Phụ kiện cho WAGON cho giống ôtô đây các bác

Ducwagon

Xe tăng
:58: Hôm vừa rồi, mà nhất là sau mấy tháng khó chịu khi trong nội thất xe thiếu một số thứ lỉnh kỉnh, em cũng đi lọ mọ tìm được một số thứ đồ phụ kiện lắp thêm cho Su Wagon của mình, đang định sang tuần tới chuột bạch giùm các bác, em liệt kê ra xem thế nào nhé:
1. Đèn trần sau cốp: 2 loại gồm loại đèn xin hãng Suzuki cho xe APV vừa khít hốc đèn trần sau ( do bác Vinh chủ trì ) = 500 k / hàng cũ phải chế gá trần = 240 k.
2. Dây đai an toàn cho 2 ghế sau: Đã qua sử dụng = 250 k / 01 đôi chưa tính công lắp. ( Nhìn cũng được các bác ạ, về phải vệ sinh lại một chút, mà tốt nhất là chọn được đôi tương đối mới thì tuyệt ).
3. Đồng hồ đèn led xanh lét, có bộ nhớ khi tắt khoá xe - Hàng bãi, đã qua sử dụng = 200 k. Chưa bao gồm công lắp.
4. Giá nóc giống Ford Escape - Em này hơi khó kiếm, phải đặt hàng = khoảng 450 k, lắp Free.
5. Em tìm mãi mà không thấy cái logo nổi chữ S nhỏ nhỏ xinh xinh để dán vào giữa vô lăng mà không thấy, bác nào biết chỗ chỉ giúp em với nhé, thanks các bác nhiều nhiều.

Vậy đề nghị các bác đi Su Wagon nếu có nhu cầu gì về việc lắp thêm đồ như trên thì alô cho em để anh em hẹn nhau cùng đi lắp cho đỡ phần tủi.(y)

roadbuilder

Xe hơi
Hôm vừa rồi, mà nhất là sau mấy tháng khó chịu khi trong nội thất xe thiếu một số thứ lỉnh kỉnh, em cũng đi lọ mọ tìm được một số thứ đồ phụ kiện lắp thêm cho Su Wagon của mình, đang định sang tuần tới chuột bạch giùm các bác, em liệt kê ra xem thế nào nhé:
1. Đèn trần sau cốp: 2 loại gồm loại đèn xin hãng Suzuki cho xe APV vừa khít hốc đèn trần sau ( do bác Vinh chủ trì ) = 500 k / hàng cũ phải chế gá trần = 240 k. (b) chúc mừng Bác Đức không phải dùng đèn pin để tìm đồ khi trời tối nhé!
2. Dây đai an toàn cho 2 ghế sau: Đã qua sử dụng = 250 k / 01 đôi chưa tính công lắp. ( Nhìn cũng được các bác ạ, về phải vệ sinh lại một chút, mà tốt nhất là chọn được đôi tương đối mới thì tuyệt ). Úi trời thế mà "cu em gì gì" đấy hét 500k cho bác Tuấn Nát, anh em mình hỏi thì thành 800k, đến khi nó có lại thành 1,000k :77: :77: :77:
3. Đồng hồ đèn led xanh lét, có bộ nhớ khi tắt khoá xe - Hàng bãi, đã qua sử dụng = 200 k. Chưa bao gồm công lắp. Cái vụ này nghe lạ tai, hôm nào bác Đức lắp xong để anh em chiêm ngưỡng cái nhé:^)
4. Giá nóc giống Ford Escape - Em này hơi khó kiếm, phải đặt hàng = khoảng 450 k, lắp Free. Thế mà ngày xưa em lắp những 1,500k đấy, mỗi tội giống giá của Vịt..đi tốc độ trên 80km/h nó hú như sáo diều :102: ...tình hình này có khi phải đổi thôi.
5. Em tìm mãi mà không thấy cái logo nổi chữ S nhỏ nhỏ xinh xinh để dán vào giữa vô lăng mà không thấy, bác nào biết chỗ chỉ giúp em với nhé, thanks các bác nhiều nhiều. Ra Cầu Gỗ mua 1m2 đề can đủ mầu thì dán nhoè :)) :)) :))

Vậy đề nghị các bác đi Su Wagon nếu có nhu cầu gì về việc lắp thêm đồ như trên thì alô cho em để anh em hẹn nhau cùng đi lắp cho đỡ phần tủi.(y)

ptdung

Xe tải
Bác lắp cái giá nóc thì nhìn xe cao quá! Nếu mà chở đồ nữa thì... :)

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
:58:
2. Dây đai an toàn cho 2 ghế sau: Đã qua sử dụng = 250 k / 01 đôi chưa tính công lắp. ( Nhìn cũng được các bác ạ, về phải vệ sinh lại một chút, mà tốt nhất là chọn được đôi tương đối mới thì tuyệt ).
Cái này lắp được cho CD5 ko bác? có hàng chưa bác? để em thử !

Cái này lắp được cho CD5 ko bác? có hàng chưa bác? để em thử !
Cd5 Ps có sẵn dây đai an toàn cho ghế sau. Bác hỏi hàng phụ tùng CD5 , có khi có đấy.

@ ducwagon.

Em kết cái giá nóc của Ford Escape , lắp CD5 rất hợp. Bác chỉ chỗ cho em với. Thanks

Truny

Xe đạp
Ơ thế SU Wagon không có đai an toàn ghế sau hở các bác? em mua lại xe đi lướt , cứ tưởng chủ cũ nó tháo ra để làm dây mắc màn. Thế ra cái bọn Su VN nó củ chuối nhỉ, có mỗi cái dây an toàn quan trọng nhất thì nó lại ăn bớt của người ta.
Các bác đi lắp đi , xong cho em ngó với.

Nhân đây cũng xin bái chào anh em hội Su Wagon.

hoangdương

Xe máy
Các bác ơi, có ai bán wagon chỉ cho em ới. Mong từng giờ đợi từng ngày
Số của em 0913519555
đa tạ

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Cd5 Ps có sẵn dây đai an toàn cho ghế sau. Bác hỏi hàng phụ tùng CD5 , có khi có đấy.
Là dây đai 3 điểm cơ mà bác. Hay là 2 điểm nhưng có thể tự cuộn gọn lại, hôm trước em ngồi con euroSpace thấy có loại dây đai này, tiện phết ! chứ giờ dây dợ loằng ngoằng phía sau, bất tiện quá !!!

Ducwagon

Xe tăng
Em chỉ sợ cái dây này nó chuyên làm cho xe to, lắp vào xe nhỏ còn nhiều thứ lỉnh kỉnh lắm, nào là rãnh, nào là vit, lại còn chấu cố địng nữa cơ bác ạ, thế bác có biết nó bán đồ mới ở đâu không ạ, chỉ cho anh em với.

cth8x

Xe hơi
E có ý kiến, các bác nghiên cứa xem có cách gì treo cái lốp dự phòng lên cánh cửa sau cho nó giống xe địa hình không nhé. VD làm như em Joile ý

Tungld

Xe tăng
Chán thật những thứ này xe em đều có rồi, còn thứ gì khác nữa ko hả bác Đức

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
E có ý kiến, các bác nghiên cứa xem có cách gì treo cái lốp dự phòng lên cánh cửa sau cho nó giống xe địa hình không nhé. VD làm như em Joile ý
cửa sau của wagon mở hất lên trên, nếu lắp bánh dự phòng vào đấy chắc 2 cái thanh chống của cửa không chịu nổi trọng lượng của cái bánh xe đâu.

cửa sau của wagon mở hất lên trên, nếu lắp bánh dự phòng vào đấy chắc 2 cái thanh chống của cửa không chịu nổi trọng lượng của cái bánh xe đâu.
Có ông lắp rồi đấy. Nhưng chắc chỉ là cái thùng nhựa đựng lốp (kg lốp). Trông cũng ngầu ra phết.

Ducwagon

Xe tăng

hopdiem

Đi bộ
Các bác có ai biết cách lắp thêm giắc châm thuốc cho wagon ko - Cái này dùng để cắm bơm điện, nếu ko thì phải dùng bơm cơm bất tiện quá

Tungld

Xe tăng
Bác cứ ra chỗ nào lắp nội thất oto bảo họ lắp cho. Trước em cũng làm như thế

anhcadun

Xe máy
Website
www.gbrand.com.vn
Kô biết có bác nào lắp cái gương hậu ở đằng sau xe không thì chỉ cho EM với, Em vừa mới hỏi đc chỗ lắp cái đèn để mỗi khi chở đồ và lấy đồ nó sáng:69:

tranhuungoc

Xe hơi
Làm được tốt bác à. Chế thêm cái chống giống khi mở nắp capô là được ý mà.

Maybach Tàu

Xe container
Em xin bon chen chút xíu ạ, Vịt nhà em có lắp được giá nóc của Escape không các bác nhỉ? em khoái cái giá đó nhưng không biết Vịt lắp vào trông ra sao:(