[TNGT] Tai nạn kinh hoàng trên đường đường HCM- Đoạn Hòa Bình (có ảnh).

anchibui

Xe điện
Em đi Hòa Bình chơi...
Chiều nay về HN, đến Miếu Môn Hòa Bình... Thì gặp 1 tai nạn kinh hoàng...
Em đi nhanh sớm 20-30 giây thì nó đâm vào em.
Xe đi ngược chiều với em... không hiểu vì sao nó bay sang làn bên em, và rất may ko đâm vào bất cứ ai... Chỉ duy nhất lái xe phọt óc... Hình như nhà LX ngay gần đấy. Thấy vừa tai nạn hơn phút đã thấy AE, họ hàng ra rất đông... rùi.
LX bị kẹt cứng luôn..Cột điện bật gốc... hơn 10m.

hung303

Xe điện
chia buồn với nạn nhân và mừng phúc nhà bác lớn!
Bác lái này chắc đi rựou về và ko thắt dây an toàn, nếu thắt thì hậu quả có thể ko như này!

Mraaa

Xe tăng
Chắc lái xe không đeo sít beo rồi.

hilux14p

Xe buýt
may cho bác chủ quá

Hắc Ín

Xe tăng
Khiếp kinh quá, chắc xe bị mất lái do phóng nhanh rồi. Đâm bay cả cột điện lẫn bờ móng đá. Lái xe chắc không thắt dây an toàn nữa nên mới die.

Kiều Chiến

Xe tải
Đi kinh nhở. Mà sao lái xe lại bị kẹt nhỉ?

anchibui

Xe điện
Chắc lái xe không đeo sít beo rồi.
Hình như có thắt dây an toàn. Thấy túi khí nổ. Có ảnh cẩn cảnh... nhưng óc + máu + chất sệt sệt ở miệng... em ko thể Pos vì... khiếp lém.
Nguyên nhân "phọt óc"... Do cả cột điện đập tan kính, bẹp nóc, bẹp đầu lái xe.
Bác này chỉ đánh lái đi 1 chệch đi 1 tẹo là thoát chết... vì cột điện đập trúng đầu luôn.
-Nguyên ngân cột điện đập trúng đầu: Do Điện lực làm dây tốt quá + Các kết cấu bắt bắt vào cột cũng quá tốt... nên khi Xe đâm vào cột , cột điện ko đổ... mà chỉ bị gập do dây điện kéo lại...Cột điện thành hình chữ U luôn... do dây điện kéo lại quá mạnh (dây điện tốt) vì vậy cả cột điện đập 1 lực rất lớn vào kính, nóc xe.. gây tử vong lập tức cho lái xe.

Tiên sư bố bọn Điện lực... Cái dây điện lởm thì Lái xe đã thoát chết....

anhviet88

Xe tăng
Đi đứng kiểu giề mà phang đúng cột điện, nhìn ghê quá . Xin chia buồn với gia đình bác lái xe

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hình như có thắt dây an toàn. Thấy túi khí nổ. Có ảnh cẩn cảnh... nhưng óc + máu + chất sệt sệt ở miệng... em ko thể Pos vì... khiếp lém.
Nguyên nhân "phọt óc"... Do cả cột điện đập tan kính, bẹp nóc, bẹp đầu lái xe.
Bác này chỉ đánh lái đi 1 chệch đi 1 tẹo là thoát chết... vì cột điện đập trúng đầu luôn.
-Nguyên ngân cột điện đập trúng đầu: Do Điện lực làm dây tốt quá + Các kết cấu bắt bắt vào cột cũng quá tốt... nên khi Xe đâm vào cột , cột điện ko đổ... mà chỉ bị gập do dây điện kéo lại...Cột điện thành hình chữ U luôn... do dây điện kéo lại quá mạnh (dây điện tốt) vì vậy cả cột điện đập 1 lực rất lớn vào kính, nóc xe.. gây tử vong lập tức cho lái xe.

Tiên sư bố bọn Điện lực... Cái dây điện lởm thì Lái xe đã thoát chết....
Cụ chửi cái gì đấy? Thế lái xe ko chết nhưng rồi đâm chết ng đi đường thì sao???
Cụ có biết suy nghĩ ko vậy????

BonBonTT

Xe điện
Đúng là những tai nạn chỉ có ở VN. Mà có bác áo vàng cứ đứng sát vào chụp mà không sợ nhỉ

Website
www.facebook.com
Em đi Hòa Bình chơi...
Chiều nay về HN, đến Miếu Môn Hòa Bình... Thì gặp 1 tai nạn kinh hoàng...
Em đi nhanh sớm 20-30 giây thì nó đâm vào em.
Xe đi ngược chiều với em... không hiểu vì sao nó bay sang làn bên em, và rất may ko đâm vào bất cứ ai... Chỉ duy nhất lái xe phọt óc... Hình như nhà LX ngay gần đấy. Thấy vừa tai nạn hơn phút đã thấy AE, họ hàng ra rất đông... rùi.
LX bị kẹt cứng luôn..Cột điện bật gốc... hơn 10m.
Kụ thật là may mắn. Chúc mừng kụ.
Tuy nhiên cách nhau 20-30 giây, nghĩa là cũng cách đến cả nửa cây số rồi. Cũng chả sợ mấy, kụ nhỉ.

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chửi cái gì đấy? Thế lái xe ko chết nhưng rồi đâm chết ng đi đường thì sao???
Cụ có biết suy nghĩ ko vậy????
Bác ấy cảm thán tí thôi mà cụ, không phải chửi thật đâu.

anchibui

Xe điện
Bác ấy cảm thán tí thôi mà cụ, không phải chửi thật đâu.
Hì... Các bác nhìn ảnh... Cột điện bật gốc mà dây điện vưỡn dính trên cột... mặc dù bị táng 1 lực rất lớn... Nếu dây đứt hay tuột khỏi cột... thì bác LX sẽ ko bị cả cái cột điện vào đầu...
Sư bố bọn Điênlực... Làm dây tốt thế này .. chết oan con người ta

thule6

Xe điện
Chắc lại rịu lái roài! chia buồn cùng gia đình LX !!!

mouse&snake

Xe hơi
Thưa các bác theo e quan sát thì ko phải cột điện lực đâu, các bác đừng xxx các bác EVN. Cột đó chắc là cột Viễn thông, cáp treo trên cột đó là cáp đồng (có nhiều sợi nhỏ bện vào vs nhau) trên đó lại có thêm 1 sợi dây treo bằng thép, ô tô đâm ko đứt được là phải rồi. Xin chia buồn với gia đình nạn nhân!

tuyencntn

Xe đạp
Hì... Các bác nhìn ảnh... Cột điện bật gốc mà dây điện vưỡn dính trên cột... mặc dù bị táng 1 lực rất lớn... Nếu dây đứt hay tuột khỏi cột... thì bác LX sẽ ko bị cả cái cột điện vào đầu...
Sư bố bọn Điênlực... Làm dây tốt thế này .. chết oan con người ta
theo em ko phải của điện lực đâu cụ ạ.đây là đường dây điện thoại của VNPT mà cụ.chỗ em còn nhiều loại như thế này lắm.
mà loại dây này có 1 dây cáp nhỏ chịu lực bên cạnh dây tín hiệu.bền thôi rồi.nên ko đứt cũng phải thôi ạ.
xin chia buồn với gia đình người bị nạn và mong linh hồn người bị nạn sớm siêu thoát....amen!

Chỉnh sửa cuối:

X53.0si

Xe buýt
khiếp khiếp. bây h cháu mới biết là DÊ được trang bị hệ thống phanh = cột điện. 8-x

humxam75

Xe điện
Khiếp thật. Bác lái xe mà ngồi ngả người ra 1 tý nữa khéo thoát nạn