[Funland] Phát triển của Quảng Ninh

muahoado

Xe hơi
Lâu lắm không đi . Đợt rồi em xuống hạ long mà ngỡ ngàng luôn
Cccm cập nhật giúp em xem tình hình cả tỉnh ạ

vkthang

Xe container
Quảng Ninh rộng thế cụ đòi đề cập cả tỉnh khó nhỉ? Em biết là thay đổi từng ngày thôi cụ, có thêm tuyến cao tốc ra Móng Cái thì các Huyện miền Đông được nhờ và cũng đang thay da đổi thịt rồi đấy ạ. Các thành phố thì mức sống cao chẳng kém Hà Nội đâu.

uchihafuurin

Xe buýt
Em cũng mới đi Bãi Cháy về, cảm nhận là xây nhiều liền kề quá. Với có thêm cái điểm nhấn Sunworld, còn lại chả có gì

agrimeco

Xe lăn
Ngỡ ngàng khi thấy ghẹ quẩy trong lồng phỏng cụ ;))

kt13a2

Xe buýt
Riêng mảng Du lịch thì QN cũng rất mạnh rồi. Chuẩn bị lên thành phố trực thuộc trung ương.

Năm trước em đi Hạ Long, xem các em quẩy trong lồng mà thèm dỏ dãi :">

No Problem

Xe tăng
Em cũng mới đi Bãi Cháy về, cảm nhận là xây nhiều liền kề quá. Với có thêm cái điểm nhấn Sunworld, còn lại chả có gì
Theo cụ cần có gì, thử xem mấy tỉnh như Thái Bình, Nam định, Hải dương, Thái nguyên, ...thì có gì

uchihafuurin

Xe buýt
Theo cụ cần có gì, thử xem mấy tỉnh như Thái Bình, Nam định, Hải dương, Thái nguyên, ...thì có gì
Em chưa hiểu ý của cụ lắm? có gì là có gì? em thấy gì thì em bảo thế thôi. cụ so thế sao k so luôn với các tỉnh chuyên du lịch như Đà Nẵng, Nha Trang đi???

butchikim

Xe ba gác
Tình hình cả tỉnh phát triển đúng theo kế hoạch và chỉ đạo trên cụ nhé 8-}

ambdiep

Xe buýt
Vậy lâu lắm bác không ra Quảng Ninh rồi :), phát triển cả chục năm rồi

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
chả có gì, khách tới quảng ninh toàn phải đi xem cái bảo tàng, đâm ra khách vào bảo tàng đông vãi chấy 😂

p.maldini

Xe tải
Cá nhân em thì ko đề cao HN lắm, nhất là mấy bố Hà Tây giọng "con bo vang" mà hỏi ở đâu thì cứ bảo ở Hà Lội, làm không nhịn được cười
Bọn ngọng ngọng này toàn ít tiền 3-5 tỷ. Tầm tầm 10-20 tỷ, to hơn 50-100 tỷ. Dọng thì ngẹo ngẹo đấy nhưng xách dép người ta ko xong. Giờ cứ sang Đông Anh mà xem.

vkthang

Xe container
Cá nhân em thì ko đề cao HN lắm, nhất là mấy bố Hà Tây giọng "con bo vang" mà hỏi ở đâu thì cứ bảo ở Hà Lội, làm không nhịn được cười
Cụ còm liên quan vãi chưởng, :D . Người ta nói gì sai à? Cụ là ai mà quan trọng với họ để họ phải nghĩ không?

2congai

Xe buýt
Em cũng vừa đi HL về tuần trước. Mấy cái nhà ocean view ở đường Trần Quốc Nghiễn bên Hòn gai đẹp thật, xây rất chi là tây.

Xe Thánh

Xe buýt
Em cũng vừa đi HL về tuần trước. Mấy cái nhà ocean view ở đường Trần Quốc Nghiễn bên Hòn gai đẹp thật, xây rất chi là tây.
Cụ còm liên quan vãi chưởng, :D . Người ta nói gì sai à? Cụ là ai mà quan trọng với họ để họ phải nghĩ không?
chả có gì, khách tới quảng ninh toàn phải đi xem cái bảo tàng, đâm ra khách vào bảo tàng đông vãi chấy 😂
Riêng mảng Du lịch thì QN cũng rất mạnh rồi. Chuẩn bị lên thành phố trực thuộc trung ương.
Em chưa hiểu ý của cụ lắm? có gì là có gì? em thấy gì thì em bảo thế thôi. cụ so thế sao k so luôn với các tỉnh chuyên du lịch như Đà Nẵng, Nha Trang đi???
Quảng Ninh rộng thế cụ đòi đề cập cả tỉnh khó nhỉ? Em biết là thay đổi từng ngày thôi cụ, có thêm tuyến cao tốc ra Móng Cái thì các Huyện miền Đông được nhờ và cũng đang thay da đổi thịt rồi đấy ạ. Các thành phố thì mức sống cao chẳng kém Hà Nội đâu.
Em ở Cẩm Phả đây thấy tỉnh mình cũng chả có gì, Hạ Long gần đây có mấy ông lớn vào xây Vincom, khu biệt thự Vinhome bên Hòn Gai, còn bên Bãi cháy có cái dãy kiểu phố cổ, với xây 1 đống nhà 7 mầu gì ấy, thêm ông Sun đầu tư cái vòng quay mặt trời, bên Tuần Châu cũng chả có khỉ gì, vẫn mấy cái nhà hoang còn nguyên.

Mảng đường sá thì đẹp phết, đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả rất đẹp, 1 bên là biển, 1 bên ngắm nhà đẹp. Có cao tốc đóng 1 mạch từ Hạ Long ra Móng Cái 176 km phê lòi kèn, đèn tối bật xuyên cao tốc. Sân bay bên Vân Đồn thì lẹt đà lẹt đẹt cả ngày chắc được vài chuyến.

Không biết có phải em đòi hỏi cao quá không chứ loanh quoanh mấy cái tỉnh đồng bằng sông Hồng em không có cái gì ấn tượng cả. Nếu đi đâu thì em thích đi mấy tỉnh Tây Bắc ngắm các con đường vắng đẹp, các con đèo, ngắm chợ của người dân tộc, thăm các ngôi nhà dân trên đó.

meodenminh

Xe điện
Ôi giời bất động sản lại có biển nuốt, có lãnh đạo đứng đầu....nên phát triển