietqv ở đâu đấy ạ. Em lúc đó đg ở ngay 172 Nguyễn Sơn. Cụ post nhanh quá. Em sợ về thẳng không dám xem. Năm nay đường này có dớp quá các cụ ạ. Tai nạn liên hoàn. Đề nghị các cụ khi đi đường này đừng nên phóng nhanh vượt ẩu ạ. Nhất là về đêm.
Dạ nhà em ở gần đấy. Cụ cho hỏi đường đấy có những vụ gì ạ. Sao em không biết nhỉ. Em cũng đang sợ có dám ngủ đâu, để hầu chuyện các cụ mà.