Sau khi đi Hạ long, hỏi về độ xe!!

Cai banh xe

Xe buýt
Em cũng đú đi theo các bác, các cụ đến Tuần châu. Có nhiều điều muốn học hỏi các cụ, các bác. Mong các cụ, các bác chỉ giáo. Quan sát em thấy một hiện tượng là các xe giãy duạ nhiều, chắc chắn là vê côn rồi, nhưng ít thấy mùi côn cháy. Cho em hỏi, các xe có độ côn không, dùng loại gì ạ. Thấy có cụ dán decal của centerforce, em đoán là độ loại này. Em định hỏi cho Pajero 3.5 và Land 4.5

YZ125

Xe tải
Cụ hỏi cụ này nhé: Hùng Offroad - Hùng Chủ Tịch - Hùng Xồm (cụ thích tên nào cũng được...:)):)):)):)):)):)):))) Mobi: 0912886869
Nhớ cho em mấy chai rượu nhé.

Cai banh xe

Xe buýt
Cụ hỏi cụ này nhé: Hùng Offroad - Hùng Chủ Tịch - Hùng Xồm (cụ thích tên nào cũng được...:)):)):)):)):)):)):))) Mobi: 0912886869
Dạ xin đa tạ.! Em xin phép được học trước khi làm cụ ạ. Tính em nó vốn cẩn thận mà.

vitomsau

Xe tải
Có gì đâu, các cụ ý chỉ dùng chân côn để ra vào số thôi cụ ạ

Nikita

Xe tải
Sai hết, chủ tịch bây giờ là Hùng "hình" vì lên hình nhiều nhất CLB, ra đường đánh giầy nó cũng biết là chủ tịch CLB Não :))

Evolution

Xe điện
Cơ quan em còn có người nhận ra ông này trước làm Siemens, nổi tiếng ghê

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Em cũng đú đi theo các bác, các cụ đến Tuần châu. Có nhiều điều muốn học hỏi các cụ, các bác. Mong các cụ, các bác chỉ giáo. Quan sát em thấy một hiện tượng là các xe giãy duạ nhiều, chắc chắn là vê côn rồi, nhưng ít thấy mùi côn cháy. Cho em hỏi, các xe có độ côn không, dùng loại gì ạ. Thấy có cụ dán decal của centerforce, em đoán là độ loại này. Em định hỏi cho Pajero 3.5 và Land 4.5
Trong offroad tối kỵ là vê côn cụ ạ, cụ xem thấy dãy dụa như thế nhưng chắc chắn là ko có cụ nào vê đâu chỉ dùng côn khi sang số và sau đó là bung luôn
Cả 2 cái xe mà cụ hỏi CenterForce đều không sản xuất cụ muốn độ côn thì phải tìm hãng khác thôi

Cai banh xe

Xe buýt
Trong offroad tối kỵ là vê côn cụ ạ, cụ xem thấy dãy dụa như thế nhưng chắc chắn là ko có cụ nào vê đâu chỉ dùng côn khi sang số và sau đó là bung luôn
Cả 2 cái xe mà cụ hỏi CenterForce đều không sản xuất cụ muốn độ côn thì phải tìm hãng khác thôi
Cảm ơn cụ, em học thêm được 1 bài mới rồi! Nhưng hôm đó vẫn ngửi thấy ở 1 số xe. Thực ra là em cũng đi xăm soi để tự rút ra bài học thôi. Có cụ khét, có cụ không ạ
Bác tư vấn em xem còn hãng nào kiểu như Centerforce không? Em kết cái nguyên lý tăng lực ép bằng ly tâm của nó quá

saigonvw

Xe tăng
Cụ ngửi thấy mùi thì đó không phải centerForce rồi

V.T.A

Xe điện
Cơ quan em còn có người nhận ra ông này trước làm Siemens, nổi tiếng ghê
Lên hình nhiều như ngày hôm nay Ông lớn này cũng phải đánh đổi kha khá sự nghiệp , công danh & cả sổ đỏ nữa ah .Nổi tiếng quá cũng khổ, chẳng hạn đi đường đêm hôm cơ nhỡ có ghé thăm cái nhà nghỉ nào ghé lưng tý phải bịt mặt cẩn thận kẻo sáng hôm sau vài tít báo chạy trên trang nhất "phỏng vấn anh tại Sắc Màu " "CT khai trương văn phòng Chiều Tím cơ sở II"...;))

onroad

Xe tăng
Cụ cứ chơi đi thôi.
Chứ khi cụ học hỏi song thì lại chạ dám chơi nữa đâu.
Nhìn mình rõ thông minh thế này mà bị gọi là "...dở hơi, dở hám, điên, thần kinh..." =))

Cai banh xe

Xe buýt
Cụ cứ chơi đi thôi.
Chứ khi cụ học hỏi song thì lại chạ dám chơi nữa đâu.
Nhìn mình rõ thông minh thế này mà bị gọi là "...dở hơi, dở hám, điên, thần kinh..." =))
Em ước được dở hơi thế đấy cụ ạ! Thế mới phiêu

Evolution

Xe điện
Sau này nếu có tiền kiểu gì em cũng làm em võ sĩ đạo cho nó máu :D

Móp

Xe tăng
"vê côn" làm em nhớ lại hồi trước đi chiếc SU SPORT, em cũng hay "vê côn" lắm:))

Cảm ơn cụ, em học thêm được 1 bài mới rồi! Nhưng hôm đó vẫn ngửi thấy ở 1 số xe. Thực ra là em cũng đi xăm soi để tự rút ra bài học thôi. Có cụ khét, có cụ không ạ
Bác tư vấn em xem còn hãng nào kiểu như Centerforce không? Em kết cái nguyên lý tăng lực ép bằng ly tâm của nó quá
Ga côn số hợp lý thì khỏi cần thay côn độ ... em thì thấy Centerforce rất nặng, em nghĩ độ xong thì phải tập chân cho nó to ra thì mới đạp được

Cai banh xe

Xe buýt
Ga côn số hợp lý thì khỏi cần thay côn độ ... em thì thấy Centerforce rất nặng, em nghĩ độ xong thì phải tập chân cho nó to ra thì mới đạp được
Bác ạ, em hỏi thế vì có lần bác 5 vú kể khi độ con vitara. Nghe xong em mê lắm, còn phần nặng cũng không ngại lắm, có thể lắp trợ lực chân côn như của Patrol máy dầu ạ. Em nghĩ vậy!

saigonvw

Xe tăng
He he - A lại thấy nó nhẹ hơn côn thường đấy chứ ! Không cần tập chân đâu

saigonvw nói:
He he - A lại thấy nó nhẹ hơn côn thường đấy chứ ! Không cần tập chân đâu
Xe BlackLac nặng kinh người anh ạ, nhẹ cân kiểu Hiền Ty đứng lên chân côn chắc nó ko xuống he he