[VHGT] Ra đường sợ nhất các cụ, 2 là các thím bồng con.

jaika

Đi bộ
Website
xe88.vn
Ra đường sợ nhất các cụ, 2 là các thím bồng con. chạy đường như có một mình vậy và cứ cho là mình đúng. nhiều lúc muốn tát cho vỡ mồm. ôm nọ chạy xe máy đi rước gấu tan sở về:
- Lần 1: gặp thím chở con ở công viên lê thị riêng, chạy xin nhan bên trái mình thấy vậy minh phóng sang phải vọt lên tránh xe bus.. ai ngờ thím chọt vào ngay đầu xe. nát hết cả mặt trước. thím cứ nói thím chạy đúng. mà xi nhan thì vẫn còn nhan trái. lúc đó muốn cho một tát vào mồm
- Lần 2: Một cụ chừng 60 chạy chiếc exciter 150 mới ghê. cụ thì chạy chậm mà thích chiếm đường. bóp còi thì quay lại mắn xối xả. em cũng thấy sợ cho các cụ bị xem lớn nó tông thì mất giống

phansanguit

Đi bộ
Ghê zậy trời.. cụ chạy ex 150 mới chiu, sợ cụ biểu diễn bốc đầu thì khổ. nên cụ chạy chậm đấy. bác thông cảm

Becgie

Xe điện
Em còn sợ nhiều cái khác nữa ;))

pnew

Xe điện
Ra đường sợ nhất các cụ, 2 là các thím bồng con. chạy đường như có một mình vậy và cứ cho là mình đúng. nhiều lúc muốn tát cho vỡ mồm. ôm nọ chạy xe máy đi rước gấu tan sở về:
- Lần 1: gặp thím chở con ở công viên lê thị riêng, chạy xin nhan bên trái mình thấy vậy minh phóng sang phải vọt lên tránh xe bus.. ai ngờ thím chọt vào ngay đầu xe. nát hết cả mặt trước. thím cứ nói thím chạy đúng. mà xi nhan thì vẫn còn nhan trái. lúc đó muốn cho một tát vào mồm
- Lần 2: Một cụ chừng 60 chạy chiếc exciter 150 mới ghê. cụ thì chạy chậm mà thích chiếm đường. bóp còi thì quay lại mắn xối xả. em cũng thấy sợ cho các cụ bị xem lớn nó tông thì mất giống
Chúc mừng cụ. Đụng thím bồng con và cụ già mà người ta còn mắng được cụ là may rồi. Người ta khóc hay im lặng (không nói được nữa) mới sợ.

em là em cứ phải gắn cái còi tít tít (khi bật si nhan) vào xe để gấu nhà em khỏi quên tắt si nhan sau khi rẽ. tổng thiệt hại chỉ bằng một ly cà phê mà an toàn.

AnhTiếnMobile

Xe điện
Mình chạy sau thấy lấp lửng thì phải còi ngay cụ ah , ra đường em sợ nhất đi ngay sau chị em nhiều người rất tuỳ tiện nên có cơ hội là em lên trước ngay

anhtho

Xe ngựa
Cụ chủ ở VN mà vẫn chưa biết câu:
"Khi nào một phụ nữ chạy 2b xi nhan trái là không phải cô ấy rẽ phải đâu, thực ra cô ý vẫn đi thẳng".
Tin vào mấy cái xi nhan của 2b thì nhiều khi đi ăn cắp :))

ngugat

Xe tải
Sợ cả hót gờ + choai choai đi xe đạp điện, chỉ muốn đạp cho 1 phát

phucdiep

Xe tăng
ra đường sợ nhất các cụ, 2 là các thím bồng con. Chạy đường như có một mình vậy và cứ cho là mình đúng. Nhiều lúc muốn tát cho vỡ mồm. ôm nọ chạy xe máy đi rước gấu tan sở về:
- lần 1: Gặp thím chở con ở công viên lê thị riêng, chạy xin nhan bên trái mình thấy vậy minh phóng sang phải vọt lên tránh xe bus.. Ai ngờ thím chọt vào ngay đầu xe. Nát hết cả mặt trước. Thím cứ nói thím chạy đúng. Mà xi nhan thì vẫn còn nhan trái. Lúc đó muốn cho một tát vào mồm
- lần 2: Một cụ chừng 60 chạy chiếc exciter 150 mới ghê. Cụ thì chạy chậm mà thích chiếm đường. Bóp còi thì quay lại mắn xối xả. Em cũng thấy sợ cho các cụ bị xem lớn nó tông thì mất giống
bÁc nhÌn nhẦm rỒi trẺ trÂu nhuỘm tÓc
bẠc ĐẤy

zomano

Xe tải
gặp 2 trg hợp ấy là em nhả ga lừ lừ chạy qua, k quên buông lại cái nhìn căm phẫn =)) thôi tránh đc thì tránh, có khi họ tự nhiên ngã ra đường mình lại vạ lây ấy chứ

running

Xe tải
Phương trâm tham gia giao thông của e là:

Thứ nhất đầu trọc, hình xăm
Thứ nhì đầu đỏ, đầu xanh, gầy gò
Thứ nữa là mợ lò dò
Thế rồi đến cụ già mò đường đi
Choai choai mấy chú chi ri
Đụng vào quang quác như đi đúng đường
Xe bus nhất thiết nên nhường
Xe công, xe khách cách đường cho xa
Xe thương binh chớ có va
Lôi thôi bị súng hoa cà vào tim
Gặp cơ động là phải im
Kẻo bị túm áo như phim truyền hình.

@-)

Hà Việt

Xe hơi
Đèo con cái mà ko cẩn thận dễ làm con mình bị nguy hiểm...