[Thảo luận] Rep bài bắn tộc độ HD = mồm ( chính em là người bị hại )

linhieu

Xe hơi
Em đọc bài của bác nào ý nói về vấn đề này mà thấy ít người tin quá. Em xin được đính chính hộ tin của bác là chuẩn 100% vì em là người bị tuýt :))
Sáng thứ 2 trên đường đi xe máy lên trường,đến đoạn Mao Điền em đi rất chậm vì đã trốn mấy bác xxx ở đây mấy lần,với cả trong túi sinh viên thì lấy đâu ra $,thế mà đi qua cầu khoảng hơn 1km em bị xxx lôi kéo vào.
1. Hỏi giấy tờ rất lịch sự nhưng ko thèm xem bảo hiểm ( lạ lạ ) rồi đưa cho bác ngồi trong xe.
2. A : Có mấy trăm,nói nhanh !!!
B : Nói thật với bác,cháu sv ko có $ ạ ( đúng thế nên cùn lắm)
A : Tao như thế là tạo điều kiện cho m,ra nghĩ kĩ đi rồi vào để t hút điếu thuốc.
B : Bác thấy cháu còn phải mang vải lên để ăn trưa kia kìa :( thôi bác viết cho cháu cái biên bản.
A : Á à lại còn không gương à ??? Thế bh có bao nhiêu? Nói nhanh.
B : Bác cứ cho cháu cái biên bản cháu về xin $ bố mẹ nộp ạ.
A : Mày thích thế thì tao bỏ qua lỗi tốc độ của m,chỉ lập lỗi không gương ( Hớ hớ,bác ý tốt quá :)) )
B : Vâng thế thì càng tốt ạ,thế cháu vi phạm tốc độ bao nhiêu để cháu nộp ạ?
A : Cái đấy tao không biết,ra hỏi thằng kia kìa 3:-O ( Khó hiểu =)) )
Phân vân 1 lúc bác phán : Thôi cầm giấy tờ xe đi đi,người thành phố thì bảo t 1 câu,không có $ thì bảo bác thông cảm cháu sv ... chứ đừng ra đường mà giở thói côn đồ ko coi ai ra gì ???

Cam đoan sự thật 100% nếu sai xin chịu hoàn toàn trách nhiệm trước Pháp luật ạ =))

commander

Xe điện
Em đọc bài của bác nào ý nói về vấn đề này mà thấy ít người tin quá. Em xin được đính chính hộ tin của bác là chuẩn 100% vì em là người bị tuýt :))
Sáng thứ 2 trên đường đi xe máy lên trường,đến đoạn Mao Điền em đi rất chậm vì đã trốn mấy bác xxx ở đây mấy lần,với cả trong túi sinh viên thì lấy đâu ra $,thế mà đi qua cầu khoảng hơn 1km em bị xxx lôi kéo vào.
1. Hỏi giấy tờ rất lịch sự nhưng ko thèm xem bảo hiểm ( lạ lạ ) rồi đưa cho bác ngồi trong xe.
2. A : Có mấy trăm,nói nhanh !!!
B : Nói thật với bác,cháu sv ko có $ ạ ( đúng thế nên cùn lắm)
A : Tao như thế là tạo điều kiện cho m,ra nghĩ kĩ đi rồi vào để t hút điếu thuốc.
B : Bác thấy cháu còn phải mang vải lên để ăn trưa kia kìa :( thôi bác viết cho cháu cái biên bản.
A : Á à lại còn không gương à ??? Thế bh có bao nhiêu? Nói nhanh.
B : Bác cứ cho cháu cái biên bản cháu về xin $ bố mẹ nộp ạ.
A : Mày thích thế thì tao bỏ qua lỗi tốc độ của m,chỉ lập lỗi không gương ( Hớ hớ,bác ý tốt quá :)) )
B : Vâng thế thì càng tốt ạ,thế cháu vi phạm tốc độ bao nhiêu để cháu nộp ạ?
A : Cái đấy tao không biết,ra hỏi thằng kia kìa 3:-O ( Khó hiểu =)) )
Phân vân 1 lúc bác phán : Thôi cầm giấy tờ xe đi đi,người thành phố thì bảo t 1 câu,không có $ thì bảo bác thông cảm cháu sv ... chứ đừng ra đường mà giở thói côn đồ ko coi ai ra gì ???

Cam đoan sự thật 100% nếu sai xin chịu hoàn toàn trách nhiệm trước Pháp luật ạ =))
Cụ kể đến hài =))

Nếu đúng thế thì hết thuốc chữa với mấy con cờ hó này rồi :-t

linhieu

Xe hơi
Cứ phải gọi là la liệt ý ạ :-ss

vt2phuc

Xe điện
Hơ, cụ hay nhỉ. Có khi tới xe đạp nó còn bắn nữa ấy chứ =)). Bạn em về chơi ở trong thành phố HD, nó dân tỉnh khác, ở HN quen rồi, đi xe đạp vượt đèn đỏ bình thường, về HD vượt đèn đỏ chỗ ngã tư máy sứ còn bị tóm luôn nữa là. =)).

Hôm trước em định đi xe máy về quê (vì buổi sáng nghe tin đứa bạn bị tóm lỗi tốc độ) để làm cho ra nhẽ xem có sao không. Thế mà lại cũng chẳng đi xe máy được vì tính đi ô tô cho mát mẻ (trời hôm đó nắng quá).

PhanhGap

Xe điện
xe máy càng phải bắn cho an toàn. Chẳng qua dân mình nghèo quá, bắn phải mấy con xe tàu lại bắt phạt thì khác gì tró cắn áo rách. Xxx lấy đâu xèng mà nộp tô. Xã hội như phưn.
P/s: Chia sẻ cùng cụ chủ thớt- sv: chủ nhân tương lai của đất nước-trọng trách k nhỏ tẹo nào.

hanoi24h

Xe tải
Thưa các cụ! Em có việc nên chạy từ hướng Đồ Sơn về Cầu Rào bị bắn tốc độ. Em không oan, nhưng em thấy 2b cũng bị bắn tốc độ nhiều quá ... nghe cụ chủ kể hơi buồn cười nhưng em tin.

Matizcoi

Xe cút kít
Cái lỗi ko gương chả bõ ghi BB (có 150K ah), còn bắn bằng jì thì chỉ có các chú xxx mới biết.

airblade.2k11

Xe tải
Cái này chuẩn luôn, nhà cháu cũng đã từng dính 1 lần. Bị dừng xe vì lỗi quá tốc độ, xxx1 bảo vào làm việc vs xxx2 già ngồi trong xe, chả chào hỏi gì, vào làm ngay câu "Có bao nhiêu tiền, nói nhanh"... Tsb chúng nó chứ, may mà hồi ấy nhà cháu chưa tham gia otofun, chứ k thì... :D

Mẹ Cún

Xe hơi
Bạn em đi xe máy từ HD lên HN cũng mới bị bắn. Nó bảo nó sinh viên(trông nó trẻ lắm nên xxx tin), có tí tiền bố mẹ cho ăn cả tháng, xxx vạch cả ví nó ra, thấy có tờ 500k với mấy chục lẻ, bảo: mày đưa 500 đây t trả lại =)). Thế rồi xxx giả lại thằng bạn em 300k =))

thanhtn

Xe hơi
Hài hước phết nhỉ, ông xxx này như tướng cướp trong mấy câu chuyện kiếm hiệp Kim Dung

DUONGLAM

Xe điện
Ăn hết thịt thì vạc đến cả xương cũng gặm

Lê Chon goang

Xe tải
Thế này thì CHÁN. Tất cả vì Bác Hồ vĩ đại thân yêu thôi. xxx ở chỗ này lộ liễu quá. Nếu các Cụ có thể ghi âm được mấy vụ này thì mới hay và ĐỠ CHÁN

night_fury

Xe hơi
sinh viên mà còn chăn thì chả hiểu mấy ông ý nghĩ gì

con mấy ông ý chẳng may mà học cùng lớp thì có mà chui xuống lỗ cũng chưa hết xấu hổ với bố

Juhuvn

Xe hơi
Có cụ nào rảnh cùng em xuống đó up sọt bọn xxx đê. Làm một loạt phóng sự xem lũ đầy tớ đó ăn nói ra sao :D

Việt Phong

Xe tải
XXX Hải Dương nổi tiếng không đàng hoàng.

giacmoxe4

Xe điện
Dạo này khủng hoảng kinh tế,xxx đói nên làm càn lắm.

ducle

Xe hơi
cụ là sv mà đã bản lĩnh đầy mình, tương lai xán lạn lắm