[Đã bán] Tai airpod pro- đồng hồ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
850,000 VNĐ

shiva9988

Xe tải
Airpod pro f1 bản chip louda có xuyên âm, chống ồn mọi thứ y như tai xịn kể cả pin lẫn chất âm, em được cho nghe mấy buổi r vứt lăn lóc.
Giá đã bay
Vì em có tai hịn nên có ngồi so và thấy chả khác gì.

Davosa ternos GMT batman phong cách rolex batman. Davosa là một hãng đồng hồ Thuỵ Sỹ gốc Đức được giới chơi đồng hồ tầm trung đánh giá là hàng đầu về độ thực dụng trong sản phẩm của mình. Điều này đồng nghĩa với việc p/p của Davosa là hàng đầu phân khúc hiện nay, hoàn thiện tinh xảo đi kèm chi phí ổn. Chiếc GMT batman này là chiếc cao cấp nhất và đắt nhất trong dòng Diver của Davosa và làm nên tên tuổi của hãng. Bản của em là bản có AR coast chống loá ra nắng ánh xanh rất đẹp, rất tiếc là trong các bản sau này từ 2020 đổ đi Davosa không làm AR Coast nữa. Riêng cái hộp của hãng cũng đã rất cao cấp hơn hẳn mấy ông tầm trung khác, hộp gỗ phủ sơn mài có lẫy, dưới đáy lót nhung chống trượt chuẩn luxury
Cấu hình:
- Size 42mm, càng gọn nhưng nói chung tay cũng nên to to tí đeo mới đẹp.
- Bezel insert ceramic khắc tinh xảo khỏi lo xước.
- Case full thép với chất thép của Davosa nổi tiếng là gốc Đức nên rất sáng, ánh bạc như phủ Rhodium.
- Máy ETA modified bởi Davosa.
- Full box giấy tờ.
- Kính shapphire phủ AR coast.
Tình trạng:
AR coast có 1 vết xước nhỏ góc 8h, kính không xước.
Case xước dăm nhưng còn rất mới.
Giá bán: 23 triệu tặng kèm 1 dây cao su omega đầu ôm (tất nhiên là phake) giá 450k. Giá mua mới là 1400$ chưa thuế phí, ship hoặc các cụ có đồng hồ nào hay hay giao lưu cũng đc ạ

Em ở mạn Đại Cồ Việt.

Chỉnh sửa cuối:

bo_thang_ty

Xe tăng
Airpod pro f1 bản chip louda có xuyên âm, chống ồn mọi thứ y như tai xịn kể cả pin lẫn chất âm, em được cho nghe mấy buổi r vứt lăn lóc.
Giá 850k full box.
Vì em có tai hịn nên có ngồi so và thấy chả khác gì.

Davosa ternos GMT batman phong cách rolex batman. Davosa là một hãng đồng hồ Thuỵ Sỹ gốc Đức được giới chơi đồng hồ tầm trung đánh giá là hàng đầu về độ thực dụng trong sản phẩm của mình. Điều này đồng nghĩa với việc p/p của Davosa là hàng đầu phân khúc hiện nay, hoàn thiện tinh xảo đi kèm chi phí ổn. Chiếc GMT batman này là chiếc cao cấp nhất và đắt nhất trong dòng Diver của Davosa và làm nên tên tuổi của hãng. Bản của em là bản có AR coast chống loá ra nắng ánh xanh rất đẹp, rất tiếc là trong các bản sau này từ 2020 đổ đi Davosa không làm AR Coast nữa. Riêng cái hộp của hãng cũng đã rất cao cấp hơn hẳn mấy ông tầm trung khác, hộp gỗ phủ sơn mài có lẫy, dưới đáy lót nhung chống trượt chuẩn luxury
Cấu hình:
- Size 42mm, càng gọn nhưng nói chung tay cũng nên to to tí đeo mới đẹp.
- Bezel insert ceramic khắc tinh xảo khỏi lo xước.
- Case full thép với chất thép của Davosa nổi tiếng là gốc Đức nên rất sáng, ánh bạc như phủ Rhodium.
- Máy ETA modified bởi Davosa.
- Full box giấy tờ.
- Kính shapphire phủ AR coast.
Tình trạng:
AR coast có 1 vết xước nhỏ góc 8h, kính không xước.
Case xước dăm nhưng còn rất mới.
Giá bán: 23 triệu tặng kèm 1 dây cao su omega đầu ôm (tất nhiên là phake) giá 450k. Giá mua mới là 1400$ chưa thuế phí, ship

Em ở mạn Đại Cồ Việt.
Ai vô duyên quá, có tai hịn rồi đi cho tai fake.
Em là em mắng luôn người cho.

Chỉnh sửa cuối:

Vn-Index

Xe tải
Thế này mà hôm trước có mấy cụ KDCN đồng hồ vào kêu vì 1 OF văn minh không được bán bất cứ đồ gì là fake, chả hiểu đồ các cụ ý là gì nữa
Ủn giúp cụ xin ly rượu đêm

JcM

Xe tải
Tai pro cũ repl em thả 4 lít nếu ok cụ bán em.
Hôm trước mua thử 1 bản rep 1:1 của cụ trên này có 360k nhưng chưa ưng lắm vì cảm tưởng âm hơi nhiều bass và kết nối thỉnh thoảng tự dưng mất rồi lại kết nối lại sau 1-2s như kiểu nghẽn.

Em mua trải nghiệm thử thôi chứ nhà dùng tai chụp bose QC II nó hơi lích kích.

thanhduy_msa

Xe buýt
Em băn khoăn là nếu tai fake nghe ko khác gì xịn, thì tại sao lại phải bán rẻ fake?
nếu ko khác gì, thì em cứ pha ke giữ lại, bán xin cho được giá

SPL

Xe container

shiva9988

Xe tải
Tai pro cũ repl em thả 4 lít nếu ok cụ bán em.
Hôm trước mua thử 1 bản rep 1:1 của cụ trên này có 360k nhưng chưa ưng lắm vì cảm tưởng âm hơi nhiều bass và kết nối thỉnh thoảng tự dưng mất rồi lại kết nối lại sau 1-2s như kiểu nghẽn.

Em mua trải nghiệm thử thôi chứ nhà dùng tai chụp bose QC II nó hơi lích kích.
tai này của em thì không bị thế, duy có 1 điều là cái nút tai hơi cứng 1 tí thôi. Nếu thay nút tai xịn vào hoặc ra hàng tai nghe mua nút tai bọt biển thì ổn hết.

beesvuvu

Xe tải
Website
www.agritrade.com.vn
em đang dùng em 1:1 để đợi đủ tiền mua Senheiser. Loại em mua của gian hàng khá uy tín trên shopee. Sau 1 tuần sử dụng em cảm nhận là nếu nghe trong phòng thì chất âm đạt 85-90% bản Aut, nhưng chức năng chống ồn thì dở tệ, đi đường nghe gió thổi còn rõ hơn không đeo tai nghe, tắt chế độ chống ồn thì đỡ ù. Pin thì hơi đuối và dung lượng của các hộp cũng hơi ít. Ngoài ra, thỉnh thoảng còn bị tình trạng kích hoạt siri, chắc có thể do nút bấm bị kẹt. Và thêm nữa, nút bấm cứng, độ nảy không nhạy và cảm giác ko xịn. Tiền nào của đó thôi ạ, không được thần thánh như quảng cáo.

tienaka

Xe điện
Thế này mà hôm trước có mấy cụ KDCN đồng hồ vào kêu vì 1 OF văn minh không được bán bất cứ đồ gì là fake, chả hiểu đồ các cụ ý là gì nữa
Ủn giúp cụ xin ly rượu đêm
quy định thế thôi cụ, chứ ai cũng biết mà :D nhưng f1 thì cứ f1 cho rõ

meoung

Xe tải

nobitavip

Xe buýt

trinhpcl

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chúc các em sớm tìm được chủ mới ạ

buihai

Xe buýt
Em thấy ai bán tai fake/rep cũng đều 1:1 cả ... đầy đủ tính năng v..v

Nhưng đều bán cả ... không thấy ai dùng :)

Điển hình như cụ chủ, nếu ngon thế thì cụ giữ dùng bán béng con xịn đi, lãi ngay 2 củ. Nếu là em em bán ngay con xịn 3 củ.... vừa nhanh vừa đỡ mất công quảng cáo hehe

Nếu cụ chủ đổi ý bán con xịn thì em đặt gạch 3 củ nhé.

JcM

Xe tải
Em thấy ai bán tai fake/rep cũng đều 1:1 cả ... đầy đủ tính năng v..v

Nhưng đều bán cả ... không thấy ai dùng :)

Điển hình như cụ chủ, nếu ngon thế thì cụ giữ dùng bán béng con xịn đi, lãi ngay 2 củ. Nếu là em em bán ngay con xịn 3 củ.... vừa nhanh vừa đỡ mất công quảng cáo hehe

Nếu cụ chủ đổi ý bán con xịn thì em đặt gạch 3 củ nhé.
Cụ cứ hỏi khó, nó mà 1:1 thì có dư tiền mới mua đồ pha ke thôi cụ. Em nghĩ đạt tầm 8/10 thì cũng đáng rồi trừ các cụ rất kỹ tính khi đó sẽ mua xịn :v
Còn trước giờ em thấy cứ bảo nhà giầu ngu nhưng em nghèo mà thử ngu vài lần thấy chính ra họ lại quá khôn luôn. Hàng xịn thì lại rất lành mà bền dùng khi nào là khi đó nó mang cái cảm giác hài lòng khi đó.

Vn-Index

Xe tải
Đúng rồi nhiều cụ cứ vặn làm khó cụ chủ, hàng rep thì nhìn giá ai cũng thấy, thực chất rep loại tốt dùng tạm vẫn ổn còn người bán nói hay chút thì thông cảm thôi. Hàng chính hãng nhiều loại rẻ tiền dùng chắc gì đã hơn rep loại nổi tiếng.

Trạng thái
Thớt đang đóng