[Thảo luận] Rẽ vào lang SOS

vietdungth

Xe buýt
Số 2/167,phố Gia Quất,Thượng Thanh, Long Biên, Hà
Website
www.truongduongsat.edu.vn
Các Cụ cho em hỏi. Em đi từ Trần Quốc Hoàn, rẽ phải ra Pham Văn Đồng xuôi hướng Cầu T.Long đến điểm quay đầu, em quay đầu về hướng Bic C, gần đến cầu vượt em vào làn trong chuẩn bị rẽ vào làng SOS. Biết cảnh báo trên OF là xxx hay bắt lỗi này. Em nhìn đường rất kỹ thì vạch sơn liền, nhưng lại có mũi tên đi thẳng và rẽ trái . Y như rằng chú xxx chỉ cạp nong thẳng vào mặt em. Cú và nóng hết cả mặt vì xe em Getz nên thấp, cạp nong chỉ thẳng mặt mình luôn. Em nhẩy xuống xe và chỉ ngay vào mũi tên trên đường. Chú xxx trẻ: anh đi sai làn, em xyz, chú trẻ đành chỉ tay gặp chỉ huy. Chỉ huy ko nói đúng sai xin luôn: níong bức quá,… anh em … nước nôi. Em cũng thấy dịu xuống, thoi thì one click (1 tờ). Chú xxx già còn cảm ơn, tùy anh. Em xin các Cuh chỉ giáo đi đoạn àny rẽ vào làng SOS (phố gì quên tên) thế nào cho đúng

Vuvit

Xe tăng
Nếu mà vạch liền thì cụ cứ bảo tôi đố các ông đi đúng làn mà rẽ được vào phố nầy tôi cho luôn các ông cái xe này, đảm bảo là xxx cũng vãi ..è=))

SốtVirút

Xe tăng
Đọc bài của cụ xong em cũng thấy: níong bức quá,… .... … nước nôi.=))

PhanhGap

Xe điện
Cụ cứ xi nhan phải rồi rẽ bình thương, đừng đè vạch dành cho xe thô sơ và xe đạp là được. Phố đấy là doãn kế thiện-làng trẻ SOS. Đi như cụ bị xxx vịn vào nộp học phí thì gọi là Đi kiểu Lộn Vào Làng.

thaonguyen

Xe buýt
Cụ cứ xi nhan phải rồi rẽ bình thương, đừng đè vạch dành cho xe thô sơ và xe đạp là được. Phố đấy là doãn kế thiện-làng trẻ SOS. Đi như cụ bị xxx vịn vào nộp học phí thì gọi là Đi kiểu Lộn Vào Làng.
câu cuối của bác mà nó lộn lại thì vào làng thật=))

minhab

Xe điện
Cụ non tay quá, cứ chơi thẳng cánh mà vào . Đoạn này chắc nó thừa sơn

casablanca1981

Xe hơi
Vào đc bình thường mà cụ, em vẫn vào ko vấn đề gì đâu

Vuvit

Xe tăng
Chắc mấy chú nầy khát nước các bác ạ, nắng nôi ai chả khát nước huống hồ mấy chú này khát thường xuyên...

bmw1226

Xe tải
Đúng là tụi xxx bịp bợm thật. Chiều từ Metro về cầu vượt Mai Dịch thì rẽ thoải mái vào làng SOS. Bố thằng nào dám chỉ gậy vào mặt. Mở cửa xuống đập cho nó mấy phát là nó sợ ngay. Đoạn này xxx thường đứng ở ngã tư Phạm Văn Đồng & HQV thôi.

tuanzs

Xe container
Các Cụ cho em hỏi. Em đi từ Trần Quốc Hoàn, rẽ phải ra Pham Văn Đồng xuôi hướng Cầu T.Long đến điểm quay đầu, em quay đầu về hướng Bic C, gần đến cầu vượt em vào làn trong chuẩn bị rẽ vào làng SOS. Biết cảnh báo trên OF là xxx hay bắt lỗi này. Em nhìn đường rất kỹ thì vạch sơn liền, nhưng lại có mũi tên đi thẳng và rẽ trái . Y như rằng chú xxx chỉ cạp nong thẳng vào mặt em. Cú và nóng hết cả mặt vì xe em Getz nên thấp, cạp nong chỉ thẳng mặt mình luôn. Em nhẩy xuống xe và chỉ ngay vào mũi tên trên đường. Chú xxx trẻ: anh đi sai làn, em xyz, chú trẻ đành chỉ tay gặp chỉ huy. Chỉ huy ko nói đúng sai xin luôn: níong bức quá,… anh em … nước nôi. Em cũng thấy dịu xuống, thoi thì one click (1 tờ). Chú xxx già còn cảm ơn, tùy anh. Em xin các Cuh chỉ giáo đi đoạn àny rẽ vào làng SOS (phố gì quên tên) thế nào cho đúng
Cụ có đi sai đâu chẳng qua "níong bức quá,… anh em … nước nôi" biết làm thế nào được nữa.
Cụ nào có cao kiến gì để cùng nhau xử lý trong trường hợp XXX "Chỉ huy ko nói đúng sai xin luôn" như thế này.

vutamhoan

Xe tăng
Cụ có đi sai đâu chẳng qua "níong bức quá,… anh em … nước nôi" biết làm thế nào được nữa.
Cụ nào có cao kiến gì để cùng nhau xử lý trong trường hợp XXX "Chỉ huy ko nói đúng sai xin luôn" như thế này.
Cụ bảo "Trời nọng quá, ít tiền đã chả dám bật điều hòa, anh cũng đang nọng trong người mà các chú còn vẫy vào thế này anh đón sếp muộn bị trừ hết lương rồi, tiền đâu mà uống nước hử", xong lên xe té.

Tuanphim

Xe điện
Tối lay tụ tập đi off beer, sau đó thì ra chỗ đó tẩy thành vạch rời, về sau cãi cho ló ranh trính ngôn thuận các cụ nhề :))

Đoạn rẽ Doãn Kế Thiện (làng trẻ SOS)

bmw1226

Xe tải
Bảo với tụi nó là tao cũng nóng lắm nhưng phải cố đi tìm quán bia mới dừng lại để làm cốc cho mát. Bọn xxx chúng mày ngày nào cũng uống thế mà không chán à?