Thảo luận Phục hồi lại chức năng tắt máy xuống xe 1m cửa tự động khoá

nguyen thai vu

Đi bộ
Chào các bác,

Em mới thay con DVD android (của bác Hưng Thành auto) thay cho con DVD zin của hãng. Thay xong, chức năng tắt máy xuống xe khoảng 1m cửa tự động khoá BỊ VÔ HIỆU HOÁ (không có tác dụng).

Vậy, bác nào biết cách phục hồi lại chức năng này (trên đầu DVD Android) thì giúp em với.

Em nghe nói có 2 cách : Đấu dây/gắn lại đầu DVD zin của M3, rồi thiết lấp lại chức năng này (door lock), sau đó tháo đầu zin ra, lắp đầu DVD android vào thế là được ???

Mong các bác quan tâm giúp em.

hoanglien

Xe tải
Cụ thử theo cách cụ nghe nói xem sao. Trên đầu mới ko có thì phải dùng các cụ nói xem sao

Pham Vinh

Xe buýt
Chào các bác,

Em mới thay con DVD android (của bác Hưng Thành auto) thay cho con DVD zin của hãng. Thay xong, chức năng tắt máy xuống xe khoảng 1m cửa tự động khoá BỊ VÔ HIỆU HOÁ (không có tác dụng).

Vậy, bác nào biết cách phục hồi lại chức năng này (trên đầu DVD Android) thì giúp em với.

Em nghe nói có 2 cách : Đấu dây/gắn lại đầu DVD zin của M3, rồi thiết lấp lại chức năng này (door lock), sau đó tháo đầu zin ra, lắp đầu DVD android vào thế là được ???

Mong các bác quan tâm giúp em.
Bác ra chỗ thay đồ cho Bác để nhờ ng ta xem tnao Bác ah, E nghĩ ở chỗ đó các Cụ ấy biết cách xử lý cho đồ mà ng ta thay đó Bác.