[VHGT] Phê bình Lái xe và những người Đàn ông ngồi trên xe Ford Focus 29A-155.35

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
2h10 phút chiều nay em đang đi từ hướng Liễu Giai - Kim Mã theo hướng về Nguyễn Thái Học thì gặp chuyện như sau:

Đến gần đoạn giao với Ngọc Khánh, em nhìn gương chiếu hậu bên lái thấy 1 em mũm mĩm dễ yêu (l) đi Click (thì phải, hoặc xe gì bé bé như thế) ngay đằng sau rồi vọt qua xe em. Đang nghĩ thầm: mặt xinh, da trắng nhưng chân hơi ngắn thì em ý đi sát dải phân cách giữa, vượt qua 1 xe Ford Focus biển số 29A-155.35, rồi qua 1 chút, chắc là để quay xe sang hướng Kim Mã - Vạn Bảo.

Khoanh đỏ là nơi quay xe:

Em lúc đó cũng đã đang đi làn giữa từ đoạn Liễu Giai - Kim Mã nên gần đến đoạn giao đó đi ngần ngang 1 nửa cạnh bên phải xe 29A.155.35 thì thấy xe Focus đó chạm đầu xe bên trái vào *** xe em kia, trên xe ít nhất em thấy 4 - 5 người đàn ông ngồi trong xe. Và xe đó thốc ga đi thẳng.

Em bé kia ngã ra đường, cũng may do tốc độ xe em ý chậm nên em chỉ ngoái nhìn thấy em ý ngã ngồi bệt trên đường, không sao. Khi đó em chỉ nghĩ là đuổi theo nói họ phải có ý thức hơn khi va chạm với người khác, dù đúng hay sai.

Đuổi đến ngã 4 Kim Mã - Núi Trúc thì phương tiện đi chậm, em mới chụp được ảnh sát, rồi xe đó rẽ phải Núi Trúc, em rẽ theo nhưng khi đó cũng nghĩ để mình đuổi lên chặn được đầu xe đó hơi khó, sẽ gây nguy hiểm trên đường, hơn nữa trên xe thấy lố nhố 4, 5 ông, mình chặn được xuống nhỡ nó có đồ phang mình thì mình cũng tèo. Thôi em kia như thế cũng không nghiêm trọng, quay lại vậy.

Nhân đây ai là bạn chủ xe trên nhắc nhở bác ý có ý thức hơn khi tham gia Giao thông, mà điều đáng buồn là trên xe còn mấy người đàn ông nữa, khi va chạm giao thông với 1 cô gái, còn thốc ga bỏ chạy. X-(

Em gái kia chắc xước sát chút thôi, thôi thế cũng may hơn nhỡ gặp thằng xe to đùng, đi nhanh hơn thì...

Em chỉ kịp rút ĐT chụp mấy kiểu làm bằng chứng thôi ạ:

Mà khi đó nghĩ được luôn đuổi cũng không làm gì thì chỉ cần nhớ biển số, dừng xe lại thăm hỏi em ý ra sao, biết đâu sau lại có chuyện hay kể các bác >:)

TONGIA

Xe lừa
Bọn đàn bà đó cụ chấp gì.

TVPL

Xe container
Cụ xử như cái đoạn sau ấy thì giờ chả phải tiếc, hé hé.
Voted cụ !

vinhna2002

Xe hơi
Nó đã cố tình chạy cụ mà đuổi theo kịp dừng nó lại có khi cụ còn bị nó cho ăn đòn đấy ạ! Bọn thú !

tomtep778409

Xe tải
Kụ chủ đuổi theo bọn kia làm giề >>> đỡ e kia dậy mình còn có cảm hứng hơn:P

Matizcoi

Xe cút kít
Lái mới căn ko chuẩn lại sợ trách nhiệm nên mới có hành động đó.
Ko chấp làm gì cho mệt các cụ ạ.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Trong rạp xiếc mới được ra đường hả cụ :-/
Cụ chủ : thấy nó có 4-5 người thì dừng lại hỏi han rùi đỡ e ý dậy, nhỡ đâu....:19:
Em vẫn tiếc cái nhỡ đâu từ đấy đến giờ đây ạ :((

gii123

Xe hơi
Cụ xuống nâng đỡ em nó có khi có nhiều chuyện hay hơn để kể cho anh em OF nghe ấy chứ, Chúng ta nên có tinh thần OF

bazoka

Xe buýt
Website
baohiemvietlife.com
Bọn đàn bà đó cụ chấp gì.
Chết chửa??? Sao cụ lại cứ thích Làm người hiền nổi nóng rùi??? cụ làm iem buồn rùi đới....
iem là iem bác bỏ câu nói này của cụ. hức....

buicongchuc

Xe ba gác
Nếu là cụ thì em sẽ tiếc là đã không dừng lại bế em gái trắng trắng, xinh xinh đó dậy...