Sửa chữa ôtô số AT­

SpecialOne

Xe tải
Các bác cho em hỏi tí, em mới cưới em KiaMo số AT
Em thấy xe máy có các nơi chuyên sửa xe máy ga, vậy ôtô ga (số AT) thì có các gara chuyên sửa số tự động nói chung và em KiaMo nhà em nói riêng không ạ

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Các bác cho em hỏi tí, em mới cưới em KiaMo số AT
Em thấy xe máy có các nơi chuyên sửa xe máy ga, vậy ôtô ga (số AT) thì có các gara chuyên sửa số tự động nói chung và em KiaMo nhà em nói riêng không ạ
1. Chúc mừng bác đã có vợ
2. Em chuyên sửa ô tô ga, ô tô điện và cả ô tô 2 bánh luôn, cả cái giống ở avatar luôn ạ .... :)) :)) :)). Bác cứ vào đây, em bổ máy, bổ hộp số " ga " của bác ra kiểm tra miễn phí giúp bác luôn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

SpecialOne

Xe tải
1. Chúc mừng bác đã có vợ
2. Em chuyên sửa ô tô ga, ô tô điện và cả ô tô 2 bánh luôn.... :)) :)) :))
Bác hùngisu này em nghe trên OF cũng tiếng tăm lắm cơ mà sao chào hàng cộc thế bác, địa chỉ của bác ở đâu để em qua thật đấy, vì con KiaMo của em là vợ của 1 hay??? thằng Hàn xẻng (xe cũ nhập chạy 5000km) nên cũng đang lo lắng tìm nơi khám cho em nó có bị bệnh lây truyền j không để em còn yên tâm
Bác nhắn lại e nhé

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Bọn sửa xe máy nó trưng biển chuyên xe ga là làm hàng thôi ạ, xe ga sửa còn dễ hơn xe số nhiều, bác đừng cả tin

ChiePCW

Xe tăng
Nhưng số tự động thì chưa chắc đã dễ hơn số tay đâu bác nhé, tháo ra nhìn đường dầu của nó cũng chóng mặt phết đấy . Xe du lịch thì em nghe giang hồ đồn đại là cũng ít nơi làm được bệnh vặt và còn tuỳ xem hộp số của hãng nào mới làm được nghe bác .

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
HUHU em vừa đánh bao nhiêu là chữ, cuối cùng mạng down, mất sạch.
Sorry bác nhá, em tưởng bác cưới vợ mới mà đã lo về chuyện hộp số rồi nên trêu bác 1 tý cho đỡ tẻ ( sao hôm nay OF lặng lẽ quá bác nhỉ )
Để yên tâm rằng cưới 1 người "vợ " sạch sẽ, trong trắng ( mặc dù đã từng là ex-wife của ai đó ) em xin mời bác đến chỗ em để em kiểm tra xe cho bác theo đúng qui trình bên em kiểm tra mới, xe trước khi giao ( PDI ). Sau khi ktra xong bác sẽ yên tâm về vợ mình ngay thôi mà.
Còn chuyện sửa xe AT hay MT thì tất cả các hãng, các gara không đâu phân biệt vấn đề này đâu ạ ( có lẽ bởi vì cũng...dễ như nhau thôi ). Sửa xe máy cũng thế thôi, chẳng qua là xe ga đang thịnh hành nên để hút khách người ta hay để biển ' chuyển sửa xe tay ga đời mới ", chứ bác thử đem Wave tầu vào xem nào, chả " vồ " lấy í chứ.
Em Hưng, công ty Isuzu Việt Hải, km 10 Nguyễn Trãi - TX - HN, mời bác qua chỗ em chơi nhé.
wellcome bác :)