[Đã bán] Rolex Air-King 𝟏𝟐𝟔𝟗𝟎𝟎

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
199,000,000 VNĐ
Cái này em không rõ. Em chưa mặc cả bao giờ. Có hàng, đến lượt, họ gọi ra lấy
Cụ thử gọi họ mặc cả xem sao. Em nghĩ có khi được
Sorry cụ, em lại không có nhu cầu mặc cả với hãng này :D :D :D
bình thường cứ đặt, có hàng là gọi cụ nhỉ, em cũng mới đặt, sale báo em là bản đó khó về, do là bản thấp và rẻ nhất phải hơn 1 năm mới có, nhưng em lại thấy thích nhất và cũng phù hợp với túi tiền nhất, cũng có cái có luôn nhưng size 36 lại hơi nhỏ, mà đeo đồng hồ nhỏ trông cứ yếu yếu nên em không lấy luôn mà cứ chờ. Giá thì so với giá thị trường qua dêc chịu rồi, mà em thấy cũng chả ai mặc cả với hãng bao giờ nên chắc khó.

Em hỏi thêm là cụ nhiều ĐH thế mà không cho vào hộp xoay lại cho vào hộp bảo quản thì nó chạy thế nào ạ? em chưa có nhiều đh 1 lúc như thế nên thắc mắc.

CSLT30P

Xe buýt
Một trong những cách có thể biết là Cụ tự mua chính hãng (sau khi đặt hàng, chờ và đc gọi đến mua) là Hoá đơn với tên tt trùng với người mua, là cụ, và Thẻ BH ghi date trùng hoặc sau --> trước 1 ngày so với hoá đơn)

kinh nghiệm từ chính em suy ra.

mua mới bên ngoài thì sẽ bị trôi date bảo hành, vì ngay khi lấy, cửa hàng của hãng (Vn là ở TTP, Rex) sẽ ghi date sau thẻ

Chỉnh sửa cuối:

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
bình thường cứ đặt, có hàng là gọi cụ nhỉ, em cũng mới đặt, sale báo em là bản đó khó về, do là bản thấp và rẻ nhất phải hơn 1 năm mới có, nhưng em lại thấy thích nhất và cũng phù hợp với túi tiền nhất, cũng có cái có luôn nhưng size 36 lại hơi nhỏ, mà đeo đồng hồ nhỏ trông cứ yếu yếu nên em không lấy luôn mà cứ chờ. Giá thì so với giá thị trường qua dêc chịu rồi, mà em thấy cũng chả ai mặc cả với hãng bao giờ nên chắc khó.

Em hỏi thêm là cụ nhiều ĐH thế mà không cho vào hộp xoay lại cho vào hộp bảo quản thì nó chạy thế nào ạ? em chưa có nhiều đh 1 lúc như thế nên thắc mắc.
Thỉnh thoảng em cũng cho ra hộp xoay cụ ạ. Với rolex cụ để nhiều năm không chạy cũng không có vấn đề gì đâu! Tuy nhiên thỉnh thoảng không đeo thì em cho nó ra hộp xoay chạy vài buổi.
Em có mấy cái hộp xoay loại nhiều ngăn!
Về việc mặc cả với hãng thỉnh thoảng có khách. Nhưng em nhớ không nhầm thì chưa bao giờ hãng bán giá dưới giá niêm yết!

Thỉnh thoảng em cũng cho ra hộp xoay cụ ạ. Với rolex cụ để nhiều năm không chạy cũng không có vấn đề gì đâu! Tuy nhiên thỉnh thoảng không đeo thì em cho nó ra hộp xoay chạy vài buổi.
Em có mấy cái hộp xoay loại nhiều ngăn!
Về việc mặc cả với hãng thỉnh thoảng có khách. Nhưng em nhớ không nhầm thì chưa bao giờ hãng bán giá dưới giá niêm yết!
Nếu mặc cả dc nó lại mất chất của Rolex cụ nhỉ, trước giòe em thấy thợ đồng hồ bảo phải giữ cho nó luôn chạy, nên cũng phải đổi thường xuyên chứ k giám để nó chết hẳn.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Nếu mặc cả dc nó lại mất chất của Rolex cụ nhỉ, trước giòe em thấy thợ đồng hồ bảo phải giữ cho nó luôn chạy, nên cũng phải đổi thường xuyên chứ k giám để nó chết hẳn.
Em cũng không để ý đâu.
Em coi cái đồng hồ em đeo là do sở thích thôi, với những người như em thì không có nhu cầu đeo để khoe gì nữa, đeo để xem giờ và coi đó là món phụ kiện mình sử dụng như ví, bút, thắt lưng...
Em vẫn đeo đồng hồ đi xe buýt brt bình thường, vẫn xe grab khi cần, vẫn đi cái xe máy mất 1 phanh...
Em không thấy chất gì cả, em chỉ quan niệm mỗi là nó đẹp hay không, mình thích hay không!
Nhiều cụ nghĩ đeo đồng hồ rolex là khoe, theo em đó chỉ là suy nghĩ phiến diện nông cạn thôi, nó chỉ phù hợp với những người không mua được, còn đã mua được và sử dụng rồi, em nghĩ thì họ sẽ không nghĩ là để khoe đâu :) :) :)

Em thắc mắc là sao đồng hồ cũ ko bán dưới giá mua mà lại bán tăng lên (hóa ra chơi đh này có lãi nhể) hehe.
Ủn cho cụ
Rolex nó khó mua, tiền này tiền cho thời gian chờ đợi cụ ạ. Tuy nhiên cũng tùy mẫu, chứ k phải tất cả.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Em cũng không để ý đâu.
Em coi cái đồng hồ em đeo là do sở thích thôi, với những người như em thì không có nhu cầu đeo để khoe gì nữa, đeo để xem giờ và coi đó là món phụ kiện mình sử dụng như ví, bút, thắt lưng...
Em vẫn đeo đồng hồ đi xe buýt brt bình thường, vẫn xe grab khi cần, vẫn đi cái xe máy mất 1 phanh...
Em không thấy chất gì cả, em chỉ quan niệm mỗi là nó đẹp hay không, mình thích hay không!
Nhiều cụ nghĩ đeo đồng hồ rolex là khoe, theo em đó chỉ là suy nghĩ phiến diện nông cạn thôi, nó chỉ phù hợp với những người không mua được, còn đã mua được và sử dụng rồi, em nghĩ thì họ sẽ không nghĩ là để khoe đâu :) :) :)
Đúng là cụ nói k sai. Cơ mà cái thích đơn giản của cụ nhiều người ước mơ 😂. E lại đeo đồng hồ kiểu hợp nhãn & thích ( tất nhiên là theo khả năng) . Thế nên em đeo tả bổ xiểng nhưng đc cái cái nào cũng đeo 😂

Đúng là cụ nói k sai. Cơ mà cái thích đơn giản của cụ nhiều người ước mơ 😂. E lại đeo đồng hồ kiểu hợp nhãn & thích ( tất nhiên là theo khả năng) . Thế nên em đeo tả bổ xiểng nhưng đc cái cái nào cũng đeo 😂
Cụ nhiều thật, em chỉ thích cùng 1 lúc có 1 cái cơ 1 cái smart để tập thể dục, nhiều cái sáng ra tính đeo cái nào mệt. Cứ mua cái mới là em giải tân cái cũ. Cũng là do k có tiền, he he.

martin01

Xe hơi
Các cụ cho e ít review con datejust 41 m126334-0006
Em định đặt con này không biết order được không

CSLT30P

Xe buýt
các cụ cứ xác định tinh thần đợi hàng năm mới đc họ gọi.
các nhân em, AK là 1 trong dòng có thể nhanh hơn, nhưng em phải đợi gần 06 tháng.
Rolex Submariner thì em đợi 1 năm nay rồi, chắc thêm năm nữa :)

martin01

Xe hơi
các cụ cứ xác định tinh thần đợi hàng năm mới đc họ gọi.
các nhân em, AK là 1 trong dòng có thể nhanh hơn, nhưng em phải đợi gần 06 tháng.
Rolex Submariner thì em đợi 1 năm nay rồi, chắc thêm năm nữa :)
Em cũng xác định cầm chăn chiếu túi ngủ đợi rồi

thanhden89

Xe tải
em vào nghe người có tiền nói chuyện mà hoa hết cả mắt, em xin phép được vào xin vía giàu có, may mắn của các bác thôi ạ.

CSLT30P

Xe buýt
em vào nghe người có tiền nói chuyện mà hoa hết cả mắt, em xin phép được vào xin vía giàu có, may mắn của các bác thôi ạ.
Em mạn phép chia sẻ chút.
Cụ hơi nhầm, mấy con Rolex thép này, là 1 cách vừa thoả mãn đam mê, xem h và giữ giá. Chứ giàu sang gì đâu Cụ ơi 😊

Chỉnh sửa cuối:

CSLT30P

Xe buýt
em ủn lên ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng