[Thảo luận] 2 Bánh làm nhà Em Thế này đây

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Sáng hôm nay có việc phải sang Gia Lâm, Em đang đi trên cầu Chương dương thì nghe đến roạt một cái và một em hai bánh lăn ngay vào đầu xe. Em phanh một phát xe đứng luôn ( Vì đi trren câu lại đi vào làn xe máy nên đi chậm ).Kết quả xuống xe thì ôi thôi 1Nam và một nữ đi trên 2 bánh ngã đầu ngối mặt mũi là xước hết cả đang bò dậy. Em hỏi có sao ko thì cô cậu đó lại bảo Em xin lỗi Anh vì em vội đi thi nên đi nhanh và va vào xe Anh. Lúc đó Em thấy cầu bắt đầu ùn lại nhiều quá vả lại nhìn xe mình cũng ko đến lỗi tệ nên cho cô câu ấy đi luôn. Về đến cơ quan nhìn lại xe thì Em Ko thể hiểu nổi cái gì của xe mấy va vào xe Em mà nó lại ở tầm này, các cụ có kinh nghiệm thử xem cho em cái gì của xe máy va vào xe em với.( Xe máy là xe Drem lùn ).http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201103

[IMG]http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201103157311mtfimtaymz1472971_1.jpeg

F.I.A.T

Xe điện
Cái này là "giời kêu ai người ấy dạ" cụ ạ, đen thì khó chống lắm, cũng may là cụ đi chậm trên cầu chứ đang đổ dốc cầu thì ốm.
Năm ngoái em đang đi chậm chậm để dừng đèn đỏ ở ngã tư Cổ Nhuế thì 1 thằng đi SH đèo con nghệ bên trái vọt lên phanh hự cái ngay cạnh đầu bên trái xe em, vì em đang rà rà đi chậm nên phanh 1 cái cũng ko kịp cọ luôn cái cản trước vào cái pô của nó dí cho xe nó nghiêng tý đổ, nó quay lại nhìn em, em ngồi trong xe ko hạ kính cũng hất hàm lại thế là nó dựng xe lên vọt đi, vì cũng đúng lúc đèn xanh,về nhà xem lại là 1 vệt dài khoảng 2 phân sâu tới nhựa luôn.

Xe bác morning à

Comeback86

Xe buýt
thế này em dự 100% do cái sắt gắn sát đuôi của yên xe ( sau mông người ngồi sau ) khi ngã ra quệt vào cụ ợ.chia buồn với vợ 2 cụ :-$

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
cụ đen thế,năm ngoái em cũng dính 1 phát,đang dừng lại đèn đỏ bỗng huỵch 1 phát,1 em gái đi novo huých 1 phát vào mông xe em lõm bằng cái bát con,híc,thấy em ý tội quá ko bắt đền,lằng ngoằng lại thành ra người 1 nhà,hi hi
Chia buồn với cụ nhá

ZAD Viet

Xe điện
Em dự là bảo vệ đèn hậu ạ.
Gần giống em.
Hôm nọ trên đường về nhà, đế Cầu Diễn cũng bị 1 mợ tạt đầu, như cụ, từ bên phụ vượt lên, rẽ trái.
Em vừa nhấc chân Pha lên (xe em AT), thấy nhoáng cái, em dậm lại phanh.
Nghe thấy kịch 1 cái. Nhìn chả thấy gì, em ngồi yên mấy giây, thì thấy 1 mợ như ninja đứng dậy,
luc đó em mới về N, mở cửa xuống xe, dựng xe hộ mợ ấy hỏi có sao k, thấy mợ lắc đầu, hơi nhăn nhó.
Lúc đấy em mới mắng cho mấy câu, rồi cũng ngó xe, trời nhá nhem, em thấy xe chả sao.
Lên xe về nhà soi kỹ thấy 2 chấm đen bằng hạt đậu đúng góc cản trước, bên phụ :((.
chia buồn với cụ, của cụ nặng hơn của em.

Hacoimat

Xe hơi
Xe Kụ bị y chang xe cháu hôm qua ở đường Trường Chinh Kụ ợ. Xe cháu màu xanh nên lòi tiệt cả sơn trắng ra nom thảm hơn. Cháu cũng chả biết cái gì cọ vào nữa chỉ dự là cái sắt gần yên phía sau và biển số nó cào thôi.
Chia buồn với Kụ!

huytrang

Xe hơi
chia bùn với bác,nhà e bên Gia Lâm hay đi lại bằng đường xe máy để rẽ xuống đê,nhưng sau vụ của bác chắc em không dám nữa :(

TempAIDS

Xe hơi
xin chia buồn cùng cụ :(

3_banh

Xe điện
cụ đen thế,năm ngoái em cũng dính 1 phát,đang dừng lại đèn đỏ bỗng huỵch 1 phát,1 em gái đi novo huých 1 phát vào mông xe em lõm bằng cái bát con,híc,thấy em ý tội quá ko bắt đền,lằng ngoằng lại thành ra người 1 nhà,hi hi
Chia buồn với cụ nhá
Thế cụ bắt mang về làm người nhà à?

Xe e cũng bị thằng nào nó lấy cái gì chắc là nhọn cào lung tung 2 bên, ko biết dùng cái gì đánh cho đỡ ngứa mắt đây?

PhanhGap

Xe điện
Cụ chủ thớt chẳng nói rõ là đi ở phần đường dành cho 4b hay cánh gà cho 2b(+ thêm 4b mà vẫn chưa dỡ biển cấm) trên cầu Chương dương.. Nếu đi bên cánh gà thì chấp nhận hên xui thôi.

Civic0909

[Tịch thu bằng lái]
Để chân xe máy đấy! Xe mình trước đây cũng bị như thế!

Sáng hôm nay có việc phải sang Gia Lâm, Em đang đi trên cầu Chương dương thì nghe đến roạt một cái và một em hai bánh lăn ngay vào đầu xe. Em phanh một phát xe đứng luôn ( Vì đi trren câu lại đi vào làn xe máy nên đi chậm ).Kết quả xuống xe thì ôi thôi 1Nam và một nữ đi trên 2 bánh ngã đầu ngối mặt mũi là xước hết cả đang bò dậy. Em hỏi có sao ko thì cô cậu đó lại bảo Em xin lỗi Anh vì em vội đi thi nên đi nhanh và va vào xe Anh. Lúc đó Em thấy cầu bắt đầu ùn lại nhiều quá vả lại nhìn xe mình cũng ko đến lỗi tệ nên cho cô câu ấy đi luôn. Về đến cơ quan nhìn lại xe thì Em Ko thể hiểu nổi cái gì của xe mấy va vào xe Em mà nó lại ở tầm này, các cụ có kinh nghiệm thử xem cho em cái gì của xe máy va vào xe em với.( Xe máy là xe Drem lùn ).http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201103

[IMG]http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201103157311mtfimtaymz1472971_1.jpeg

4eyes10

Xe buýt
Cái tay dắt sau cụ ợ, 2b đổ nghiêng nó quệt vào đấy

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Trường hợp này chỉ 1 chữ đen thôi bác ạ, xin chia buồn !

co-driver

Xe tải
em cũng chúa ghet cái bọn phóng nhanh vượt ẩu này, lượn trái lượn phải quệt, ngó lai nhìn, rồi chạy mất hút, mình càng giữ gìn vợ 2 cang thấy bực

PhuongDong

Xe tăng
Sáng nay em để xe ở văn phòng cũng bị quệt phát, buốt hết cả ruột.

nguyenducduy

Xe điện

Đọc tít em cứ tưởng là cụ chủ cùng chung với em trên đường vòng xuyến cua vào cầu chương chương sang gia Lâm
Tối qua đi làm về em bị tương tự như cụ, Đúng vào vòng cua tròn thì 1 nàng 2B xinh đẹp vượt lên tạt đầu vào xe em, bắt lao thẳng vào cánh cửa sau bên lái xe 4B đi trước em tí. Nàng ta lại ôm xe đi tiếp, bác 4B kia bức xúc quá mở cửa xe đuổi theo nhưng không kịp, bác ấy ra chỏ vào xe em, em cũng xuống thấy vết sước nhỏ hơn của cụ chút, 2 anh em ngậm ngủi đâu khổ, Sáng nay em đi sơn lại mất 500 nghìn, TSB nhà nàng, Đẹp gái mà đi như mứt làm em mất mẹ nó 5 lít điên hết cả người

nam-misu

Xe điện
Chia buồn với cụ!X_X