Renault và liên hoan phim Cannes

ron_roi

Xe hơi
Renault là nhà cung cấp phương tiện độc quyền cho Liên hoan phim Cannes suốt 30 năm nay. Từng ấy năm các vẻ đẹp hội tụ, từng ấy năm lễ hội và điện ảnh là cũng từng ấy năm các dòng xe cao cấp của Renault hộ tống những ngôi sao sáng giá nhất đến tận thảm đỏ của Lễ hội.

babyhood

Xe tăng
e ủn giúp cụ

lmanyt

Xe hơi
xe đẹp nhưng có vẻ không hợp với gu Việt Nam lắm nhỉ :D

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Em chả thấy có gì là không hợp, có chăng là Renault vẫn chưa xây dựng đc thương hiệu cao hơn ở VN thời nay thôi. Có đổi xe thì Renault vẫn trong list mà em đưa vào.

billnantes

Xe container
Em chả thấy có gì là không hợp, có chăng là Renault vẫn chưa xây dựng đc thương hiệu cao hơn ở VN thời nay thôi. Có đổi xe thì Renault vẫn trong list mà em đưa vào.
samsung QM5 của cụ vẫn chạy tốt chứ ?mua con samsung đấy rẻ hơn con xe của Renault tương đối nhiều mà lại gần như là giống nhau 99%.

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
samsung QM5 của cụ vẫn chạy tốt chứ ?mua con samsung đấy rẻ hơn con xe của Renault tương đối nhiều mà lại gần như là giống nhau 99%.
Vâng, của em vẫn chạy tốt lắm ạ....

ron_roi

Xe hơi
Cụ nói chuẩn rùi ạ, cảm ơn cụ ruoi đã ủng hộ xe Renault
Samsung QM5 là dòng xe nội địa chỉ được bán ở thị trường Hàn Quốc, bản full options nhập về không chính ngạch giá cũng gần ngang ngửa Koleos nhưng options thì Koleos 2 hơn một số thứ. Hơn nữa sản phẩm QM5 không được bảo hành chính hãng tại VN cụ ạ.

Vâng, của em vẫn chạy tốt lắm ạ....

titmit_hn

Xe hơi
ước gì mình được mở cửa cho người đẹp này nhỉ

Mr.HTCor

Xe máy
phần đông người Việt mình cứ mua xe theo tâm lý an toàn theo đám đông nên cứ đổ xô theo Toyota, Ford.. chứ không phải mua xe theo chất lượng hay kiểu dáng. Điều mà Renault thiếu là thương hiệu quá ít người biết tới, trong khi Subaru, một hãng xe cũng ít nổi tiếng như Renault, tổ chức event, giới thiệu rất mạnh hàng năm thì em không thấy Renault có động tỉnh gì trên thị trường. Mấy lần qua showroom chơi thì thấy showroom nằm ở vị trí hơi khó kiếm, lác đác vài xe, vài nhân viên đi lại trong showroom..cảm giác rất vắng, mà tâm lý chung của người mua cứ thấy đông là nhào vô, vắng lại sợ :D

ron_roi

Xe hơi
xe đẹp, người dẹp
ước gì mình được mở cửa cho người đẹp này nhỉ
phần đông người Việt mình cứ mua xe theo tâm lý an toàn theo đám đông nên cứ đổ xô theo Toyota, Ford.. chứ không phải mua xe theo chất lượng hay kiểu dáng. Điều mà Renault thiếu là thương hiệu quá ít người biết tới, trong khi Subaru, một hãng xe cũng ít nổi tiếng như Renault, tổ chức event, giới thiệu rất mạnh hàng năm thì em không thấy Renault có động tỉnh gì trên thị trường. Mấy lần qua showroom chơi thì thấy showroom nằm ở vị trí hơi khó kiếm, lác đác vài xe, vài nhân viên đi lại trong showroom..cảm giác rất vắng, mà tâm lý chung của người mua cứ thấy đông là nhào vô, vắng lại sợ :D
Cụ góp ý rất đúng, Renault không quảng cáo rầm rộ như các hãng xe khác. Điều mà chúng tôi làm là chăm sóc khách hàng thật tốt, sự hài lòng của mỗi khách hàng chính là lời quảng cáo tốt nhất cho thương hiệu xe Renault. Cũng vì không quảng cáo quá rầm rộ, tiết kiệm chi phí mà Renault luôn có thể đem đến cho quí khách hàng chính sách giá tốt nhất.

chisonauto

Xe đạp
Cụ góp ý rất đúng, Renault không quảng cáo rầm rộ như các hãng xe khác. Điều mà chúng tôi làm là chăm sóc khách hàng thật tốt, sự hài lòng của mỗi khách hàng chính là lời quảng cáo tốt nhất cho thương hiệu xe Renault. Cũng vì không quảng cáo quá rầm rộ, tiết kiệm chi phí mà Renault luôn có thể đem đến cho quí khách hàng chính sách giá tốt nhất.
renault giá vẫn cao so với xe Samsung nhập về, renault vẫn phải theo chính sách của Việt về giá thuế và bỏ bớt trang bị.

ron_roi

Xe hơi
renault giá vẫn cao so với xe Samsung nhập về, renault vẫn phải theo chính sách của Việt về giá thuế và bỏ bớt trang bị.
Các dòng xe nội địa chỉ được bán tại Hàn Quốc và bị cấm nhập về VN rùi bác nhé. Hơn nữa, các xe nhập về không chính nghạch không được bảo hành.

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Các dòng xe nội địa chỉ được bán tại Hàn Quốc và bị cấm nhập về VN rùi bác nhé. Hơn nữa, các xe nhập về không chính nghạch không được bảo hành.
Cái bảo hành 3 năm "không chính hãng" của em nó hết hạn rồi, giờ có cho thêm bảo hành thì cũng chả bit đi bảo hành cái gì cả...

ron_roi

Xe hơi
Cái bảo hành 3 năm "không chính hãng" của em nó hết hạn rồi, giờ có cho thêm bảo hành thì cũng chả bit đi bảo hành cái gì cả...
Vâng, xe cụ ruoi có trục trặc gì cần hỗ trợ cứ đưa vào bên em. Bọn em sẽ giúp đỡ cụ hết sức mình.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Đoạn này iem thấy quen quen, hình như trong sách. Dưng mờ ở mềnh cái gì cũng phải thực tế kụ ợ, khi mà hàng loạt nhãn hiệu oto đã và đang mọc rễ trong tâm lý tiêu dùng người Việt.

Isu_zu

Tháo bánh
Thế Toyota hay Ford nó kém Rờ nôn- Samsung cái gì hả cụ :))

Luu Lehong

Xe container
Renault không quảng cáo rầm rộ như các hãng xe khác. Điều mà chúng tôi làm là chăm sóc khách hàng thật tốt, sự hài lòng của mỗi khách hàng chính là lời quảng cáo tốt nhất cho thương hiệu xe Renault. Cũng vì không quảng cáo quá rầm rộ, tiết kiệm chi phí mà Renault luôn có thể đem đến cho quí khách hàng chính sách giá tốt nhất.
Bác nói với mấy ông ở quê chưa mua xe lần nào thì họ có vẻ ngạc nhiên hay trầm trồ vì cái cách văn vở giống trong sách triết học cách đây mấy chục năm. Bác đưa giá mấy cái xe thì họ sẽ chạy mất dép!
Chúng em thẳng tính, thấy điều gì thớ lợ, thảo mai không lên tiếng không đuợc!
Em đố các bác bán được Koleos và Latitutde doanh số bằng 5% của CR-V với Camry đấy khi mà giá xe trên mây với cái thương hiệu xe như vậy!

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Bác nói với mấy ông ở quê chưa mua xe lần nào thì họ có vẻ ngạc nhiên hay trầm trồ vì cái cách văn vở giống trong sách triết học cách đây mấy chục năm. Bác đưa giá mấy cái xe thì họ sẽ chạy mất dép!
Chúng em thẳng tính, thấy điều gì thớ lợ, thảo mai không lên tiếng không đuợc!
Em đố các bác bán được Koleos và Latitutde doanh số bằng 5% của CR-V với Camry đấy khi mà giá xe trên mây với cái thương hiệu xe như vậy!
Koleos mà để giá 1-1.2 tỷ thì còn có lý kụ nhẩy, hehe