[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Trước e dán E35 cho toàn bộ kính sườn bên cụ, giờ hôm e muốn dán thêm SV15 cho nó kín đáo nữa, cụ xem được ko, giá có down tẹo nào nữa ko, nếu ổn hôm nào qua bảo hành quả kính sườn sau rùi dán luôn.
Được chứ cụ. Hồi cụ dán hình như chưa có mã SV 15 thì phải. Trường hợp cụ dán lớp thứ 2 thì giá sẽ giảm hơn.

Holygraal

Xe hơi
Thế quái nào mà bác Hiệp này cũng làm cho cả V-Kool nữa hả? Trưa nay bảo vợ Google ra cái số đt của V-kool để hỏi giá cả. Gọi đúng cái số ...719 thì thấy báo giá dán V-kool 375$ với 525$. Tối về Google lại thì ra đúng bác này đang quảng cáo cho Nexco, giá dán nexco báo trên otofun thì rẻ như cho :)) . Không biết dán bác nào đây :-o ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Thế quái nào mà bác Hiệp này cũng làm cho cả V-Kool nữa hả? Trưa nay bảo vợ Google ra cái số đt của V-kool để hỏi giá cả. Gọi đúng cái số ...719 thì thấy báo giá dán V-kool 375$ với 525$. Tối về Google lại thì ra đúng bác này đang quảng cáo cho Nexco, giá dán nexco báo trên otofun thì rẻ như cho :)) . Không biết dán bác nào đây :-o ?
Chào bác :D. Thực ra em có làm cộng tác viên tư vấn V-KOOL còn trước khi em làm phim cách nhiệt NexCo. Nếu bác để ý thì em nêu rõ bên V-Kool là cộng tác viên tư vấn. Còn phim NexCo là do chính em nhập trực tiếp từ Hàn Quốc về phân phối và lắp đặt. Nếu khách có hỏi V-KOOL thì em chỉ tư vấn dán ở 6B Láng Hạ (trụ sở trính của V-KOOL Việt Nam) chứ bên NexCo của em hoàn toàn không có liên quan tới V-KOOL. Giá của phim V-KOOL do hãng V-KOOL Việt Nam đưa ra, giá phim NexCo thì do bên em đưa ra. Mỗi loại phim đều có ưu nhược điểm khác nhau. Tùy từng nhu cầu của khách hàng mà khách hàng có sự lựa chọn hợp lý khác nhau, không có tiêu chí chung nào tốt nhất dành cho tất cả khách hàng.
Còn đây là gian hàng của NexCo và em làm chính là phim cách nhiệt NexCo thì em sẽ tư vấn bác dán NexCo. :D

Neo116

Xe hơi
Bác Hiệp ơi, em mới thấy là cái giá bác ghi trên này là bao gồm cả thuế GTGT. Hôm trước em dán chỗ bác, em không lấy hóa đơn thì cũng không được giảm giá hả bác?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Bác Hiệp ơi, em mới thấy là cái giá bác ghi trên này là bao gồm cả thuế GTGT. Hôm trước em dán chỗ bác, em không lấy hóa đơn thì cũng không được giảm giá hả bác?
Bác làm em giật cả mình. "Tất cả các báo giá trên đã bao gồm công lắp đặt nhưng chưa bao gồm thuế VAT 10%".
Bác xem lại giúp em nhé. Cảm ơn bác đã tin dùng sản phẩm bên em. Có gì thắc mắc bác cứ ới em. :D

Neo116

Xe hơi
Ôi, em xin lỗi bác. Dạo này mắt em bị sao ý ạ, toàn nhìn gà hóa cuốc. Hihi, cảm ơn bác ạ. Dán phim xong, con xe ghẻ của em trông ngon hơn hẳn ạ :)

dungdadieu

Xe buýt
Cụ Hiệp đổi tên Công ty rùi à, Fim của Cụ em dán cũng được 3 tháng rùi đấy nhỉ, còn gần 7 năm bảo hành nữa hic hic

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ôi, em xin lỗi bác. Dạo này mắt em bị sao ý ạ, toàn nhìn gà hóa cuốc. Hihi, cảm ơn bác ạ. Dán phim xong, con xe ghẻ của em trông ngon hơn hẳn ạ :)
Vâng. Không sao bác ạ.
Cụ Hiệp đổi tên Công ty rùi à, Fim của Cụ em dán cũng được 3 tháng rùi đấy nhỉ, còn gần 7 năm bảo hành nữa hic hic
Vâng. Thoải mái đi bác, thời gian khấu hao của phim hết trước thời gian bảo hành mà. :)

trongc

Xe tăng
Ơ, trc là coco giờ laị thành neco hả bác hiẹp, trag Web cũng đôi Luôn ạ

thhung

Xe tải
Hik vừa dán 4 quả kính phụ phim đểu xong, để mấy hôm nữa em qua cụ dán cái kính lái vậy, nhà em cũng ở chân cầu Vĩnh Tuy ngay cạnh cty cụ :)

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chỉnh sửa cuối:

tuanlong83

Xe hơi
chiều này vừa qua dán Nexco của cụ bên chỗ Mễ Trì. NGR 30 sườn trước + hậu + NGR 30 2 lớp sườn sau. Nếu ko dán kính lái thì mùa hè với những chỗ dán kính còn lại thì giảm đc bao nhiêu nhiệt với UV cụ nhỉ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
chiều này vừa qua dán Nexco của cụ bên chỗ Mễ Trì. NGR 30 sườn trước + hậu + NGR 30 2 lớp sườn sau. Nếu ko dán kính lái thì mùa hè với những chỗ dán kính còn lại thì giảm đc bao nhiêu nhiệt với UV cụ nhỉ
Chào cụ. Với mã NGR 30 thì sẽ cản được khoảng 65% nhiệt trực tiếp truyền qua, cản được 99% tia cực tím (UV). Cụ dán 2 lớp thì tất nhiên độ cách nhiệt có tăng lên.
Cảm ơn cụ. :D

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
thông số cụ đưa ra kinh hơn cả mã VK40 của VKOOL em thấy có gì đó không ổn. Chắc phải thử bằng đèn hông ngoại trong vòng 2 phút mới biết được
Chào cụ. Cảm ơn cụ đã quan tâm sản phẩm bên em. :D
Đây là gian hàng của em nên sẽ không tiện lắm nếu em nói về sản phẩm khác. Thông số nhiệt bị cản trực tiếp khá quan trọng với phim dán cho ô tô. Bác hình dung như nó là khả năng giảm độ nóng rát trực tiếp trên da. Nó cũng khác với thông số tổng nhiệt loại bỏ (TSER). TSER của mã NGR 30 bên em đưa ra là 52%. Thực tế khi chiếc xe di chuyển, TSER sẽ thay đổi do tốc độ đối lưu không khí bên ngoài tăng cao.
Việc thử bằng đèn hồng ngoại cũng chưa hẳn là phương pháp có thể đánh giá đúng khả năng cách nhiệt của phim. Đèn hồng ngoại chỉ đại diện cho mức năng lượng của một dải tia hồng ngoại nào đó. Trong khi đó, năng lượng trong ánh nắng mặt trời gồm chủ yếu tia hồng ngoại (Infrared) và tia ánh sáng khả biến (Visible Light). Vì vậy thử bằng đèn hồng ngoại cũng có thể giúp ta tham khảo về khả năng cản tia IR, từ đó gợi ý về khả năng cách nhiệt của phim nhưng không hẳn là phương pháp có tính quyết định. Khi hai phim kính lái có độ xuyên sáng tương đương nhau thì phương pháp thử bằng đèn hồng ngoại tỏ ra khá hiệu quả.
Có thắc mắc gì cụ cứ hỏi. Những gì trong phạm vi gian hàng của em thì em sẽ trả lời.

aston_martin123

Xe tăng
Dán 2 lớp là dán thế nào hả cụ? Chả nhẽ dán xong lần 1 thì dán tiếp lớp thứ 2 chồng lên lớp fim vừa dán xong?

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Dán 2 lớp là dán thế nào hả cụ? Chả nhẽ dán xong lần 1 thì dán tiếp lớp thứ 2 chồng lên lớp fim vừa dán xong?
Dán 2 lớp là thường trong trường hợp sau khi dán lần 1, độ tối của phim chưa vừa ý khách hàng. Dán lớp thứ 2 sẽ làm tối hơn. Còn thực tế, bây giờ bên em có đủ mã phim có độ xuyên sáng rất thấp đến loại phim có độ xuyên sáng rất cao để cho khách hàng lựa chọn phù hợp nên không cần dán lớp thứ 2 làm gì.

aston_martin123

Xe tăng
Cụ hiểu vậy gần như đúng rồi. 2 ply là có 2 lớp phim chính chứ không phải là chỉ có 2 lớp. Phim 2 ply có thể có nhiều lớp nhỏ (các layers). Loại phim 2 ply thì có giá thành cao hơn loại 1ply và đương nhiên là có hiệu quả cách nhiệt tốt hơn loại có 1 ply.
NGR 30 là loại phim 2 ply. Trong phần thông số kỹ thuật của NGR 30 tại website nhà sản xuất có ghi rõ như vậy.
Cụ xem hình ảnh minh họa sau để xem cấu trúc phim 2ply và phim 1ply

Mã NGR 30 có phản quang màu grey (xám bạc) và không gây cản sóng điện hoại hay sóng GPS. Nhưng trên thực tế, phim có tính phản quang nên màu phim chủ yếu lại mang tính tự nhiên, phụ thuộc màu nền môi trường. Ví dụ nếu nền trời màu xanh thì khi phim phản lại đương nhiên sẽ có gam màu xanh, nền trời màu trắng thì màu phim cũng phản lại màu trắng bạc. Còn khi ít ánh sáng phản lại (buổi tối) thì hầu như không thấy màu.
bac cho hỏi phim E 35, SV 15, Bk 35-20 là phim 2ply hay 1ply?

daewoo5ta

Xe máy
Hôm nay 15/01/2013, em cập nhật bảng giá mới nhất.
Giá phim cho kính lái giảm, giá phim cho kính sườn tăng. Tổng giá trọn gói dán cả xe vẫn không đổi.
Chuẩn bị thêm mã sản phẩm BK 20. Mã này tương tự BK 35 nhưng có độ xuyên sáng thấp nên đảm bảo độ riêng tư và cách nhiệt tốt hơn BK 35.
Mời các cụ xem chi tiết thêm tại trang 1.
Thời TƯƠNG LAI, 15/03/2013, Em cưới em Ỉn tuổi đời 13, mong Cụ dán giúp em nhá. Báo giá gói tốt nhất, Thanks cụ.

daewoo5ta

Xe máy
Tính em vốn cẩn thận, không bít dán ở Gara cụ Hậu Trương (hay Hậu Trường) gì đó, có được "như ý" so với bên Thạch bàn không hở Cụ chủ, Em thấy cái ảnh: phòng dán kính có máy lạnh của cụ mới yên tâm, không bít ở Mễ Trì dư thế lào?