[Thảo luận] Phải làm gì với hung thần bây giờ?

Tupac Amaru

Xe máy
Hôm qua chở gấu với 3 F1 đi từ Trần Hưng Đạo đang xi nhan sắp rẽ qua Hàng Bài thì thấy vèo một cái anh xe buýt tạt đầu xe em. May mà em phản xạ kịp đánh tay lái ko thì chắc bây giờ lên truyền hình rồi. Điên hết cả tiết chạy theo định ăn thua đủ với nó nhưng gấu nhà em nó can mãi. Bó tay.com với hung thần

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Tupac Amaru nói:
Hôm qua chở gấu với 3 F1 đi từ Trần Hưng Đạo đang xi nhan sắp rẽ qua Hàng Bài thì thấy vèo một cái anh xe buýt tạt đầu xe em. May mà em phản xạ kịp đánh tay lái ko thì chắc bây giờ lên truyền hình rồi. Điên hết cả tiết chạy theo định ăn thua đủ với nó nhưng gấu nhà em nó can mãi. Bó tay.com với hung thần
Liệt nó vào loại chưa thuần chủng và tránh xa nó ra.

pham ngoc chau

Xe buýt
Hung thần, tắc xi, biển xanh, 2b, 3b thưong binh (rởm) nhiều vô kể những bức xúc. Phải làm gì ư? hãy rèn + luyện để không bao giờ phải bức xúc nữa. Khuyên cụ bỏ ra vài ngày đi Bus các tuyến HN, cố đứng gần lái xe để học đức tính và kỹ năng của đám này. HN hàng ngàn Bus, một số chạy ẩu kinh khủng, nhưng đại đa số họ rất kiên nhẫn và rất thực tế trên đường. Đấy là kinh nghiệm chính bản thân đã làm mặc dầu cho tới lúc phát hiện ra điều ấy em đã chạy 4b ở HN 6 năm liên tục. nếu cụ tin thì cứ thử xem nhé

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hạ hỏa đi cụ!

Sáng nay khi rẽ phải từ Quang Trung sang Trần Hưng Đạo em cũng bị Buýt tạt đầu như cụ!

Nó đi láo đến mức đồng chí CSGT đứng ở góc ngã tư đối diện còn trố mắt ra nhìn nó hậm hực cơ!!!x-(

tou1368

Xe điện
Em chưa thấy thằng lái xe bus nào chạy tử tế cả.
Bác nói quá roài..ngày nào em cũng xe bus 2 lượt đi làm nên có thể xác nhận "một số chạy ẩu, một số chạu ẩu kinh khủng, một số (khoảng 20%) là nghiêm túc và yêu thích nghề lái xe...he he...

Mahal

Xe máy
Rẽ phải mà bị tạt đầu có nghĩa là các bác đi *** nó bên trái đường rồi mới rẽ nó tạt cho là đúng rồi. Rẽ phải thì phải signal đi vào đúng làn bên phải mình đã rồi hãy rẽ thì làm gì có xe nào tạt đầu được, trừ trường hợp nó đi trên vỉa hè

Tap lai xe

Xe máy
nó vừa to vừa dài thôi mình nhường cho nó lành cụ ạ

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Tránh xa cho lành ạ.Thỉnh thoảng em cũng đi xe bus, nói thật em cũng thấy lo tính mạng những người chạy 2B trước đầu xe bus !

DuongNV

Xe buýt
Loại Khủng long bạo chúa vừa đi vừa rít thuốc lào cháu tránh xa luôn! Đề nghị mấy công ty chuyên nuôi loại Khủng long này tổ chức đào tạo Văn hoá khi tham gia giao thông cho bọn này ngay và luôn!

Chỉnh sửa cuối:

Loong Phoong

Xe điện
Tránh voi chẳng xấu mặt nào. Ăn thua với mấy thành phần này làm gì bác ơi. Đời có vay có trả mà