So sánh VIOS và HYUNDAI ACCENT

lapin

Xe container
Bác ấy mất khả năng nhận thức lâu rồi, mọi người ở đây thương bác ấy nhiều hơn giận. Chủ yếu ra vào còm là để túm lại không nhỡ ra bác ấy lẩn thẩn mà té xuống giếng hay «ăn nhầm» vào cái gì thì khổ cả nhà :P
Trg phim em thấy thường dùng thắt lưng:21:

RAVA

Xe ba gác
Em cũng vừa xem mấy thớt về đề tài này, công nhận Cụ nói đúng... Có quá nhiều sự đả kích, khích bác và trêu trọc.
Nhưng cũng phải nói, cụ Dynamad "khai trương" thớt nào cũng hot thật.
-Nó hót ko phải vì những thông tin mà người ta học hỏi được mà nó hót bởi vì những thứ ngờ...u ngốc đến hài hước có trong đó, đồng thời bản thân cái tên nick có truyền thống làm người khác tò mò xem hôm nay cu cậu diễn trò gì? Bác cứ yên tâm đi, muốn có nhưng thông tin hữu ích thì sang thớt khác, còn vào những thớt kiểu ntn thì chả việc gì phải tốn chất xám cả, coi như xả xì troét ý mà!:))

cucku

Xe hơi
Có khi nào cụ Dynamat này là thành viên BĐH không các cụ?

Để ý thấy cụ í vào chỉ chuyên tạo các topic để mọi người cãi nhau cho xôm, truy cập cho nhiều :P Đặc biệt là các topic "nhạy cảm và dễ gây tranh luận" như xe Hàn - Nhật :|

(Xin lỗi các min mod)

Luu Lehong

Xe container
Vâng, e có mua đâu cụ. Accent e cũng ko mua, 2 xe bé quá. Nhưng mà Vios lại còn xấu nữa. Vùa lùn vừa lé. :D
Vios chạy bền thật mà dáng cũng con nhà lành. Nói chung, nó là cái xe hiệu quả nhất trong phân khúc nhỏ ở VN tại thời điểm này. Xe thiết bị an toàn, nghe nhìn cơ bản đủ dùng, mua về chỉ có đổ xăng, bảo dưỡng. Khi nâng cấp chỉ cần đăng tin 5' sau đã có người đến rước \:D/. Các ưu điểm này thì không ai chối cãi được. Khi xông xênh hơn chút thì người ta có thể chọn phân khúc cao hơn như Altis hoặc camry cho rộng!

Cũng tầm giá tiền ấy thì mua Foter còn tạm chấp nhận, chứ mua Accent hay Laceti, cruze đúng là phí tiền :D. Khổ nhất là khi muốn nâng cấp xe, rao đi rao lại cả tháng chả mấy ngươì hỏi :-??

Nhôm nhựa

Xe điện
Vâng, e có mua đâu cụ. Accent e cũng ko mua, 2 xe bé quá. Nhưng mà Vios lại còn xấu nữa. Vùa lùn vừa lé. :D
Ừ cụ không mua thì bao người khác vẫn mua vì cái xe vios này đúng thật bé, thấp hơn xe cao to nhưng mà nó thoáng, dễ nhìn trong cái tầm xe nhỏ nhỏ như nó thì đúng là chả có xe nào lại đc với nó thật. Nội thất đúng nghĩa cho xe có không gian nhỏ cần đơn giản không rườm rà bí bách như con a xen.
Túm lại kiểu gì vios vẫn ngon hơn a xen :D

Chỉnh sửa cuối:

Nhôm nhựa

Xe điện
Cái đó thì quá rõ! Có mấy ai cãi với bác rằng là Accent ngon được bằng Vios đâu :))
Nhìn lại mới thấy các từ để chê vios ít hơn các từ khen nó chứng tỏ ưu điểm nó nhiều hơn nhược. Cụ Dê chê nó nhưng có vẻ hết từ rồi, loanh quanh lặp đi lặp lại thôi, còn các từ để ke về ưu của vios thì vẫn chưa hết, còn nhiều lắm :D

Mới tạm thế đã mà đã thấy vios hơn đứt a xen :D

minh0075

Xe điện
Những cái xe lắp ráp ở VN đi xa thương say, mệt mỏi, đau người hơn xe nhập khẩu. Cái Vios này đi tầm 200km thì nhão người.
E cũng thích xe Toyota, nhưng ko thích xe lắp ráp vios hay altis. E lái thử Camry thì ổn ke...ke...
Vios chạy bền thật mà dáng cũng con nhà lành. Nói chung, nó là cái xe hiệu quả nhất trong phân khúc nhỏ ở VN tại thời điểm này. Xe thiết bị an toàn, nghe nhìn cơ bản đủ dùng, mua về chỉ có đổ xăng, bảo dưỡng. Khi nâng cấp chỉ cần đăng tin 5' sau đã có người đến rước \:D/. Các ưu điểm này thì không ai chối cãi được. Khi xông xênh hơn chút thì người ta có thể chọn phân khúc cao hơn như Altis hoặc camry cho rộng!

Cũng tầm giá tiền ấy thì mua Foter còn tạm chấp nhận, chứ mua Accent hay Laceti, cruze đúng là phí tiền :D. Khổ nhất là khi muốn nâng cấp xe, rao đi rao lại cả tháng chả mấy ngươì hỏi :-??

nongdanbank

Xe tải
người hàn quốc đang chuộng xe nhập kìa cụ

Nhôm nhựa

Xe điện
nhìn video này thì đúng là Vios hơn hẳn Ác xen :D

[video=youtube;3QFMawXyvxU]http://www.youtube.com/watch?v=3QFMawXyvxU&NR=1&feature=fvwp[/video]

Hằng Lê

Xe tăng
nhìn con ác xen thế này cơ mà :D

coolpix8700

Xe ngựa
Không để tay ra ngoài cửa sổ thì chẳng ai biết mình lái xe được bằng một tay;
Nhưng nếu có lái bằng một tay em lại lái bằng tay trái (dù em chẳng phải tay chiêu), không thể để lên cứa sổ được!

DangHoangDe

Xe điện
Nhìn lại mới thấy các từ để chê vios ít hơn các từ khen nó chứng tỏ ưu điểm nó nhiều hơn nhược. Cụ Dê chê nó nhưng có vẻ hết từ rồi, loanh quanh lặp đi lặp lại thôi, còn các từ để ke về ưu của vios thì vẫn chưa hết, còn nhiều lắm :D

Mới tạm thế đã mà đã thấy vios hơn đứt a xen :D
Vâng. E chỉ chê xấu quá ko mê được thôi ạ.
E altis nhà e mới được bảo hành cái sóc trước bên phụ ạ. :D Mất toi 2 cái nửa ngày. Mà sao bảo hành mà trong phiếu vẫn ghi hơn 2 triệu nhỉ?