Phieu Media - Ngược đường nắng để yêu anh

Phieu Media

Đi bộ
Chào các cụ trên Ô Phở, em xin ít đất trên diễn đàn để lập topic về ảnh cưới nhé âu cũng là nơi để anh em giao lưu học hỏi lẫn nhau về bộ môn em rất khoái này.

Trước đây tôi ít khi tin rằng hai người ở xa nhau nửa vòng trái đất lại vẫn có thể yêu nhau và gìn giữ được tình yêu của mình nhất là khi tình yêu đó manh nha từ những năm tháng học sinh. Và cũng có ai đã từng nói cho tôi biết rằng yêu xa cần có sự cố gắng của cả hai người đặc biệt là có sự cố gắng của người bạn gái vì con gái dễ tủi thân mà :)

Yêu xa, mới nhận ra bản thân có khả năng chờ đợi, có bản lĩnh từ chối tất cả, chỉ dành lại tình cảm cho một người duy nhất, quan trọng.Yêu xa là những phút vui thật là vui khi nhìn thấy số điện thoại người kia đang gọi, thấy SMS của người kia hiện lên màn hình

Yêu xa là thương nhớ.Là mỏi mòn. Là cần 1 bờ vai nương tựa. Là vòng tay ôm, xua đi tủi hờn. Là những giọt nước mắt, là nụ cười. Là tình yêu. . .Dù gần hay xa, tình yêu vẫn là tình yêu.

Em ngược đường, ngược nắng để yêu anh
Ngược phố tan tầm, ngược chiều gió thổi
Ngược lòng mình tìm về nông nổi
Lãng du đi vô định cánh chim trời

Ê kíp Phiêu Media chúc hai bạn trăm năm hạnh phúc :)

Man_near_by

Xe tải
Cái bộ này của bác làm cho bạn bè người thân thì ok! Nếu mà lấy tiền thì khoảng bao nhiêu củ? em đang tính khi học xong em về muốn thiết kế thuê kiểu đó thì ở nhà có việc không bác, giá cả thuê người làm thế nào?

sadam262

Xe buýt
Nghe có vẻ giống "Nghiêng media" quá cụ nhỉ
Cụ có họ hàng gì với Nghiêng không ợ?

Bus_nhanh

Xe điện
Ảnh đẹp quá..
Chuyên nghiệp rùi chứ không phải dân chơi..!

Bình X-Five

Xe container
Cho em nghĩ nốt đêm nay để xem có nên chuyển thớt này sang "Chợ giời" ko!
Bộ ảnh tuy đẹp nhưng về lâu dài mang hơi hướng PR!
Chi bằng trước tiên với tư cách thành viên cụ Phiêu nên chơi và chia sẻ về mặt kiến thức nhiếp ảnh với anh em Ô Phở như vậy sẽ dễ được chấp nhận hơn, xong dần dần bắt đầu khoe tí ti sản phẩm thôi... chứ từ giờ đến cuối tuần cụ làm cho dăm bộ nữa thì vỡ trận là chắc :-|

HongHa

Xe điện
Chi bằng trước tiên với tư cách thành viên cụ Phiêu nên chơi và chia sẻ về mặt kiến thức nhiếp ảnh với anh em Ô Phở như vậy sẽ dễ được chấp nhận hơn, xong dần dần bắt đầu khoe tí ti sản phẩm thôi... chứ từ giờ đến cuối tuần cụ làm cho dăm bộ nữa thì vỡ trận là chắc :-|
cái này cụ nói chuẩn, ô phở khuyến khích anh em vào chơi, chia sẻ kiến thức, rồi off ẹp chụp choạch chứ vào chỉ show ảnh dịch vụ thì không ổn lắm

Bác Tài

Xe tải
Ảnh đẹp, style đẹp... như thế là để các cụ học hỏi được nhiều rồi còn gì. Sao lại chuyển cái này sang CHỢ GIỜI được.

nhadat_online

Xe máy
Em không thích cô dâu, không thích chú rể ..... em thích con 2 bánh của chú rể quá =P~

Phieu Media

Đi bộ
Cụ Ích ơi, cụ hơi bị cảnh giác đấy :) Em nói thật là 10 cụ trên Ô phở box nhiếp ảnh nếu mà có chụp ảnh cưới thì 9 cụ hô hào anh em đi chụp cùng rồi chứ không nhờ đến bọn em đâu cụ ạ :) Với lại ý em không có ý định PR quảng cáo gì ở đây đâu vì các cụ vào đây không phải là khách hàng tiềm năng của em :))

Em khoái chơi trên OF từ xưa rồi nhưng mà thấy các cụ ít chụp ảnh cưới quá toàn là mẫu xinh thì ảnh mới tình :) nên em tính là làm một cái thớt để các cụ cùng nghiên cứu về bộ môn ảnh cưới này ạ. Theo ý kiến cá nhân của em chụp ảnh cưới hay hơn chụp mẫu vì chụp mẫu chỉ cần xóa phông ảnh đẹp và mẫu "tình" nữa là chụp được rồi nhưng ảnh cưới thì ngoài chuyện chụp cho CDCR thật đẹp thì phải làm sao thấy được cái hạnh phúc của họ nữa thì mới lê tê phê :)

Vài lời chia sẻ với các cụ trong lúc chờ xem MU - Chealsea có gì không phải mong các cụ bỏ quá :)

DuongTri1111

Xe buýt
Kính cụ Phiêu Media, em hỏi khí không phải, cụ có nhận thợ phụ đi cầm hắt sáng, chạy đèn, chụp phụ không ạ. Em hỏi thật, chả là vì chủ nhật roài đi chụp ăn hỏi cho con bé cháu, mới thấy chụp được cái ảnh đẹp chả dễ tẹo nào.

Cụ xem mà thu nhận người thì cho em biết với cụ nhá :).

laixebeo

Xe đạp
Nhà cụ có chộp ảnh cưới chiên nghiệp ko đới?

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Kụ Phiêu media ui, kụ xem CDCR thía nài có đc ko ợ
CR đẹp zai quá, chuận đới cụ à b-)

Với lại ý em không có ý định PR quảng cáo gì ở đây đâu vì các cụ vào đây không phải là khách hàng tiềm năng của em :))
Có thật không cụ :)

Thớt này chạy được chắc mai em lập nick Nghiêng Media để làm 1 thớt mới được, em thề ! Em chỉ sợ cụ Ích ...

Chỉnh sửa cuối:

motoba

Xe hơi
Ảnh cụ chụp đẹp quá.

mr_kang

Xe điện
Em trả lời chữ đỏ nhé! :D

Cụ Ích ơi, cụ hơi bị cảnh giác đấy :) Em nói thật là 10 cụ trên Ô phở box nhiếp ảnh nếu mà có chụp ảnh cưới thì 9 cụ hô hào anh em đi chụp cùng rồi chứ không nhờ đến bọn em đâu cụ ạ :) Với lại ý em không có ý định PR quảng cáo gì ở đây đâu vì các cụ vào đây không phải là khách hàng tiềm năng của em :))
Dù cụ có giải thích như nào đi chăng nữa thì em vẫn đồng tình với ý kiến của anh X và anh Hồng Hà - Nếu muốn PR thì cụ lên FB như cụ và em đang làm =)) :)) ô phở chỉ là nơi để khoe là cùng chứ ko pải để PR :D

Em khoái chơi trên OF từ xưa rồi nhưng mà thấy các cụ ít chụp ảnh cưới quá toàn là mẫu xinh thì ảnh mới tình :) nên em tính là làm một cái thớt để các cụ cùng nghiên cứu về bộ môn ảnh cưới này ạ. Theo ý kiến cá nhân của em chụp ảnh cưới hay hơn chụp mẫu vì chụp mẫu chỉ cần xóa phông ảnh đẹp và mẫu "tình" nữa là chụp được rồi nhưng ảnh cưới thì ngoài chuyện chụp cho CDCR thật đẹp thì phải làm sao thấy được cái hạnh phúc của họ nữa thì mới lê tê phê :)

Mấy cái in đậm dù cá nhân hay j đi chăng nữa thì cụ cũng đã đụng cham 1 cơ số lớn người đang kính trên Ô-phở rồi đới :P đúng là gừn đây em dùng phổ biến cụm từ này tuy nhiên em lại không phải là người nghĩ ra mà người đầu tiên dùng cụm từ này lại là một người có tí quan chức và khá đang kính đới ạ :D ; hơn nữa việc j cụ pải nói thích j hơn, ko thích j hơn bởi vì chính cụ ngày xưa ,ngày nay cũng đã và đang chụp mẫu như điên :)

Vài lời chia sẻ với các cụ trong lúc chờ xem MU - Chealsea có gì không phải mong các cụ bỏ quá :)