[Funland] Sale bất động sản

Ngọc Tâm Như

Xe đạp
Góc xin kinh nghiệm :
Ở đây có tiền bối nào đã, đang làm sale bên ngành BĐS cho cháu hỏi xíu với ạ.
Cháu sinh năm 1998, mới ra trường và giờ đang định bắt đầu thử sức với công việc làm sale vì cháu rất thích. Cháu thích nhiều tiền và chỉ có công việc này mới có khả năng tạo ra doanh thu lớn thôi. Cháu tốt nghiệp Báo Chí nên nếu làm đúng ngành lương bập bõm lắm.
Nhưng hiện tại cháu vẫn còn mơ hồ về ngành lắm. Cháu đang không biết vào sàn nào vì hiện có rất nhiều sàn với nhiều chế độ khác nhau.
Cháu quan trọng cách quản lý nhân viên, chỉ dạy vì cháu chưa có kinh nghiệm. Bên cạnh đó còn có chế độ đãi ngộ tốt ạ.
Cháu phân vân giữa các sàn như ĐẤT XANH, HẢI PHÁT. Cháu thấy 2 sàn này không biết có gì khác nhau không mà 1 bên thử việc 4 tháng với lương 2,5tr, làm tốt mới cho lên chính thức. Bên kia 2 tháng 4,5tr, sau cho lên chính thức.
Cháu mơ màng quá.
Kính mong các cụ có kinh nghiệm tư vấn nghiêm túc giúp em nha :x:x:x

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Bạn em trước làm sale cho Đất Xanh, sau nó tách ra làm riêng. Cũng ngon lắm.
Nhưng vì sao nó thành công thì em chịu.
Nghề này có vẻ may hơn khôn.

scorp8x

Xe container
các cụ trên này phải có hình mới 4 vấn đc :)

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
Có Cụ nào ở BN tuyển quân k ạ?

toichothue

Xe tải
Nếu muốn làm chung cư thì làm đất xanh, muốn làm đất nền thì về tuan123 em ah.
Ko quan trọng em học ngành gì, anh thấy có duyên kinh doanh và máu kinh doanh thì nên theo KD. Nhiều người họ làm nhà nước nhưng thích KD và làm tay trái KD và họ vẫn thành công - tạo thu nhập lớn rất nhiều.
Thời buổi này, hãy làm theo việc mình thích, chỉ khi làm việc mình thích thì mình có động lực và có hứng thú để làm + toàn tâm toàn ý sống chết với nó.
Còn đi làm ngành mà mình ko thích vs ko đam mê thì đi làm chỉ cho có, ko có động lực, làm cho hết tgian đi về nhà. Như thế rất lãng phí và oải, bước tiến ko xa.
Chúc em thành công với lĩnh vực em thích. BĐS thì đất xanh + tuan123 + hải phát là ok đó em. Vào đó chắc chắn em sẽ học dc nhiều !

levietdzung13

Xe tải
Làm Bái chí nghiêm túc đi. 10 năm sau khi thành danh thì tiền sẽ nhiều. Còn làm sale BĐS thì tỉ lệ nhiều tiền là 1/10000. Cháu thấy sao??

quy la tien

Xe điện
Muộn quá,chứ sớm thì theo Anh Luyện,nhanh giầu lắm, giờ ảnh sang Ý rồi thì phải.

iTrust.2

Xe tải
Muốn làm sale tốt thì đầu tiên phải là seeder giỏi, lương khoảng 3 củ/tháng chưa tính phụ cấp nước bọt, phụ cấp mòn tay gõ phím... những người mới ra trường chưa có kinh nghiệm, hiểu biết chưa sâu rộng như cháu rất phù hợp để làm seeder... cháu thử sức xem sao ;))

Ngọc Tâm Như

Xe đạp
Bạn em trước làm sale cho Đất Xanh, sau nó tách ra làm riêng. Cũng ngon lắm.
Nhưng vì sao nó thành công thì em chịu.
Nghề này có vẻ may hơn khôn.
Nghề này may mắn là chính ạ, thế cho nên cháu đã ăn chay 4 năm nay rồi để tích cái may cho sự nghiệp sắp tới rùi nè.

Ngọc Tâm Như

Xe đạp
Muốn làm sale tốt thì đầu tiên phải là seeder giỏi, lương khoảng 3 củ/tháng chưa tính phụ cấp nước bọt, phụ cấp mòn tay gõ phím... những người mới ra trường chưa có kinh nghiệm, hiểu biết chưa sâu rộng như cháu rất phù hợp để làm seeder... cháu thử sức xem sao ;))
Cháu chẳng hiểu chú đang nói gì luôn :-s

Ba chục

Xe hơi
Bên mình tuyển sale bds phân khúc chung cư trung bình khá 1.4-2 tỷ tại HN. Vp ở Trung Văn.

vnhn

Xe tăng
Góc xin kinh nghiệm :
Ở đây có tiền bối nào đã, đang làm sale bên ngành BĐS cho cháu hỏi xíu với ạ.
Cháu sinh năm 1998, mới ra trường và giờ đang định bắt đầu thử sức với công việc làm sale vì cháu rất thích. Cháu thích nhiều tiền và chỉ có công việc này mới có khả năng tạo ra doanh thu lớn thôi. Cháu tốt nghiệp Báo Chí nên nếu làm đúng ngành lương bập bõm lắm.
Nhưng hiện tại cháu vẫn còn mơ hồ về ngành lắm. Cháu đang không biết vào sàn nào vì hiện có rất nhiều sàn với nhiều chế độ khác nhau.
Cháu quan trọng cách quản lý nhân viên, chỉ dạy vì cháu chưa có kinh nghiệm. Bên cạnh đó còn có chế độ đãi ngộ tốt ạ.
Cháu phân vân giữa các sàn như ĐẤT XANH, HẢI PHÁT. Cháu thấy 2 sàn này không biết có gì khác nhau không mà 1 bên thử việc 4 tháng với lương 2,5tr, làm tốt mới cho lên chính thức. Bên kia 2 tháng 4,5tr, sau cho lên chính thức.
Cháu mơ màng quá.
Kính mong các cụ có kinh nghiệm tư vấn nghiêm túc giúp em nha :x:x:x
Thằng nào chả thích nhiều tiền nhưng nếu thằng nào cũng học xong rồi bỏ đấy đi bán nhà thì học làm gì cho phí tiền cha mẹ lại gây tốn kém xã hội. Biết sớm thì bỏ học từ sớm luôn đi. Xin lỗi chứ Em là em ghét cái kiểu đấy.
Còn muốn bán nhà đất thổ cư thì sang tuan123, không có lương nhưng % cao, có nhiều cách để được hưởng hoa hồng, kho hàng nhiều, mỗi cái văn hóa cty cảm giác cứ như thằng đa cấp. Còn nữa có Thiên Khôi. Chung cư thì Đất Xanh.