[Funland] Sgdd là gì vậy các cụ?

bodimasong

Xe hơi
Sau giờ làm em thỉnh thoảng chat với các cháu các em nhỏ hơn mình cả 1-2 giáp thấy tâm sự bảo em-cháu đang tìm sgdd, anh-chú có muốn làm không. Em thắc mắc không biết là gì hỏi lại thì các em-cháu đó chỉ thả mấy hình động cười lăn lộn rồi lảng sang chuyện khác. Các cụ biết ý các em-cháu đó là gì ko ạ?

ngocquybk

Xe điện
Em đi ăn cắp về hầu cụ, SGDD gọi là nuôi để thịt =))
SGBB là viết tắt của Sugar Baby, SGDD là viết tắt của Sugar Daddy

Sugar Daddy – Sugar Baby là hai cụm từ quen thuộc dùng để chỉ những mối quan hệ mà chúng ta vẫn nôm na gọi là đại gia – chân dài.

Sugar daddy, tất nhiên là những người đàn ông lớn tuổi, có sự nghiệp, kinh tế ổn định, vững chắc. Còn các Sugar baby thì không nhất thiết phải là hot girl, siêu mẫu chân dài. Họ hoàn toàn có thể là những cô gái rất bình thường, nhưng thay vì chọn yêu một anh chàng bằng hay kém tuổi, họ lại có sở thích và đam mê với những anh chàng hơn mình (rất) nhiều tuổi.

Sugar daddy là những người đàn ông có cách biệt tuổi tác lớn, vững vàng về mặt tài chính, có điều kiện chu cấp tiền bạc cho con gái nuôi để đổi lấy mối quan hệ gần gũi (mà đa số ngầm hiểu là mối quan hệ tình dục). Tương tự như vậy, “sugar mommy” là những người phụ nữ khá giả, và họ cũng chu cấp vật chất cho “con trai nuôi” để đổi lấy sự thân mật. Cùng với sự phát triển của công nghệ thông tin, các sugar mommy và daddy chỉ cần vào các trang web có sẵn hình đăng tải của các cô gái, chàng trai, chọn và trả số tiền ứng với đối tượng đó.

Trào lưu này được cho là bắt nguồn từ Mỹ, và đã lan dần sang các nước châu Âu, châu Á. Các cô gái hay các chàng trai thường quyết định trở thành “sugar baby” với lý do chủ yếu là cần chu cấp. Đa số gặp nhiều vấn đề trong tài chính cũng như cuộc sống, và vì vậy, họ kiếm tìm các cha nuôi, mẹ nuôi có thể chu cấp cho họ từ những khoản chi tiêu nhỏ lẻ đến hàng chục ngàn USD. Một số cho biết đây chỉ là công việc tạm thời và họ sẵn sàng từ bỏ nếu có cơ hội tốt hơn mở ra cho họ. Tuy nhiên, cũng có một số cô gái chọn tìm đến “cha nuôi” mình vì họ thích những người đàn ông lớn tuổi.

Chỉnh sửa cuối:

Dark

Xe buýt
Sugar daddy =)) bố đường
Tức là cụ chu cấp cho các e ý tiền bạc, đổi lại là sex, kiểu bồ nhí

barca6996

Xe container
Sau giờ làm em thỉnh thoảng chat với các cháu các em nhỏ hơn mình cả 1-2 giáp thấy tâm sự bảo em-cháu đang tìm sgdd, anh-chú có muốn làm không. Em thắc mắc không biết là gì hỏi lại thì các em-cháu đó chỉ thả mấy hình động cười lăn lộn rồi lảng sang chuyện khác. Các cụ biết ý các em-cháu đó là gì ko ạ?
Là sugar daddy, bố nuôi con rồi bố chén con

Thanhtranbk

Xe buýt
Cụ U bao nhiêu rồi ợ, tk ngân hàng dãy bao nhiêu số 0 mà đc mời chào thế ợ :v

xichlo3banh

Xe tăng
ở đâu có mấy cháu vâyn cụ. inbox thầm kín nha. keke

MINHKD

Xe điện
Trang chat nào hay thế nhỉ?

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mò đc ổ chỗ nào đới để anh em còn mò. Nick cụ ntn để em còn trên dứoi trái phải tín dụng cụ hề. Hahaha

Deep Throat

Xe máy
Bố nuôi, con nuôi, nuôi làm gì tự hiểu :D

dexom

Xe Cứu Trợ
Thiệc nà bại hoại
Thôi em đi da

thaibom

Xe buýt
Ten code khó hiểu vãi

HungNexus

Xe tăng
các cụ cẩn thận các bé đường giờ biến chất sẵn sàng lùng info các cụ
moi đc info vợ các cụ sau đấy tống tiền các cụ
chúc các cụ nuôi đc bé ngoan, ngon, ngu

30xx1631

Xe điện
shd= Bố đường tức là các ông già rồi, chuyển hóa kém nên bị tiểu đường. Ngoài ra còn có cả mẹ đường nữa

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com